เกี่ยวกับ การเอาเงินเข้า e- gold ค่ะ ของ/www.worldwide-cash.net

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน

พอใส่หมายเลข e- gold ไปแล้วจะขึ้นแบบนี้ค่ะช่วยอธิบายหน่อยนะค่ะ

คุณสามารถเลือกได้ ถึง 1 ตัวเลือก

แสดงผลลัพธ์

mobay
Newbie
Newbie

เกี่ยวกับ การเอาเงินเข้า e- gold ค่ะ ของ/www.worldwide-cash.net

โพสต์โดย mobay » ศุกร์ 18 ส.ค. 2006 8:44 pm

Error!
You don't have enough cash to redeem for more money.  

Pending Withdraws
ID Payment Type Account Amount Options
86824 e-Gold 3241471 $0.0200 Delete

Withdraw for e-Gold!
e-Gold withdraw
No e-Gold-account yet?
Sign-up HERE

Current Earnings $0.0095
Minimum Withdraw: $0.0100
Alert!
You don't have enough cash to redeem for e-Gold.  

Withdraw for AlertPay!
AlertPay withdraw
No AlertPay -account yet?
Sign-up HERE

Current Earnings $0.0095
Minimum Withdraw: $2.5000
Alert!
You don't have enough cash to redeem for AlertPay.  

มันคืออะไรค่ะ
รูปภาพ

DemonIT_05
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

Re: เกี่ยวกับ การเอาเงินเข้า e- gold ค่ะ ของ/www.worldwide-cash.net

โพสต์โดย DemonIT_05 » ศุกร์ 18 ส.ค. 2006 9:30 pm

Pending Withdraws
ID Payment Type Account Amount Options
86824 e-Gold 3241471 $0.0200 Delete

ตรงนี้มันก็บอกแล้วนี้ครับว่าคุณกดสั่งจ่ายแล้วก็เหลือแต่ต้องรอ admin เข้ามาจ่ายให้แค่นั้นเอง

โมบาย

Re: เกี่ยวกับ การเอาเงินเข้า e- gold ค่ะ ของ/www.worldwide-cash.net

โพสต์โดย โมบาย » ศุกร์ 18 ส.ค. 2006 9:45 pm

ขอบคุณนะค่ะ แต่ขอถามอีกนิดค่ะ หน้าจอเขาจะบอกว่า   withdewar ให้ที่ อีโกล แล้ว 0.200 ค่ะ แต่ไปดูในอีโกลไม่มีเข้ามาเลยต้องรอประมาณกี่วันค่ะ ขอบคุณค่ะ

nonalignment
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย nonalignment » เสาร์ 19 ส.ค. 2006 11:38 am

มันไม่แน่นอนหรอกครับว่ากี่วันอ่ะครับ ขึ้นอยู่กับadmin ของเว็บนั้นอ่ะครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

jindai

โพสต์โดย jindai » เสาร์ 09 มิ.ย. 2007 2:01 pm

รบกวนถามหน่อยคะ

คือว่า เมื่อเรา withdraw แล้วจะปรากฎดังข้อความข้างล่างคะ

Request Payout ............
Method e-Gold  ............
Account Number / Address ................
Amount to Withdraw Full Balance .................
Fees ...................
Net Amount ..................
Show my username on beenpaid page. .................

อยากทราบว่าเราต้องเติมอะไรบ้างคะ

ช่วยตอบด้วยนะคะ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าคะ

ย้อนกลับไปยัง