Re: โครงการร่วมทุนมีหลายหุ้น จ่ายคืน 2 เท่า รับไม่จำกัดจนกว่าเงินทุนจะครบ 305$

แจ้งคนโกง (BETA) จะกลับมาแก้ ชื่อที่เหมาะสมให้อีกที นะ
OhDaeSun
Hero Member
Hero Member

Re: เชิญผู้สนใจอยากร่วมหุ้น ได้ครบ รอใหม่- กรุณาแจ้งชื่อ เมลล์พีพี เอพี และ LR ใหม่

โพสต์โดย OhDaeSun » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 5:27 pm

น่าจะมีคนที่เอาจริงเอาจังหน่อยนะครับกับคนพวกนี้

อย่างสืบหาที่อยู่ ก็ไม่น่ายากและถ้าไปแจ้งความถ้ากลัวว่าจะจับผิดคนผมว่าไม่ต้องกลัวหรอกถ้าจับผิดคนจริงๆ

ทางเจ้าหน้าที่ก็ต้องสืบหาคนที่เอาข้อมูลส่วนตัวของคนที่เราจับผิดตัวมาเผยแพร่ทางอินเทอร์เน็ตให้ได้อยู่ดีเพราะถ้าเป็น

ประชาชนทั่วไปไม่รู้เรื่องอะไรแต่โดนเอาข้อมูลส่วนตัวมาเปิดเผยทางอินเทอร์เน็ตโดยไม่ได้รับอนุญาติคนที่โดนยังไงก็ต้อง

แจ้งความดำเนินคดีต่ออีกทอดอยู่แล้วหละ แล้วไอคนที่โกงเราไปจากที่มันจะได้ข้อหาจากเราคนเดียวกับจะได้ข้อหาเพิ่มจากคนที่ถูกนำข้อมูลส่วนตัวมาเผยแพร่อีก ก็จะกลายเป็น 2 กระทงเลย

ถ้าจะเอาเรื่องกับนายคนนี้ก็ควรรีบดำเนินการนะครับคิดถึงความเป็นจริงหน่อยนะครับโจรมันคงไม่รอให้เรามาจับหรอกครับ

มันก็ต้องหาทางหนีไม่ก็เก็บตัวตามซอกหลืบที่ไหนซักที่เพื่อไม่ให้คนตามจับได้

แต่ถ้าไม่เอาเรื่องก็ปล่อยไปเถอะครับ  ???
หาเงินง่ายได้จริงๆกับ Forex เริ่มต้นเพียง 1$ สมัครคลิ๊กด้านล่างเลย (สมัครต่อรับรันบอท EA บนเซิฟเวอร์ตลอด 24 ชั่วโมง ฟรี!)
รูปภาพ

เวปคลิกที่จ่ายดีที่สุดขั้นต่ำ 2$ สมัครคลิกเลย !!!
รูปภาพ

K_Money
Super Member

Re: เชิญผู้สนใจอยากร่วมหุ้น ได้ครบ รอใหม่- กรุณาแจ้งชื่อ เมลล์พีพี เอพี และ LR ใหม่

โพสต์โดย K_Money » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 5:48 pm

ตอนนี้เขาคงอยู่บ้านเราแล้ว คงไม่ได้อยู่ต่างประเทศแน่

โทนี่_ขาดทุนคือการเริ่มต้น

โพสต์โดย โทนี่_ขาดทุนคือการเริ่มต้น » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 5:50 pm

แต่ตอนนี้ ขาของเค้า ข้างนึงเข้าไปอยู่ในคุกเรียบร้อยแล้วในข้อหา ช่อโกง
รูปภาพ

K_Money

โพสต์โดย K_Money » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 5:52 pm

โทนี่_ขาดทุนคือการเริ่มต้น เขียน:แต่ตอนนี้ ขาของเค้า ข้างนึงเข้าไปอยู่ในคุกเรียบร้อยแล้วในข้อหา ช่อโกง

มีใครแจ้งความยังครับ

โพสต์โดย โทนี่_ขาดทุนคือการเริ่มต้น » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 5:56 pm

vongolaza เขียน:
โทนี่_ขาดทุนคือการเริ่มต้น เขียน:แต่ตอนนี้ ขาของเค้า ข้างนึงเข้าไปอยู่ในคุกเรียบร้อยแล้วในข้อหา ช่อโกง

