ขอสอบถามหน่อยค่ะ จากบุรีรัมย์ ไปถึง สุรินทร์

บุรีรัมย์ เมืองแห่งความรื่นรมย์ตามความหมายของชื่อเมือง เป็นเมืองแห่งปราสาทหิน ดินแดนแห่งอารยธรรมขอมโบราณ ตั้งอยู่ในเขตภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนล่าง ห่างจากกรุงเทพฯโดยทางรถยนต์ประมาณ 410 กิโลเมตร จังหวัดบุรีรัมย์มีเนื้อที่ทั้งสิ้น 10,321 ตารางกิโลเมตร
น้องแวว

ขอสอบถามหน่อยค่ะ จากบุรีรัมย์ ไปถึง สุรินทร์

โพสต์โดย น้องแวว » อาทิตย์ 31 ธ.ค. 2017 5:51 am

ขอสอบถามหน่อยค่ะ จากบุรีรัมย์ ไปถึง สุรินทร์ ต้องผ่านอำเภออะไรบ้างค่ะ พอดีเพื่อนจะลง บคส นางรองแต่หลับเลยไปถึงประโคนชัยแล้วค่ะ

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

Re: ขอสอบถามหน่อยค่ะ จากบุรีรัมย์ ไปถึง สุรินทร์

โพสต์โดย ลุงหนวด » อาทิตย์ 31 ธ.ค. 2017 11:38 am

แนะนำ
นั่งให้ถึง บขส. ของ จังหวัด
แล้วหารถนั่งส่วนกลับมาครับ

ย้อนกลับไปยัง