คอนโดไหนทั้งความคุ้มค่าราคา+ทำเลแล้ว น่าซื้อมากที่สุด

คุยกันได้ แวะมาทักทาย ทุกเรื่อง จับฉ่าย รวมมิตร บ้านเล็กบ้านน้อย
พูดคุยเรื่องนอกบ้าน
bigsugar55
Newbie
Newbie

คอนโดไหนทั้งความคุ้มค่าราคา+ทำเลแล้ว น่าซื้อมากที่สุด

โพสต์โดย bigsugar55 » ศุกร์ 22 ม.ค. 2016 7:21 pm

เพราะเห็นมีขึ้นเยอะมากตาลายเลือกไม่ถูกเลย รบกวนขอความรู้-ความคิดเห็น ครับบ ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ ไม่เคยอยู่คอนโด หาคอนโดเป็นสินทรัพย์ของตัวเอง ปัจจุบันอยู่บ้าน(ผ่อนหมดแล้ว)ไม่มีค่าใช้จ่าย หาคอนโดไว้ปล่อยเช่า หรืออยู่เองตอนไม่มีใครเช่า ทำงานแถวแจ้งวัฒนะ ก้อเลย สนใจคอนโดแนวรถไฟฟ้า ตอนนี้แจ้งวัฒนะ-บางใหญ่ โครงการไหนน่าสนใจน่าซื้อมากที่สุดครับ อยากได้ ชั้นสูงวิวสวยครับ ที่ได้พอศึกษามาสนใจของ Dconprime รัตนาธิเบศร์ เพราะดูๆแล้วตรงกับไลฟ์สไตล์ผมเลย มีวิวสวยๆของเจ้าพระยา แล้วก็ใกล้รถไฟฟ้าสีม่วง หรือพี่ๆเพื่อนๆ มีความคิดเห็น แนะนำว่าอย่างไรบ้างครับ ถ้าที่นี่โอเคอยากจะรีบไปจองเลยใกล้เปิดให้จองละ 23-24 มกราคม 59นี้ตอนแรกก็พลาดพรีเซล์มาทีละ ที่อยากรีบไปจองนี่ก้อเพราะอยากได้ชั้นสูงๆที่เหนวิวได้ชัดนี่แหละกลัวไปจองไม่ทันครับบ ขอบคุณครับบบบ

รูปภาพ

Aranya
Newbie
Newbie

Re: คอนโดไหนทั้งความคุ้มค่าราคา+ทำเลแล้ว น่าซื้อมากที่สุด

โพสต์โดย Aranya » ศุกร์ 22 ม.ค. 2016 10:33 pm

ดูlifestyleเเล้ว (ไม่เน้นส่วนกลาง,ทำงานที่คอนโดจันทร์ถึงอาทิตย์) เห็นด้วยกับจขกท.เลยคับ อยุ่ใกล้ห้างบางวันก็แวะไปเที่ยวได้น่าสนใจดีคับ ดูแล้วในอนาคตราคาก็น่าจะจะขึ้นอีกด้วยเพราะทำเลใกล้รถไฟฟ้า คิดว่าคุ้มค่าทั้งตอนอยุ่และตอนขายหรือปล่อยเช่าแน่นอนคับ ส่วนตัวผมก็ชอบทพเลนอกเมืองแบบนี้เหมือนกัน กำลังเล็งๆไว้ รอที่เก่าปล่อยให้ได้ก่อน 55

ย้อนกลับไปยัง