มีใครแจ้งความยังครับ

ไม่รู้ดิคับน่าจะมีนะ
รูปภาพ

K_Money

โพสต์โดย K_Money » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 5:58 pm

เสียดายเงินที่ลงไปครับ ถ้าจ่ายตั้งแต่วันที่ 15 ผมก็จะมีเงินไว้เล่น hyip

GolddenBug
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย GolddenBug » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 6:00 pm

??๛??? เขียน:บ่นไปก็ไรประโยชน์  มีแค่3ทาง
[color=black][b]1.ดำเนินคดีกับเขา แจ้งความไปเลย เอาหลักฐานไปเยอะๆ
(ถึงอาจจะไม่ได้เงินคืนแต่ก็ทำให้เขามีคดีติดตัวไว้ จะได้ไปหลอกใครยากหน่อย)
2.ถือว่าทำบุญทำทานไปเพราะเงินไม่ได้มากมายอะไร (แต่เดี๋ยวเขาก็ไปขอส่วนบุญที่อื่นต่อเพราะเคยหลอกได้มาแล้วแบบง่ายๆ)
3.อยู่เงียบๆรอเขามาจ่ายเงินให้แต่ดูแล้วคงยาก ;D[/b][/color]

ก่อนแจ้งความดำเนินคดีควรแน่ใจให้ถูกคนไม่งั้นอาจโดนฟ้องกลับได้

ถ้าไม่ฟ้องกันก็เงียบไปเลยดีกว่าครับ ขุดมาก็เสียสุขภาพจิตป่าวๆ
  ;)

OhDaeSun
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย OhDaeSun » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 6:01 pm

vongolaza เขียน:ตอนนี้เขาคงอยู่บ้านเราแล้ว คงไม่ได้อยู่ต่างประเทศแน่

ผมว่าเขาไม่ได้ไปต่างประเทศตั้งแต่แรกหรอกครับคงจะเป็นแค่ข้ออ้างเพื่อหลบปัญหาไปวันๆมากกว่า

เพราะถ้าไปต่างประเทศจริงค่าใช้จ่ายมันต้องมากกว่าเงินที่โกงหุ้นส่วนไปอยู่แล้วหละไม่เห็นมีความจำเป็นต้องโกงหุ้นส่วนเลย  ::)

ส่วนหุ้นส่วนที่ยังเป็นเยาวชนอยู่ถ้าแจ้งความก็ไปกับหุ้นส่วนที่อายุมากกว่าเพื่อเป็นพยานก็ได้นะครับ

เพราะจะได้เป็นการประจาญต่อหน้าเจ้าหน้าที่และผู้คนอื่นๆที่อยู่ใน สน ว่าขนาดเด็กมันยังโกงได้
แก้ไขล่าสุดโดย OhDaeSun เมื่อ จันทร์ 26 เม.ย. 2010 6:04 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
หาเงินง่ายได้จริงๆกับ Forex เริ่มต้นเพียง 1$ สมัครคลิ๊กด้านล่างเลย (สมัครต่อรับรันบอท EA บนเซิฟเวอร์ตลอด 24 ชั่วโมง ฟรี!)
รูปภาพ

เวปคลิกที่จ่ายดีที่สุดขั้นต่ำ 2$ สมัครคลิกเลย !!!
รูปภาพ

K_Money

โพสต์โดย K_Money » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 6:05 pm

เขาไม่มาดูที่กระทู้นี้เลยนะครับ

ไร้มลภาวะ
Extra Membership
Extra Membership
ติดต่อ:

โพสต์โดย ไร้มลภาวะ » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 6:09 pm

เฮ้อ ขอออกมาพูดอะไรนิดนึงนะคับ  ;D

ผมเคยได้บอกไปก่อนหน้านี้แล้วนะคับ ว่าจะทำอะไรเอาจริงเอาจังกันบ้าง

ให้นัดกันไปเลย ให้เวลาถึงเมื่อไร ทั่นๆก็นัดกันแล้วว่า ถึงวันศุกร์

แต่ตอนนี้ผ่านมากี่วันแล้วคับ ไม่นานมากก็จริง คดีคืบหน้ารึยัง หรือว่ายังไม่ได้ไปแจ้ง ?

บุคคลทั่นนี้อันตรายนะคับ ปล่อยไว้ มันก็ได้ใจ ไปหลอกชาวบ้านเค้าอีก

เพราะฉะนั้นรีบทำอะไรให้มันเสร็จๆดีกว่าคับ อย่างน้อยถ้ามันไม่ได้อะไรขึ้นมา

ก็ถือว่าได้พยายามอย่างเต็มที่ที่สุดแล้ว ดีกว่ามารอว่า เมื่อไรจะกลับมา

เมื่อไรจะจ่าย เค้าคงไม่กลับมาแล้วหรอกคับ เงินก็ไม่ได้ลอยมาคืนให้ทั่นๆนะคับ

เพราะฉะนั้น จะทำอะไรรีบทำเหอะคับ ถ้าไม่ทำ ก็อย่ามาเรียกร้อง หรือรออะไรจาก จขกท.เลย

คงไม่กลับมาแล้วล่ะคับ ผมฝากไว้ให้คิด หรือใครอ่านแล้วไม่ได้คิด หรือไม่มีประโยชน์ ก็ไม่เป็นไรคับ  :D

Exchange2U
ติดต่อ:

โพสต์โดย Exchange2U » จันทร์ 26 เม.ย. 2010 6:12 pm

ใครเสียหายก็ไปแจ้งความจับเลยครับ ปล่อยนานก็เงียบ

หรือถ้าไม่แจ้ง ก็ให้ admin ปิดกระทู้เลยครับๆ  คนใหม่ๆ จะได้ไม่เสียเวลา และกลัวกับการทำธุรกิจด้านนี้ครับ
เป็นผลเสียอีก

Exchange2U
ติดต่อ:

โพสต์โดย Exchange2U » อังคาร 27 เม.ย. 2010 2:57 pm

แจ้งปิดกระทู้เลยดีกว่าครับ

และ แจ้งชื่อบุคคลโกงด้วยนะครับ  ทุกๆท่านที่โดน

รักเก่าๆ
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย รักเก่าๆ » อังคาร 27 เม.ย. 2010 10:43 pm

ป๋ารักหนูนะ เขียน:มันเรียกร้องในเว็บทราฟฟิค

http://forum.trafficthaisurf.com/http:/ ... 1995#p1995

เห็นเหมือนกัน แต่ไม่รู้ ใช้คนเดียวกับเจ้าของกระทู้ป่าวนะ เขาพูด ค่ะ อะ

http://forum.trafficthaisurf.com/index.php?topic=625.0 กระทู้นี้ด้วย ตอบล่าสุกวันนี้นะ
[align=center]รูปภาพ  รูปภาพ[/align]

โพสต์โดย โทนี่_ขาดทุนคือการเริ่มต้น » อังคาร 27 เม.ย. 2010 10:45 pm

รักเก่าๆ เขียน:
ป๋ารักหนูนะ เขียน:มันเรียกร้องในเว็บทราฟฟิค

http://forum.trafficthaisurf.com/http:/ ... 1995#p1995

เห็นเหมือนกัน แต่ไม่รู้ ใช้คนเดียวกับเจ้าของกระทู้ป่าวนะ เขาพูด ค่ะ อะ

http://forum.trafficthaisurf.com/index.php?topic=625.0 กระทู้นี้ด้วย ตอบล่าสุกวันนี้นะ

ที่มันตอบค่ะเพื่อปิดบังไงคับ
รูปภาพ

Enemy

โพสต์โดย Enemy » อังคาร 27 เม.ย. 2010 11:43 pm

เค้าออนเอมตอนนี้

รูปภาพ

ล่าสุดนะ
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ อังคาร 27 เม.ย. 2010 11:46 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์โดย โทนี่_ขาดทุนคือการเริ่มต้น » พุธ 28 เม.ย. 2010 12:03 am

มาบอกข่าว นะคับ

พี่เค้าบอก ว่า เค้าจะจ่าย ภายใน 28-29เมษานะคับ แต่กระผมไม่รู้จ่ายกี่เปอเชน  ดังนั้นรอกันหน่อยนะคับ

ปล.เงินผมไม่มีใช้แล้วT_T ดูหนังเกาหลลีแก้เซงดีกว่า ติดซีรีย์ 555
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง