มีรถโดยสารจากจันไปยโส ป่าติ้ว ไหมค่ะ หรือต้องต่อรถไปลงที่ไหนบ้าง

จันทบุรีมีพื้นที่ประมาณ 6,338 ตารางกิโลเมตร แบ่งการปกครองออกเป็น 10 อำเภอ คือ อำเภอเมือง อำเภอท่าใหม่ อำเภอขลุง อำเภอแหลมสิงห์ อำเภอโป่งน้ำร้อน อำเภอมะขาม อำเภอสอยดาว อำเภอนายายอาม อำเภอแก่งหางแมว และอำเภอเขาคิชฌกูฏ
พัชรินทร์ อ๊อฟ

มีรถโดยสารจากจันไปยโส ป่าติ้ว ไหมค่ะ หรือต้องต่อรถไปลงที่ไหนบ้าง

โพสต์โดย พัชรินทร์ อ๊อฟ » อาทิตย์ 04 ต.ค. 2020 4:08 pm

ย้อนกลับไปยัง