โครงการ ADH เสร็จไปกี่โครงการแล้วครับ ตัวที่เสร็จ ตัวไหนน่าซื้อสุด

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

paphong
Newbie
Newbie

โครงการ ADH เสร็จไปกี่โครงการแล้วครับ ตัวที่เสร็จ ตัวไหนน่าซื้อสุด

โพสต์โดย paphong » พฤหัสฯ. 24 ม.ค. 2019 2:04 pm

ไม่ทราบว่าโครงการโครงการของ ADH เสร็จไปเท่าไหร่แล้วครับ
รู้สึกมี 6 โครงการ ไม่ทราบว่าตอนนี้เสร็จไปเท่าไหร่แล้ว
สนใจที่จะซื้อไว้ลงทุนต่อยอดในอนาคตครับ
เซียนนักลงทุนแนะนำหน่อยครับ ตัวไหนน่าเป็นเจ้าของที่สุด
ผมคิดว่าจะกู้มาซื้อครับ

Eyeshata
Newbie
Newbie

Re: โครงการ ADH เสร็จไปกี่โครงการแล้วครับ ตัวที่เสร็จ ตัวไหนน่าซื้อสุด

โพสต์โดย Eyeshata » ศุกร์ 25 ม.ค. 2019 5:43 pm

มี 6 เสร็จไป 4 แล้วครับ สำหรับผมคิดว่า ถ้าเป็นผมจะชอบทางเพชรบุรีครับ AD รีสอร์ท หัวหินครับ 555 ตรงนี้น่าจะเหมาะสำหรับผมนะ

youneverknow
Newbie
Newbie

Re: โครงการ ADH เสร็จไปกี่โครงการแล้วครับ ตัวที่เสร็จ ตัวไหนน่าซื้อสุด

โพสต์โดย youneverknow » จันทร์ 28 ม.ค. 2019 12:09 pm

ต้องดูงบด้วยนะ แต่ว่าลองเข้าไปคุยกับโครงการเลย
โครงการของ ADH ทั้งหมด เลือกทำเลดี ครับ มีสระว่ายน้ำ คิดว่าสังคมน่าจะคุณภาพด้วย

musicbugfy
Newbie
Newbie

โพสต์โดย musicbugfy » พุธ 30 ม.ค. 2019 5:26 pm

เหลืออีก 2 ยังไม่เสร็จ อีก 2 ที่แหละที่น่าสนใจ ถ้าต้องการตอนนี้
ผมคิดว่า Ad บางเสร่นะ ไม่ไกลจากเมือง ไม่บ้านนอก
ถือว่าสะดวกเราเยอะเลยครับ

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง