Re: กระทู้พูดคุย FXTradingWorldWide

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
ming
Full Member
Full Member

Re: กระทู้พูดคุย FXTradingWorldWide

โพสต์โดย ming » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 2:28 pm

cyberthorn เขียน:ผมกดเบิดมาตั้งแต่วันที่ 9 แล้วกครับ ยังบ่ได้เลย รอเงินสุดๆคร๊าบๆๆๆๆ  O0

ก็เมื่อไรจะได้น้า ตอนนี้เลยยกเลิกยอดไปก่อนแล้วก็มากดเบิกใหม่วันนี้ครับ

Withdrawal request $ 112.43  [cancel] Sep-20-2010 03:06:58 AM

ใครรู้ตอบทีว่าจะได้ประมาณวันที่เท่าไรครับ

การที่เราไปกดยกเลิกแล้วกดเบิกใหม่ จะทำให้คิว เราเสียไปนะครับ ต้องได้มาเริ่มต่อคิวใหม่ ไม่ควรกดยกเลิกนะครับ
[align=center]รูปภาพ[/align]

[align=center]รูปภาพ[/align]

Exchange2U
Super Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Exchange2U » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 3:20 pm

[align=center]ประกาศมีผลใช้งานตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปนะครับ

[font=tahoma]เนื่องจากแอดมิน FX ต้องการมีนโยบายต้องการให้สมาชิกได้รับการดูแลกันอย่างทั่วถึง
สามารถได้รับข้อมูลที่ถูกต้องรวดเร็ว ง่ายต่อการจัดการสมาชิกภายในเวบ FX  ขจัดปัญหาความสับสนหรือทำลายชื่อเสียงของเวบ
จึงจำเป็นต้องมีการย้ายกระทู้หลักในการพูดคุยอย่างเป็นทางการ โดยจะใช้เวบบอร์ดของ HYIPPartyClub ในการพูดคุยนับตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป
http://www.hyippartyclub.com/forum/index.php?topic=37.0

ขอย้ำว่าพี่ Addy ต้องการให้ย้ายการใช้งานจึงขอความร่วมมือสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะครับ

[/font][/align]

Opor
Newbie
Newbie

โพสต์โดย Opor » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 8:55 pm

[font=Verdana]เบิกหลายวันแล้วเหมือนกัน ก็ยังไม่ได้ ไม่ทราบว่า จะให้รออีกนานไหมนี่ เฮ้ออออ จะลงทุนต่อดีไหมอ่ะ ชักจะเสียวเหมือนกัน[/font]

Sanpon203
Newbie
Newbie

โพสต์โดย Sanpon203 » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 11:22 pm

ข่าวจาก Hyip.com

18.09.2010
Fxtradingworldwide.com - DO NOT Invest Alert
Recommendation to NOT INVEST with Fxtradingworldwide (fxtradingworldwide.com) is issued and all current program users are recommended to withdraw only.
The likelihood of this program to continue payouts for any extended period of time is low, as it is clearly falling into time proven failure patterns, typical for a low grade, fraudulent scams.
Not without inherited risks, but multiple safer alternatives to Fxtradingworldwide exist.

ข่าวจาก hyip.com แจ้งมาว่า
18.09.2010

อย่าลงทุนกับ Fxtradingworldwide.com

คำแนะนำการลงทุนกับ Fxtradingworldwide (fxtradingworldwide.com) ผู้ใช้โปรแกรมปัจจุบัน แนะนำให้ถอนเท่านั้น
โอกาสของโปรแกรม ต่อไปจ่ายเงินเป็นระยะ ๆ ไม่ตรงตามวลาที่กำหนด  
ความชัดเจนตกอยู่ในรูปแบบความล้มเหลว   โดยทั่วไป เวลาพิสูจน์  สำหรับระดับชั้น การ ฉ้อโกง

ผมแปลได้แค่ นี้อ่ะ ใครแปลยังบอกด้วยละกัน

แต่ผม ยังเชื่อมั่นและ ลงทุนต่อไป ครับ เชื่อมั่น ทีมงาน
แก้ไขล่าสุดโดย Sanpon203 เมื่อ จันทร์ 20 ก.ย. 2010 11:35 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

mr.raksanook
Nb Member
Nb Member

โพสต์โดย mr.raksanook » อังคาร 21 ก.ย. 2010 12:09 am

อื้มรอมา 7 วันแล้ว สงสัยแอดมินทำงานหนักเพราะปกติไม่เกิน 3 วัน
[align=center]รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ รูปภาพ[/align]

t_doyoumv
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย t_doyoumv » อังคาร 21 ก.ย. 2010 8:57 am

ครับผม

GeeNoy
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย GeeNoy » อังคาร 21 ก.ย. 2010 8:59 am

หวัดดีค่ะเพื่อน ๆ

บอร์ดของ ชมรมกะลังปรับปรุงนะคะ อาจจะยังเข้าไปโพสในกระทู้ต่าง ๆ ไม่ได้

แต่สามารถเข้าห้อง Chat ได้นะคะ โดยคลิกที่ลิงค์ข้างล่างนะคะ

http://www.hyippartyclub.com/forum/inde ... ion=dtchat

ถ้าเพื่อน ๆ มีคำถามโพสไว้ในกระทู้นี้ หรือไปถามที่ห้องแชทได้นะคะ

จีน้อยเอง   :D

เวลานาที
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย เวลานาที » อังคาร 21 ก.ย. 2010 10:30 am

ยอด20กว่าดอล มีใครเคยรอนานเกิน7วันไหมคับ  :)

ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน
VIP Member
VIP Member

โพสต์โดย ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน » อังคาร 21 ก.ย. 2010 10:33 am

รอบ24เบิกกันไปยังเอ่ยยย รอบ25รออยู่น้า งิงิ

artong007
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย artong007 » อังคาร 21 ก.ย. 2010 10:55 am

ผม 5 ดอลเอง นี้ก็ 7 วันแล้วเหมือนกัน

เวลานาที
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย เวลานาที » พุธ 22 ก.ย. 2010 7:04 am

หวัดดียามเช้า

@>TheMonSterZ <@
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย @>TheMonSterZ <@ » พุธ 22 ก.ย. 2010 7:58 am

หวัดดีตอนเช้า คับ
รูปภาพ
[url=http://fxtradingworldwide.com/?ref=fuzzyja]
รูปภาพ[/url]

K_Money

โพสต์โดย K_Money » พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 12:58 pm

สวัสดีตอนบ่ายครับ

artong007
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย artong007 » พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 2:19 pm

ยังไม่ได้เงิน ยังไม่หวัดดีหรอก รมณ์เสีย  อิอิ

GeeNoy
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย GeeNoy » พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 2:22 pm

artong007 เขียน:ยังไม่ได้เงิน ยังไม่หวัดดีหรอก รมณ์เสีย  อิอิ

ถ้ารมณ์เสีย ไม่ดี พักผ่อนให้อารมณ์ดีก่อนก็ได้นะคะ แล้วค่อยโพส
กระทู้ไม่หนี่ไปไหนค่ะ

:D

คนมันเลว
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย คนมันเลว » ศุกร์ 24 ก.ย. 2010 8:02 am

จ่ายช้า ไม่ได้แปลว่าไม่จ่าย

ถ้อรอไม่ไหว ผมแนะนำให้เลิกทะสะนะครับ

เห็นใจพวก admin กันบ้างนะครับ

เค้า ไม่ได้ แค่ มานั่ง จ่ายๆ อย่างเดียว เค้า ต้องทำโน้น ทำนี่ๆ

แถมเว็บ ที่อยู่ยาว พอมันดัง ก้มีคนลงทุนเยอะ พอมีคนลงทุนเยอะ ก็ มีการจ่ายเยอะ

พอมีการจ่ายเยอะ มันก็ ใช้เวลา เวลา ตรวจสอบ เวลากดจ่าย

ช่วยเห็นใจพี่เค้าหน่อยเถอะครับ  แค่นี้แหละครับ

GeeNoy
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย GeeNoy » ศุกร์ 24 ก.ย. 2010 8:23 am

หวัดดีค่ะ เพือน ๆ ใจเย็น ๆ รอกันนะคะ

ตอนนี้ที่ทราบมา พี่ Addy ทำงานหนักมากเพื่อพวกเรา FX ซึ่งมีสมาชิกเกือบ 4 พันคนแล้ว
และแต่ละคนไม่ได้มี transaction เดียว
แต่ละคนลงกันคนละหลาย transaction หรือ หลายการลงทุน หลายแพลน
สมมุติ ลงกันคนละ 2 tran ก็จะเพิ่มไปเป็น เกือบ 8 พัน Transaction นะคะ

ลองคิดเฉลียเล่น ๆ วันนึงมี 24 ชั่วโมง

ให้พี่ Admin พักผ่อน 6 ชั่วโมง ( น้อยมากนะเนี่ย )

เหลือเวลาอีก 18 ชั่วโมง
จัดเวลาเทรด 6 ชั่งโมง เหลือ 12 ชั่วโมง

ให้  10 ชั่วโมง  สำหรับเคลียร์ยอดโอนเงินให้สมาชิก
เฉลี่ยเช็ค + จ่ายเงินให้แก่สมาชิก ได้ เฉลี่ยเล่น ๆ 15 ราย ต่อ ชั่วโมง ( ต้องเช็คความถูกต้องของเงิน + เลข LR )
ก็จะได้เพียงแค่ 150 ราย เท่านั้น เอาน่ะ ให้สูงสุด 200 ราย แล้วคิวที่รอเบิก มีเป็นจำนวน......มาก ๆๆๆ

(จะได้เข้าใจว่าทำไมยังไม่ถึงคิวซักที)

เหลืออีก 2 ชั่วโมง เฉลี่ยนมาตอบเมล์ สารพันปัญหา จะได้ซักกี่ฉบับเอ่ย

ดังนั้น ถ้าพวกเรามานั่งไล่เวลากัน จะเห็นว่า ที่พี่เค้าทำอยู่นี้ พี่เค้าทำเพื่อพวกเราเต็มที่แล้ว
ซึ่งถ้าไม่ใช่กรณีเร่งด่วนมาก ๆ ก็ช่วยกันชะลอ แล้วใจเย็น ๆ รอกันนะคะ
อย่าเร่ง อย่ากดดันพี่ Addy + ทีมงานกันเลย

เพราะบางคนเห็นเรื่องเดี่ยวกัน โพสไว้หลายกระทู้มาก หลายบอร์ดที่เกี่ยวข้อง
แล้วบางเรื่องอยากขอให้เพื่อน ๆ ช่วยตัวเองกันบ้าง เข่น หาข้อมูล รายละเอียดต่าง ๆ
และระมัดระวังในการเข้าเว็บ ซึ่งถ้ายังไม่มี ไม่ทราบรายละเอียด
เพื่อน ๆ ช่วยคลิกที่ลายเซ็น จีน้อยนะคะ จะมีรายละเอียดเบื้องต้นให้ พอแนะนำในเบื้องต้นได้ค่ะ

พวกเรามาขอบคุณเ + เป็นแรงใจ กำลังใจให้ FX  กันดีกว่าค่ะ

รัก FX ค่ะ

ปล. ไม่ใช่จีน้อยรู้อะไรมากกว่าเพื่อน ๆ นะคะ จีน้อยก็เป็นสมาชิกธรรมดาคนนึง
เพียงแต่ติดตามข่าว ความเป็นไป วิเคราะห์ แล้วพิจารณาตามสภาพความเป็นจริงค่ะ
แล้วประมวลเอา  อีกทั้งรายละเอียดข้างบนนี่มานั่งคิดเล่น ๆ เอง ว่าถ้าเป็นเรา ๆ จะทำได้ไวแค่ไหน
เพื่อ Support สมาชิกที่เพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็ว

และเพื่อน ๆ อย่าลืมปัจจัยภายนอกนะคะที่ควบคุมไม่ได้ เช่น เน็ตหลุด เว็บ LR โหลดช้า หรือ เข้าไม่ได้
เป็นปัจจัยตัวแปรที่ทำให้เกิดความล่าช้าทั้งสิ้นค่ะ

ในขณะที่พวกเรานั่งรอกันอยู่เฉย ๆ แล้วก็โพสตามกันอย่างเดียว

และที่สำคัญโดยส่วนมาก พอได้เงินกัน แล้วมักจะเงียบหายกันไป ไม่เหมือนตอนที่โพสตามกัน
โพสกันทุกกระทู้ที่เกี่ยวข้อง ทุกบอร์ดที่เกี่ยวข้อง

ถ้าเราร่วมมือ ร่วมใจช่วยกัน เรือ FX ของพวกเราก็จะผ่านมรสุมที่ไปด้วยดี

และฝากอีกนิดนะคะ ถ้าเพื่อนๆ คนไหน พอที่จะชะลอการถอนได้
มาช่วยกันค่ะ ช่วยกันชะลอการถอน แล้วลงทุนใหม่
เพื่อ FX ของพวกเราให้อยู่ได้นาน ๆ ไงคะ

รัก FX
จีน้อย จ๊า

t_doyoumv
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย t_doyoumv » ศุกร์ 24 ก.ย. 2010 8:26 am

ผมว่าแนะนำให้ปิดการสมัครสมาชิกก่อนจะดีไหมครับ ? ... ให้สมัครได้แต่ ผ่านดาว์ไลน์ อะไรแบบนี้

GeeNoy
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย GeeNoy » ศุกร์ 24 ก.ย. 2010 8:32 am

t_doyoumv เขียน:ผมว่าแนะนำให้ปิดการสมัครสมาชิกก่อนจะดีไหมครับ ? ... ให้สมัครได้แต่ ผ่านดาว์ไลน์ อะไรแบบนี้

แล้วผลมันต่างกันตรงไหนคะ งง ๆ  ???

ตอนนี้ปัญหากำลังคลี่คลาย เพียงแต่พวกเราใจเย็น ๆ รอกัน ก็ถือเป็นการช่วยอย่างนึงแล้วค่ะ
:D

artong007
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย artong007 » ศุกร์ 24 ก.ย. 2010 10:14 am

รอแล้วได้นี้ไม่มีปัญหาหรอก ก็ต้องรอ

ย้อนกลับไปยัง