Re: คุณ นภาพร เจนศักดิ์ศิริกุล กรุณาติดต่อกลับมาด่วน

แจ้งคนโกง (BETA) จะกลับมาแก้ ชื่อที่เหมาะสมให้อีกที นะ
::IoาII๓่ใจ๓ao๑::
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

Re: คุณ นภาพร เจนศักดิ์ศิริกุล กรุณาติดต่อกลับมาด่วน

โพสต์โดย ::IoาII๓่ใจ๓ao๑:: » อาทิตย์ 27 มิ.ย. 2010 8:37 pm

มาเป็นกำลังใจให้อีกแรงค่ะ ขอให้จับคนร้ายได้ไวๆ หรือได้เงินคืนเร็วๆนะคะ
น้องแอมป์นี่ก็น่ารักเนอะ ข้อมูลแน่นปึ้ก เป็นซุปเปอเกิร์ลหรือเปล่า อิอิ  :D

Stoberry
Jr. Member
Jr. Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Stoberry » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 5:22 am

อ่านกระทู้นี้แล้ว ข้ออ้างฟังไม่ขึ้น
http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/i ... c=55927.60
แล้วเขาเพิ่งโอนเงินที่ซื้อLRให้ เอาเงินเขาไปไหนหมดหว่า

แต่ถ้าโดนแฮกจริงน่าเห็นใจ แต่แปลกใจทำไมโดนแฮ็กกันง่ายๆอะ งง

241luckly
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย 241luckly » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 7:44 am

Rosicky เขียน:
Rosicky เขียน:มีปํญหากับบัญชี LR อยู่ครับกำลังตามตัวคนแฮค U5235998 (sitipong)
โดนไป หมดบัญชีเลยครับ ตอนนี้เครียดมากกำลังแก้ปัญหาอยู่ครับ
เงินที่ท่าน SakakiRa โอนมา 16,885 เดี๋ยวผมจะรีบคืนให้ครับ ต้องคืนท่าน 490 ดอลตามที่ตกลงให้ครบครับ
เงินที่ท่าน somechay โอนมา 14,000 เดี๋ยวผมจะรีบคืนให้ครับ ต้องคืนท่าน 410 ดอลตามที่ตกลงให้ครบครับ
ตอน นี้คือว่าจะส่งเป็น LR อาทิตย์ละ 150 - 200 ดอลให้ท่านแต่ละคน
หยุด เรื่องทางกฏหมายไว้ก่อนครับ

เหรียญเป็นของเพื่อนครับ รับของมันมาขาย
เงินที่ท่านโอนมาก็จ่ายมันไป แต่ผิดที่เราโดนแฮค LR
เดี๋ยวเอาจากเทรดมาคืนให้ได้ไหมครับ อาทิตย์ละ 150-200 ดอล/คน
จนครบครับ
ตอนนี้ผมก็เสียหายไปมากมายเลยครับโดนแฮค LR ไป 1400 กว่าดอล
รู้สึกว่าจะคนในบอร์ดด้วยครับ

ถ้าเป็นข้ออ้างแล้วไม่ชดใช้ก็ดีซิครับ
ถ้าจะโกง หนีไปแล้ว ถ้าจะโกงไม่มีใครกลัวเรื่องกฏหมายหรอกครับ
แต่นี้ก็ออกมายอม รับผิด ผมผิดเองและก็จะชดใช้ในความเสียหาย

ผมอยากรู้ ว่า ทำไม เค้า ไม่โอนเงินคืน ละ คับ

แทนที่จะมาทะยอยจ่าย เป็นอาทิตย์ๆ  แล้วเงินที่ผู้ซื้อ โอนไป เค้าเอาไปทำไรหมด ??

ผมคิดว่าที่แรกก็ กะจะชิ่ง หนี
แต่กลัวตำรวจจับมากกว่า เลยหาข้ออ้าง ต่างๆ

คุณก็โอนเงินคืน เลยซิ คับ ผู้ ซื้อ จะได้ ไปซื้อ คนอื่น ไม่ต้อง มานั่ง รอคุณ!!
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพรูปภาพ

SakakiRa
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย SakakiRa » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 8:38 am

น้ำมันขุ๋นขุ่น...ง่าครับ..............เหอะ
[align=center]ขาย LR ดอลละ 34.25 มี 2 พันกว่าดอล สนใจ.พีเอ็มมาครับ

รูปภาพ[/align]

241luckly
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย 241luckly » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 8:49 am

เป็น ไง บ้าง คับ เอาใจ ช่วย อยู่  :) :)
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพรูปภาพ

nomoneynohappy
Super Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย nomoneynohappy » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 9:37 am

วันหลังมาตั้งกระทู้บอกกันก่อนดีกว่านะครับ เล่นหายไปเฉยๆ โทรศัพท์ก็ไม่รับแบบนั้น
เป็นใครก็ใจเสีย ผมเชื่อว่าคนไทยส่วนใหญ่ใจดี พร้อมที่จะรับฟังเหตุผลครับ

รูปภาพ

whotow
Super Hero Member

โพสต์โดย whotow » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 9:46 am

โดนแฮ๊ค LR แล้วธนาคารโดนแฮ๊คด้วยเหรอ ตาหลกกกกกกกกกกก เงินไทยก็คืนไปจิ ทำงาน Auditor มาเป็นสิบๆ ปี เจอแบบนี้เยอะ  ;)
รูปภาพ

รูปภาพ

FxPlanV.2.1-2003 เริ่ม 1 ต.ค. 53 คลิ๊กที่นี่
[url=http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=19D552BF37CP3M5DC4L67YAV3HLLE6]FxPlanV.2.1-2007 เริ่ม 1 ต.ค. 53 คลิ๊กที่นี่

brandish
ติดต่อ:

โพสต์โดย brandish » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 10:58 am

ทำไม มันต้องเกิดเรื่องแบบนี้ อีกและ

เงินทองไม่ได้หามาได้ง่ายๆ เฮ้อ...

ตามกลับมาได้แน่ครับ สู้ๆ

ฝุ่นผงเล็กเล็กในจักรวาล ><*?

โพสต์โดย ฝุ่นผงเล็กเล็กในจักรวาล ><*? » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 12:00 pm

เรื่องคืนเป็นเงินไทย เค้าว่าแบบนี้อ่านะ
เหรียญเป็นของเพื่อนครับ รับของมันมาขาย
เงินที่ท่านโอนมาก็จ่ายมันไป แต่ผิดที่เราโดนแฮค LR

ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรด้วยนะไม่ได้โดน แต่แค่มาสงสัย ก็คือ

เค้ารู้ได้ไงว่า บัญชีคนที่แฮกเค้าคือ U5235998 (sitipong) ดูจากไหนหรอ ?
แล้วรู้ได้ไงว่าโดนไปหมดบัญชี โดนแฮก แล้วจะเข้าบัญชี LR ได้ด้วยหรอ เห็นได้ไง ?  หรือว่าหนู้บัญชีคืนได้ ? หรือยังไงอ่า งง  

โดนแฮก LR แต่เมลล์ไม่โดนหรอ คนแฮกเค้าทำไงเนี่ย !  ::)

ถามเค้าแล้วเค้าไม่ตอบอ่ะ  :-\
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 12:01 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
[align=center]รูปภาพ

เว็บที่ดีที่สุด สมัครต่อคืนค่าคอม 70% PM
รูปภาพ

SakakiRa
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย SakakiRa » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 1:38 pm

NieDlich?.? เขียน:เรื่องคืนเป็นเงินไทย เค้าว่าแบบนี้อ่านะ

ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรด้วยนะไม่ได้โดน แต่แค่มาสงสัย ก็คือ

เค้ารู้ได้ไงว่า บัญชีคนที่แฮกเค้าคือ U5235998 (sitipong) ดูจากไหนหรอ ?
แล้วรู้ได้ไงว่าโดนไปหมดบัญชี โดนแฮก แล้วจะเข้าบัญชี LR ได้ด้วยหรอ เห็นได้ไง ?  หรือว่าหนู้บัญชีคืนได้ ? หรือยังไงอ่า งง  

โดนแฮก LR แต่เมลล์ไม่โดนหรอ คนแฮกเค้าทำไงเนี่ย !  ::)

ถามเค้าแล้วเค้าไม่ตอบอ่ะ  :-\

เนียนไหม.. ? ? ? ?

ตามที่คุยสรุปว่า
จ่ายให้อาทิตย์ละ $150+ ถึง $200  ต่อสัปดาห์จ่ายให้ทุกวันศุกร์
ของผม 490 .ก็เกือบเกือน
ของคุณ somechay ก็พอๆๆกัน..
ถ้าเอาไปลง FX นะ.ก็ได้กำไรมาเยอะเหมือนกันนะเนี้ย.. 55

เสียเวลา/อารม/ความรู้สึก
[align=center]ขาย LR ดอลละ 34.25 มี 2 พันกว่าดอล สนใจ.พีเอ็มมาครับ

somechay
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย somechay » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 1:42 pm

ก็เขายืนยันว่าเขาทำได้แค่นี้ ไม่รู้จะะทำไง บอกให้ไปถอนจาก FX มาก็ไม่ยอมเชื่อ
[size=150][color=blue]ชำระบิลทรู เน็ตทรู บ้านทรู ทรูมูฟ ทรูวิชั่น ยอดทุก 100 บาท แลก LR ได้ 10 cent ขาย LR $1/33

[size=150][color=pink]รับฝากลง FX แพลน 25% สนใจมาเลยคลิกเลย

[size=150][color=blue]สมัคร FX ต่อผมคืนคอม 90% ตลอดอายุเว็ปคลิกเลย

[size=150][color=red]สมัครวันนี้รับฟรี 100 เหรียญ สมัครฟรีไม่ต้องลุ้นคลิกเ

SakakiRa
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย SakakiRa » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 1:46 pm

somechay เขียน:ก็เขายืนยันว่าเขาทำได้แค่นี้ ไม่รู้จะะทำไง บอกให้ไปถอนจาก FX มาก็ไม่ยอมเชื่อ

เขาจะถอนมาทำไหมละ.ในเมื่อเอาเงินเราสองคนไปลง fx (หรือเปล่า)
เหอะๆ..เซง ของเรา 2 คนก็เกือบพันละ หาอีกหนิดลงแพลน 32 ได้สบายๆ เหอะๆ

somechay
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย somechay » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 1:49 pm

นั่นสิสงสัยจะเอาเงินเราไปทำกำไรก่อน
[size=150][color=blue]ชำระบิลทรู เน็ตทรู บ้านทรู ทรูมูฟ ทรูวิชั่น ยอดทุก 100 บาท แลก LR ได้ 10 cent ขาย LR $1/33

[size=150][color=pink]รับฝากลง FX แพลน 25% สนใจมาเลยคลิกเลย

[size=150][color=blue]สมัคร FX ต่อผมคืนคอม 90% ตลอดอายุเว็ปคลิกเลย

[size=150][color=red]สมัครวันนี้รับฟรี 100 เหรียญ สมัครฟรีไม่ต้องลุ้นคลิกเ

GeeNoy
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย GeeNoy » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 2:12 pm

ขออนุญาตออกความเห็นนะคะ

- ในเมื่อโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารไทย แล้วทำไมว่าโดนแฮ้ก ออกจะงง ในเมือเงินอยู่ในบัญชีธนาคารไทย แล้วทำไมไม่โอนกลับ  มันไม่เกี่ยวกับเงินที่โอนแฮ็กใน LR นี่คะ

- ในเมื่อคุณ Rosicky ยินดีที่จะรับผิดชอบ แนะนำว่าให้ไปทำหลักฐานลงบันทึกประจำวันไว้กับตำรวจว่ายินดีที่จะรับผิดชอบว่ารายละเอียดไป ว่าจ่ายให้ยังไง อย่างไร  เพราะถ้าบริสุทธิ์ใจที่จะคืนเงินจริง ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร เพื่อความสบายใจของทั้ง 2 ฝ่าย และเมื่อได้รับเงินเรียบร้อยแล้ว ทางผู้เสียหายก็ไปถอนแจ้งความ ก็จบเรื่อง

มิฉะนั้น ถ้าไม่ทำอะไรเลย เจ้าทุกข์จะมีอะไรเป็นหลักฐานว่าจะจ่ายเงินให้จริงตามที่ตกลง

มือถือ ยังปิด
คอมก็สามารถปิด
บ้านก็สามารถไม่อยู่ได้ ถึงจะตามตัวได้ ก็อาจจะใช้เวลานาน

จริง ๆ แล้วไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรด้วย แต่ไม่อยากให้พวกเราโกงกันเอง เพราะเงินทองมันหามาลำบาก

ซึ่งถ้ามีปัญหาโดนแฮ็กบัญชีจริง คุณสามารถนำหลักฐานที่คุณโดนโกง ไปยี่นกับตำรวจเป็นหลักฐานประกอบได้เลย ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร จะได้ให้ตำรวจช่วยสอบขยายผลต่อให้ไม่ดีกว่าเหรอคะ

อย่ามีความสุข บนความทุกข์ของคนอื่นเลยค่ะ มันบาป
เราอาจจะโกหกใครได้ แต่เราโกหกตัวเองไม่ได้นะคะ

somechay
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย somechay » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 2:18 pm

Gnoy เขียน:ขออนุญาตออกความเห็นนะคะ

- ในเมื่อโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารไทย แล้วทำไมว่าโดนแฮ้ก ออกจะงง ในเมือเงินอยู่ในบัญชีธนาคารไทย แล้วทำไมไม่โอนกลับ  มันไม่เกี่ยวกับเงินที่โอนแฮ็กใน LR นี่คะ

- ในเมื่อคุณ Rosicky ยินดีที่จะรับผิดชอบ แนะนำว่าให้ไปทำหลักฐานลงบันทึกประจำวันไว้กับตำรวจว่ายินดีที่จะรับผิดชอบว่ารายละเอียดไป ว่าจ่ายให้ยังไง อย่างไร  เพราะถ้าบริสุทธิ์ใจที่จะคืนเงินจริง ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร เพื่อความสบายใจของทั้ง 2 ฝ่าย และเมื่อได้รับเงินเรียบร้อยแล้ว ทางผู้เสียหายก็ไปถอนแจ้งความ ก็จบเรื่อง

คือเรื่องเงินเขาให้ความว่า คือเขาเอาเงินเราอะไปซื้อ LR มาอีกที พอซื้อมาแล้ว เงิน LR เขาก็โดนแฮก

มิฉะนั้น ถ้าไม่ทำอะไรเลย เจ้าทุกข์จะมีอะไรเป็นหลักฐานว่าจะจ่ายเงินให้จริงตามที่ตกลง

มือถือ ยังปิด
คอมก็สามารถปิด
บ้านก็สามารถไม่อยู่ได้ ถึงจะตามตัวได้ ก็อาจจะใช้เวลานาน

จริง ๆ แล้วไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรด้วย แต่ไม่อยากให้พวกเราโกงกันเอง เพราะเงินทองมันหามาลำบาก

ซึ่งถ้ามีปัญหาโดนแฮ็กบัญชีจริง คุณสามารถนำหลักฐานที่คุณโดนโกง ไปยี่นกับตำรวจเป็นหลักฐานประกอบได้เลย ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร จะได้ให้ตำรวจช่วยสอบขยายผลต่อให้ไม่ดีกว่าเหรอคะ

อย่ามีความสุข บนความทุกข์ของคนอื่นเลยค่ะ มันบาป
เราอาจจะโกหกใครได้ แต่เราโกหกตัวเองไม่ได้นะคะ

i-exchange
Sr. Member
Sr. Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย i-exchange » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 2:22 pm

เห็นด้วยกับข้อความด้านบนครับ

ถ้ายินดีจะชดใช้ให้ ก็ไปตกลง ทำบันทึกประจำวันที่โรงพัก

ใช้หนี้หมดก็ค่อยไปถอนแจ้งความ

ขอร้องบุคคลที่มีพฤติกรรมเช่นนี้ อย่าได้ใช้ความไว้เนื้อเชื่อใจกัน

เอาไปเป็นประโยชน์ส่วนตน จนเสียถึงส่วนรวมอีกเลย

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 2:24 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
รูปภาพ
((( รับซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน AlertPay, PayPal, Liberty Reserve, Moneybookers )))
สอบถามราคา...อัตราแลกเปลี่ยนได้ที่ โทร. 081-6194137 (ชิต)
MSN: [email protected]  YIM: [email protected] (แชทกับ msn ได้)
หรือจะ PM มาสอบถามก็ได้ครับ ^_^

ฝุ่นผงเล็กเล็กในจักรวาล ><*?

โพสต์โดย ฝุ่นผงเล็กเล็กในจักรวาล ><*? » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 2:53 pm

นั่นแหล่ะ ไปแจ้งความทำบันทึกประจำวันไว้ก่อนเลย

คุณ Rosicky บอกว่า เงินไทยนั้นโอนไปซื้อ LR กับเพื่อนไปแล้ว
ก็ให้คุณ Rosicky เอาหลักฐานทางธนาคารคารไทยที่คุณ Rosicky บอกว่า โอนเงินไปให้เพื่อนเพื่อซื้อ LR มาดูด้วย
ให้เพื่อนที่คุณ Rosicky บอกว่าซื้อ LR กับเค้ามายืนยันด้วยว่า คุณได้ซื้อ LR กับเค้าจริงๆ
และให้เพื่อนคนนั้นนำหลักฐานการโอนเงินเข้า LR ของคุณ Rosicky มายืนยันด้วย
ได้รึเปล่า ?  ::)

ถ้านำหลักฐานตามที่คุณ Rosicky พูดมาให้ดูไม่ได้ ก็ถือว่าคุณ Rosicky แค่พูดปากเปล่าไปเท่านั้นเอง

*แนะนำท่านที่เสียหายให้ไปแจ้งความตามเดิมค่ะ ถ้าคุณ Rosicky ต้องการจะเคลียร์ยังไงชดใช้เงินคืนยังไง
ให้ไปเคลียร์โดยผ่านการดำเนินการของตำรวจดีกว่าค่ะ เพราะถ้ามีปัญหาขึ้นมาจะได้ออกหมายจับได้ ..!
ถ้าบริสุทธิ์ใจจริงๆ ยังไงก็ไม่เป็นไรอยู่แล้ว..
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 3:02 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
[align=center]รูปภาพ

เว็บที่ดีที่สุด สมัครต่อคืนค่าคอม 70% PM
รูปภาพ

G4nTz_~
Sr. Member
Sr. Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย G4nTz_~ » จันทร์ 28 มิ.ย. 2010 11:48 pm

ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน เขียน:When I was just a prison man

I asked my police "what will i be?"

will I be freedom? will i be rich?

Here what he said to me.

คุก ลั้นลา ลั้นลา ติดคุกได้กินฟรี อยู่ฟรี

จะหนีไปทำไมตอนนี้

อยู่สักยี่สิบปี อยู่สักยี่สิบปี  ได้กินฟรีอยู่ฟรี

8e88 แฟนลัลล้า  :D
[center]รูปภาพ
[center]
ขอบคุณ [color=black]ท่าน Exchange2U Totoman
ทำให้ผมได้มีวันนี้
[/color]รูปภาพ

รักกันไว้เถิด
ติดต่อ:

โพสต์โดย รักกันไว้เถิด » อังคาร 29 มิ.ย. 2010 10:11 am

แบบนี้น่าจะเอาเงินจากเว็บคุณพริกมาจ่ายให้ทั้งสองท่านได้นะคะ

มีข้อมูลขนาดนี้ไม่น่าจะหนีรอดไปได้ถ้าไม่ชดใช้อ่ะนะ ทีหลังอย่าทำอีกล่ะ!!

Rachata
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย Rachata » พุธ 30 มิ.ย. 2010 2:02 am

อย่างน้อยมีตัวประกันอยู่ ก็อุ่นใจระดับนึงครับ  ;D
รูปภาพ
Regis. on 26 June 2010
My First step with FXtradingworldwide.[[TiEz]]

รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง