Re: เล่นหุ้นผ่านเน็ตกับโบรกเกอร์ยอดนิยม Marketiva รับทุนฟรี $5 เงินฝึกหัด $10,000

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
controler
Super Hero Member
ติดต่อ:

แนะนำโบรกเกอร์เทรด Forex ==>> MT4 : Bonus : ทุนฟรี $5

โพสต์โดย controler » อาทิตย์ 23 ส.ค. 2009 12:35 pm

[align=center]รูปภาพ[/align]

[align=center]โบรกเกอร์ไม่โกงแน่นอน 100% ทั้งหมดนี้ขึ้นอยู่กับความสามารถของคุณครับ[/align]

[color=red][size=5]หากคุณเป็นคนหนึ่งที่อยากจะเล่นหุ้นแต่มีทุนไม่เพียงพอหรือมีเงินทุนเพียงพอสำหรับการเล่นหุ้นอยู่แล้วก็อ่านรายละเอียดเกี่ยวกับการเทรด Forex ดูครับ เพราะเป็นอาชีพที่น่าสนใจ  การเทรด Forex จะคล้ายๆ กับการเล่นหุ้นแต่ Forex จะมีสะภาพคล่องสูงกว่ามาก กร๊าฟวิ่งขึ้น-ลงเร็วและยังสามารถเล่นได้ทั้งกร๊าฟขาขึ้นและขาลง จากสภาพคล่องสูงนี่เองที่ทำให้เทรดได้หรือเสียเร็ว ส่วนจะเทรดได้หรือเสียนี่ก็ขึ้นอยู่กับฝีมือของแต่ละคนครับ เงินลงทุนก็เริ่มต้นเพียง $1 เท่านั้น

Forex คืออะไร
Forex (FOReign Exchange market) คือ ตลาดทุนที่มีขนาดใหญ่ที่สุดในโลก สิ่งที่ซื้อ-ขายกันในตลาดนี้คือเงินตราสกุลต่างๆ (การเก็งกำไรจากอัตราแลกเปลี่ยน) ในการซื้อ-ขายเงินตราเหล่านี้จะอยู่ในรูปแบบการจับคู่แลกเปลี่ยน ตัวอย่างเช่น EUR/USD, USD/JPY, GBP/USD, USD/CHF, USD/CAD, GBP/JPY เป็นต้น ตลาด Forex มีมูลค่าการซื้อขายต่อวันสูงถึง 1.9 ล้านล้านเหรียญสหรัฐ ซึ่งมากกว่าทุกตลาดทางการเงินในโลกนี้รวมกัน โดยก่อนที่จะมีอินเตอร์เน็ตแพร่หลายนั้น ตลาด Forex จะมีผู้เล่นเพียงบางกลุ่มเท่านั้น เช่น ธนาคาร กองทุน ผู้นำเข้า และส่งออก แต่เมื่อมีอินเตอร์เน็ตก็เริ่มมีการพัฒนาระบบเทรดบนอินเตอร์เน็ต และเริ่มมีโบรกเกอร์ที่ให้บริการสำหรับนักลงทุนรายย่อยที่สนใจให้สามารถเริ่มต้นเทรดได้ด้วยทุนเพียง $1 เท่านั้น จึงทำให้การลงทุนในตลาดแห่งนี้แพร่หลายไปทั่วโลก

ความน่าสนใจของตลาด Forex
- เงินลงทุนต่ำเริ่มต้น $1 - $100 ขึ้นอยู่กับแต่ละโบรกเกอร์
- ผลตอบแทนสูง
- ตลาด online ผ่านระบบอินเตอร์เน็ต 24 ชั่วโมง
- สามารถทำกำไรได้ทั้งขาขึ้นและขาลง
- ค่าดำเนินการต่ำโบรกเกอร์เก็บค่า spreed เริ่มต้นเพียง 2 pips ต่อเทรดเท่านั้น (คู่ EUR/USD)
- สามารถทดลองเทรดได้เสมือนจริงโดยใช้ virtual money (เงินปลอม) บนระบบจริง โดยไม่มีค่าใช้จ่าย
- หากคุณศึกษาหาความรู้จนเกิดความชำนาญก็สามารถเทรด Forex เป็นอาชีพได้

[color=green]ลงทุนใน Forex ได้เงินจริงหรือเปล่า
เล่น Forex แล้วได้เงินจริงหรือเปล่า ผมขอตอบว่า...ได้จริงและเสียจริงครับ อยู่ที่ว่าคุณทำได้หรือเปล่า คุณต้องขยันศึกษาหาความรู้ หาเทคนิคในการทำกำไร มีหลายคนฝึกฝนจนสามารถยึดการเทรด Forex เป็นอาชีพหลักได้ ความสำเร็จดังกล่าวอยู่ที่การฝึกฝนครับ ก็เหมือนกับอาชีพอื่นๆ การที่จะเก่งได้นั้นก็ต้องผ่านการเรียนรู้และฝึกฝน การเล่น Forex จะคล้ายๆ การเล่นหุ้น แต่เป็นการซื้อขายค่าเงินระหว่างคู่เงินแทน เป็นการเก็งกำไรจากค่าเงิน ตลาดเงินจะคล่องตัวกว่าตลาดหุ้นมาก โบรกเกอร์ที่ให้บริการเทรด Forex ส่วนใหญ่แล้วจะมีเงินปลอมให้ทดลองเทรด (Demo Account) จึงควรศึกษาให้เข้าใจก่อนแล้วค่อยเล่นด้วยเงินจริง การตั้งใจศึกษาและฝึกฝนจนเกิดความชำนาญจะทำให้คุณประสบความสำเร็จในการเทรด Forex ได้

โบรกเกอร์แนะนำ
โบรกเกอร์แนะนำจะมีด้วยกันหลายโบรกเกอร์ ทุกโบรกเกอร์มีความน่าเชื่อถือสูงและแต่ละโบรกเกอร์มีจุดเด่นที่แตกต่างกัน ซึ่งนักเทรดแต่ละคนก็มีสไตล์การเทรด แล้วก็ความชอบไม่เหมือนกัน ทุนก็ไม่เท่ากัน ดังนั้นจุดเด่นของแต่ละโบรกเกอร์จะช่วยให้นักเทรดตัดสินใจเลือกโบรกเกอร์ได้ตรงตามความต้องการนะครับ

จุดเด่นของแต่ละโบรกเกอร์มีดังนี้ครับ

AvaFX
รูปภาพ

- มีแพล็ตฟอร์มในการเทรดให้เลือก 2 แพล็ตฟอร์ม คือ AVATRADER กับ MT4
- มีโบนัสตอนฝากเงินเข้าครั้งแรก ฝาก $100 รับเพิ่มอีก $50 เป็น $150
- มีบัตรเดบิต ถอนเงินได้จากตู้ ATM ทั่วโลก
- Leverage Up to 400:1
อ่านต่อ...

IntelFX
รูปภาพ

- เริ่มเทรดด้วยทุนเพียง $1 (IntelFXCEN)
- Leverage  1:500
- รับโบนัส 25% ของยอดเงินที่ฝากทุกครั้ง
- สเปรดต่ำ  GBP/USD สเปรด 2 จุด ส่วนทองสเปรด  10 จุดเท่านั้นครับ
อ่านต่อ...

โบรกเกอร์ FBS
รูปภาพ

- บัญชี Micro Account ทุนเริ่มต้น $0 เพราะทางโบรกเกอร์มีเงินจริงให้เป็นทุน ฟรี 5$เริ่มเทรดได้ทันที  ==>> ขั้นตอนในการรับโบนัส $5
- รับโบนัส 25% ของยอดเงินที่ฝากเข้าทุกครั้ง
- บัญชีแบบ Standard และ ECN (Unlimited) สเปรดเปลี่ยนแปลงตามสถาวะตลาดเริ่มต้นจาก 1 จุด

หากมีเงินทุน $1000 ขึ้นไป  แนะนำบัญชีแบบ  ECN (Unlimited) นะครับ  แต่ถ้าปลอดภัยหน่อยก็ขอแนะนำเงินทุนที่ $5000 ขึ้นไปสำหรับบัญชีแบบ ECN นะครับ  เพราะเทรดขั้นต่ำที่ 1 Lot จุดละ $10
อ่านต่อ...

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ www.fxcen.com คร๊าบ
แก้ไขล่าสุดโดย controler เมื่อ พุธ 22 ก.ย. 2010 2:26 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

controler
ติดต่อ:

Re: ท่านใดสนใจหารายได้ทางเน็ตอย่างจริงจังเชิญทางนี้ครับ

โพสต์โดย controler » อังคาร 25 ส.ค. 2009 2:41 pm

Liteforex แจกฟรี $5 ในบัญชี OKPAY  สำหรับผู้ที่มีบัญชีเทรดของ Liteforex อยู่แล้ว สมัครบัญชี OKPAY เพื่อรับโบนัสจาก Liteforex ได้ที่นี่ครับ

รูปภาพ

สมัครบัญชี OKPAY เสร็จก็ไปเช็คเมล์ที่ทาง OKPAY ส่งเงินมาซึ่งเป็นเมลที่สมัคร liteforex ไว้นะครับ จะมีชื่เมล์ว่า  OKPAY - You've got money!

จากนั้นก็คลิ๊กลิ้งค์ล่างข้อความนี้
Already have an OKPAY account?
LiteForex sent this payment to an address that is not linked to your OKPAY account.
To add this email address to your account and claim your payment, please follow this link:

ตัวอย่างลิ้งค์จะเป็นแบบนี้ครับ ให้คลิ๊กแล้วทำตามขั้นตอนเพื่อรับเงินจำนวน $5 ครับ
hxxps://www.okpay.com/en/get-payment.ht ... =1690416xx

ของผมได้มาเรียบร้อยแล้ว $5 คิคิ  ;D

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย controler เมื่อ อังคาร 07 ก.ย. 2010 3:55 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

controler
ติดต่อ:

Re: ท่านใดสนใจหารายได้ทางเน็ตอย่างจริงจังเชิญทางนี้ครับ

โพสต์โดย controler » พฤหัสฯ. 27 ส.ค. 2009 2:40 pm

แก้ไขล่าสุดโดย controler เมื่อ เสาร์ 04 ก.ย. 2010 2:19 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

BAKA
Full Member
Full Member

โพสต์โดย BAKA » พฤหัสฯ. 27 ส.ค. 2009 3:05 pm

เล่นไม่เป็นเลยครับ ต้องทำไงบ้าง ไม่มีพื้นฐานเลย ช่วยหน่อยนะครับ
หนูทำ neobux โหวต subvert พยายามเข้าใจ surf ขอคำแนะนำด้วยนะค้าาา

controler
ติดต่อ:

โพสต์โดย controler » ศุกร์ 28 ส.ค. 2009 11:39 am

จอง
แก้ไขล่าสุดโดย controler เมื่อ อาทิตย์ 22 ส.ค. 2010 11:45 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

MK

Re: เทรดกันมั้ย? ได้เงินทุนฟรี $5 เบิกขั้นต่ำ $1 ไม่โดนโกง 100%

โพสต์โดย MK » อาทิตย์ 30 ส.ค. 2009 8:23 am

เบิกขั้นต่ำ $1 ได้จริงหรือท่าน
ผมเห็น ค่าธรรมเนียม

Withdrawal by Wire Transfer
Transaction Fee: $14.00

Withdrawal by WebMoney
Transaction Fee: $7.00 / Once-Only

Withdrawal by Liberty Reserve
Transaction Fee: $7.00 / Once-Only

Withdrawal by E-Dinar

ค่าธรรมเนียมก็เกิน $1 แล้วนะครับ
แล้วจะเบิกได้ยังงัยหรือ.... >:D

ผมเคยเทรดได้สูงสุดถึง $42 จากทุน $5
กะว่าครบ $100 ดอล จะเบิก..
ที่ไหนได้..ไม่กี่นาที เหลือ $1.. ;D ;D ;D
http://www.thaimakemoney.ob.tc : รวมแหล่งหาเงินจากเนท
http://www.itcenter2.ob.tc
รวมเทคนิคคอมพิวเตอร์
=>จูนคอมพิวเตอร์ให้แรงเต็มสปีต

controler
ติดต่อ:

Re: เทรดกันมั้ย? ได้เงินทุนฟรี $5 เบิกขั้นต่ำ $1 ไม่โดนโกง 100%

โพสต์โดย controler » อาทิตย์ 30 ส.ค. 2009 11:48 am

MK เขียน:เบิกขั้นต่ำ $1 ได้จริงหรือท่าน
ผมเห็น ค่าธรรมเนียม

Withdrawal by Wire Transfer
Transaction Fee: $14.00

ค่าธรรมเนียมก็เกิน $1 แล้วนะครับ
แล้วจะเบิกได้ยังงัยหรือ.... >:D

ผมเคยเทรดได้สูงสุดถึง $42 จากทุน $5
กะว่าครบ $100 ดอล จะเบิก..
ที่ไหนได้..ไม่กี่นาที เหลือ $1.. ;D ;D ;D

ผมจะไม่พูดถึง wrie transfer นะครับเพราะทางนี้ยอดในการเบิกจะสูงกว่า 1$ และค่าธรรมเนียมก็แพงและจะคิดค่าธรรมเนียมทุกครั้งที่เบิกด้วย

ส่วนที่ผมพูดถึงก็คือการเบิกทาง ecurrency  นะครับ และค่าธรรมเนียมเบิกทางช่องทางนี้จะคิดในการเบิกครั้งแรกแค่ครั้งเดียวเป็นจำนวนเงิน 7$ เบิกครั้งต่อไปจะไม่มีค่าธรรมเนียมอีกแล้วครับ

DarkCunZa
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย DarkCunZa » อาทิตย์ 13 ก.ย. 2009 9:26 am

ยืนยันตัวไงอ่ะครับ
รูปภาพ
ร่วมบริจาค ให้กับ ผู้สูญเสียทรัพย์ และTTS 5 may 2010
รูปภาพ

Add เมลคุยกันได้ที่ [email protected] เป็นกันเองครับ

controler
ติดต่อ:

โพสต์โดย controler » อาทิตย์ 13 ก.ย. 2009 1:12 pm

DarkCunZa เขียน:

ยืนยันตัวไงอ่ะครับ

เริ่มจากเข้าเว็บ Marketiva แล้วล๊อกอินเข้าสู่ Account
จากนั้นก็ไปยัง Account Center --> Serviecs --> Identify Yourself ก็จะเจอรายการที่ต้องยืนยันกับทางโบรกเกอร์ 2 รายการดังนี้
1. Picture identification, (i.e. a passport or driver's license) เป็นการยืนยันรูปซึ่งใช้บัตรประชาชน แสกนเป็นไฟล์แบบ JPG ขนาดไฟล์ไม่เกิน 100K
2. One form of identification confirming the customer's address, (i.e. phone bill or a utility bill). เป็นการยืนยันที่อยู่ ถ้าตอนที่สมัครกรอกที่อยู่ตามบัตรประชาชนก็ใช้ไฟล์เดียวกับการยืนยัน Picture identification ได้เลย แต่หากกรอกที่อยู่ไม่ตรงตามบัตรประชาชนก็ให้ใช้บิลต่าง ๆ เช่น บิลค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าโทรศัพ ฯลฯ แสกนเป็นไฟล์แบบ JPG ขนาดไฟล์ไม่เกิน 100K
แก้ไขล่าสุดโดย controler เมื่อ อาทิตย์ 13 ก.ย. 2009 2:20 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Alone
Super Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Alone » พุธ 23 ก.ย. 2009 4:39 pm

เคยสมัครไปแล้วอะ

สมัครใหม่จะโดนแบนไหมเนี่ย
สู้เพื่อแม่ !
รูปภาพ
bot

controler
ติดต่อ:

โพสต์โดย controler » พุธ 23 ก.ย. 2009 5:35 pm

Where Where Is Where Where เขียน:เคยสมัครไปแล้วอะ

สมัครใหม่จะโดนแบนไหมเนี่ย

ถ้าสมัครชื่อเดิมคงไม่ได้ แต่หากมีบัตรประชาชนของคนอื่นก็สามารถสมัครได้ครับ และหากจะใช้กับคอมฯเครื่องเดียวกันก็ให้ยืนยันตัวตนก่อน login เข้าเทรดนะครับ

ngaidai
Full Member
Full Member

Re: เทรดผ่านเน็ตกับโบรกเกอร์ต่างประเทศ ได้เงินจริงฟรี $5 โบรกเกอร์ไม่โกง 100%

โพสต์โดย ngaidai » อังคาร 29 ก.ย. 2009 12:27 pm

สมัครใหม่เขาให้ฟรีแค่  2.5$ แล้วนะครับ
รูปภาพ

SavePay ธุรกิจสร้างรายได้ไม่จำกัด  สมัครเพียง 350 บาท
ชำระค่าไฟฟ้าได้ส่วนลดถึง 2.5% เติมเงินมือถือลด 3-8%

controler
ติดต่อ:

Re: เทรดผ่านเน็ตกับโบรกเกอร์ต่างประเทศ ได้เงินจริงฟรี $5 โบรกเกอร์ไม่โกง 100%

โพสต์โดย controler » พุธ 30 ก.ย. 2009 12:51 am

ngaidai เขียน:สมัครใหม่เขาให้ฟรีแค่  2.5$ แล้วนะครับ

5$ ครับ จะอยู่ที่ live forex 2.5$ กับ live funds อีก 2.5$ รวมแล้วก็ 5$ ครับ  :D

liNeVil.TopiNigHT
ติดต่อ:

โพสต์โดย liNeVil.TopiNigHT » เสาร์ 24 ต.ค. 2009 2:48 pm

ไม่เข้าใจตรงที่ สมมติที่ผมคิดคือ USD/JPY กำลังอยู่ในช่วงขาลง เขาแนะนำให้กดช่อง Bid แล้วเลือก แต่ไอช่อง Buy / Sell ควรเลือก buy หรือ sell  กันแน่คับ อันนี้คือที่ผมสับสนมากเลย  แล้วถ้าเป็นขาขึ้นก็จะสลับกันใช่รึป่าวคับ

และก็ stat มันจะเปลี่ยนทุกกี่นาทีคับ ผมรอสิบกว่านาทีแล้ว จุดไม่เห็นเปลี่ยนเลยคับ มือใหม่อะคับ แนะนำที
http://topizealx.blogspot.com

Linkbucks เปลี่ยนลิงค์ให้เป็นเงิน จ่ายออก 5$ Instant
5.8 หมื่น คลิ๊ก ภายในเวลา 7 วันพร้อมเบิก คุณทำได้
รูปภาพ

controler
ติดต่อ:

โพสต์โดย controler » เสาร์ 24 ต.ค. 2009 5:10 pm

nvtopzangzaa เขียน:ไม่เข้าใจตรงที่ สมมติที่ผมคิดคือ USD/JPY กำลังอยู่ในช่วงขาลง เขาแนะนำให้กดช่อง Bid แล้วเลือก แต่ไอช่อง Buy / Sell ควรเลือก buy หรือ sell  กันแน่คับ อันนี้คือที่ผมสับสนมากเลย   แล้วถ้าเป็นขาขึ้นก็จะสลับกันใช่รึป่าวคับ

และก็ stat มันจะเปลี่ยนทุกกี่นาทีคับ ผมรอสิบกว่านาทีแล้ว จุดไม่เห็นเปลี่ยนเลยคับ มือใหม่อะคับ แนะนำที

ถ้ากดที่ bid  ตรง buy / sell : จะเป็น Sell ให้อัตโนมัติครับ และหากกดที่ offer ตรง buy / sell : จะเป็น buy ให้อัตโนมัติครับ

ส่วนราคาที่กร๊าฟจะเปลี่ยนแบบ real time ครับ ที่คุณบอกว่ามันไม่เปลี่ยนนี่ วันนี้หรือเปล่าครับ ถ้าวันนี้ตลาดปิดครับ ตลาดจะปิดเสาร์-อาทิตย์จะเปิดอีกทีก็วันจันท์ตอนตี 4 ครับ

liNeVil.TopiNigHT
ติดต่อ:

โพสต์โดย liNeVil.TopiNigHT » เสาร์ 24 ต.ค. 2009 5:12 pm

กำ ไม่น่าละ 55+  ;D แล้วใช้เงินปลอมซื้อไปได้ไงหว่า ทั้งๆที่ปิด เหอๆ
http://topizealx.blogspot.com

Linkbucks เปลี่ยนลิงค์ให้เป็นเงิน จ่ายออก 5$ Instant
5.8 หมื่น คลิ๊ก ภายในเวลา 7 วันพร้อมเบิก คุณทำได้
รูปภาพ

controler
ติดต่อ:

โพสต์โดย controler » เสาร์ 24 ต.ค. 2009 5:16 pm

nvtopzangzaa เขียน:กำ ไม่น่าละ 55+  ;D แล้วใช้เงินปลอมซื้อไปได้ไงหว่า ทั้งๆที่ปิด เหอๆ

ในวันตลาดปิดนี่เงินปลอมจะเปิดออเดอร์ได้ครับ แต่ถ้าเงินจริงนี่จะเปิดออเดอร์ไม่ได้

Man Utd
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Man Utd » ศุกร์ 30 ต.ค. 2009 9:31 pm

ขอให้รวย  รวย  แล้วก็ รวย                                ;D
[url=http://www.thai2board.com/index.php?]รูปภาพ
[/url]

รูปภาพรูปภาพ
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง