ถามเว็ป taladthong หน่อยครับ

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
Be_E_Ru

ถามเว็ป taladthong หน่อยครับ

โพสต์โดย Be_E_Ru » เสาร์ 26 ส.ค. 2006 12:11 am

ใครเครเข้าใช้บริการของเว็ป ตลาดทอง http://www.taladthong.com  ของไทยเราบ้างครับ    น่าเชื่อถือมัน  เห็นไม่ค่อยมีคนเข้าเลย  แต่จะหาเงินเข้า E-gold  ก็ยากเย็นจริง ๆ  เลยจะโอนเข้าไปเลย 

Be_E_Ru

ต่อ....

โพสต์โดย Be_E_Ru » เสาร์ 26 ส.ค. 2006 12:12 am

ช่วยตอบกันหน่อยน่ะครับผม 

DemonIT_05
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

Re: ถามเว็ป taladthong หน่อยครับ

โพสต์โดย DemonIT_05 » เสาร์ 26 ส.ค. 2006 12:36 am

งง ครับ ช่วยอธิบายคำถามใหม่ทีครับ ไม่รู้ว่าต้องการรู้อะไรกันแน่

ThidaLee

Re: ถามเว็ป taladthong หน่อยครับ

โพสต์โดย ThidaLee » เสาร์ 26 ส.ค. 2006 2:10 am

เท่าที่อ่านดู รู้สึกว่าจะเป็นการระดมทุนของบริษัทคนไทยจากผู้ที่สนใจการค้าทอง แล้วนำเงินที่รวบรวมมาได้ไปใช้ในการลงทุน ซึ่งเราจะได้เป็นเปอร์เซ็นต์ตอบแทน คล้ายๆ กับการเล่นหุ้นแต่เปลี่ยนไปเล่นในตลาดค้าทองล่วงหน้าของต่างชาติ ลงทุนขั้นต่ำ $200.00 ลองสมัครเข้าไปเหมือนกัน แต่ทำไม่ไม่สำเร็จก็ไม่รู้ ใครคิดอย่างไร ช่วยแชร์กันหน่อย

DemonIT_05
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย DemonIT_05 » เสาร์ 26 ส.ค. 2006 2:32 am

ก็ไม่ว่ากันครับหากอยากเปลี่ยนจากเล่นหวยมาเล่นทองบ้างก็น่าลุ้นดี
แต่ก็ต้องมีเงินไปลงทุนกับเค้านะครับ ใครอยากลองเสี่ยงดูก็ดีครับ

Be_E_Ru

โพสต์โดย Be_E_Ru » เสาร์ 26 ส.ค. 2006 7:33 am

แล้วคิดว่าไงครับเว็ปนี้  น่าเชื่อถือมั้ยครับ  หรือว่าต้องลองเสี่ยงเอาเอง 

DemonIT_05
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย DemonIT_05 » เสาร์ 26 ส.ค. 2006 10:40 am

ความน่าเชื่อถือก็ดีพอตัวนะครับอยู่ที่คุณจะกล้าเสียงหรือเปล่าเพราะมันก็จะมีความเสี่ยงเหมือนเวลาที่เค้าเล่นหุ้นกัน
ก็มีขึ้นมีลง สรุปคือความน่าเชื่อถืออะมีครับแต่ก็ยังต้องยอมรับความเสี่ยงในการลงทุนด้วยอยู่ดีครับ

momotaro

โพสต์โดย momotaro » เสาร์ 26 ส.ค. 2006 3:13 pm

ลงทุนขั้นต่ำ 8000 บาทนี่ถ้ายังไงอย่าเพิ่งลงทุนดีกว่าครับ  ลองเข้าไปหารายละเอียดกับพวกกระทรวงต่างๆก่อนดีกว่า  เข่น ดูว่าเว็บนี้มีลิขสิทธิ์การค้ามั้ย  ทำทุกอย่างถูกต้องตามกฏหมายรึเปล่า  เปิดมานานเท่าไหร่แล้ว  และมีพื้นสปอนเซอร์เป็นยังไงบ้าง  แนวโน้มธุรกิจนี้ในอนาคตจะไปอยู่จุดไหน  เป็นต้นครับ

ย้อนกลับไปยัง