วินนิ่งไหมสาด

เนื้อเพลง เพลงสตริง ขอเพลง ฟังเพลง
tugi014

โพสต์โดย tugi014 » อาทิตย์ 24 ก.ย. 2017 4:23 pm

ศิลปิน : มาเฟียเรคคอร์ด
artist - ไอ้กี้

เหวยหวะลีครับ มาเล่นวินนิ่งกันมั้ยครับ
รึ+++กลัวกูยำรึเป่าครับ ตอนนี้กูเงี่ยนวินนิ่งกะพวก+++ที่สุดเลยนะครับ

อยากรู้จังว่าใคร+++จะเจ๋งอ่ะ พวก+++เล่นทีมอะไรกันว้า
มาเล่นภาคยูโรกะกูป่าว เพราะเบลลามี่กูอ่ะ เจ๋งโคตร อ่ะเจ๋งสาดดด

วินนิ่งไหมสาดดด วินนิ่งไหมสาดดด
วินนิ่งไหมสาดดด วินนิ่งไหมสาดดด

ผมเก่งวินนิ่งแถวกะเสด ผมสร้างตำนานไร้พ่าย
อยากได้+++มาดวลวินนิ่งกะกูที่สุดเลย เพราะว่ากูเจ๋งอ่ะ เจ๋งสาดดด

อยากดวลทุกวันทุกคืน
ชวน+++มาเล่นที่บ้าน
อย่าชวนกูไปที่ร้าน
เพราะมันไม่ใช่ถิ่นกู
หยิบจอยอนาล็อคขึ้นมา
edit นักเตะทีมกู
พลังพุ่งแรงสุดหรู
วินนิ่งกะกูมั้ยโว้ยยยยย

+++รู้ป่าวว่า กูเชี่ยวมาก
+++รู้ป่าวว่า กูเชี่ยวมากกกกกกก เชี่ยวสาดด

โยนสาด โยนสาด
โหม่งสาด โหม่งสาด
ยิงสาด ยิงสาด
ดึงสาด ดึงสาด
เสียบสาด เสียบสาด
หลุดสาด หลุดสาด
ไอ้สาด ไอ้สาด
ไอ้สาดดดดดดดดดดดดด

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อาทิตย์ 24 ก.ย. 2017 4:23 pm.

ย้อนกลับไปยัง