จะไปปราจีนเราอยู่อยุธยาค่าเดินทางประมาณเท่าไหร่คะ. นั่งจากรถตรงไหนไม่รู้ท่ารถเลยแนะนำหน่อยนะคะ

จังหวัดพระนครศรีอยุธยาอยู่ห่างจากกรุงเทพฯ ประมาณ 76 กิโลเมตร มีเนื้อที่ทั้งสิ้นประมาณ 2,556 ตารางกิโลเมตร แบ่งเขตการปกครองออกเป็น 16 อำเภอ
ยุดยา
พรนภัส

จะไปปราจีนเราอยู่อยุธยาค่าเดินทางประมาณเท่าไหร่คะ. นั่งจากรถตรงไหนไม่รู้ท่ารถเลยแนะนำหน่อยนะคะ

โพสต์โดย พรนภัส » อาทิตย์ 11 ธ.ค. 2016 8:39 am

??? เราจะไปปราจีนแต่ไม่รู้จะขึ้นรถตรงไหนค่ะอยู่อยุธยาค่ะตำบลสำเภาล่ม. และค่าเดินทางประมาณเท่าไหร่คะ. แล้วก็เวลาในการขึ้นรถลงรถด้วยค่ะ. ไปคนเดียวค่ะ. แนะนำทีนะคะ. ใครที่อ่านกระทู้นี้ช่วยตอบกลับในไลน์ของเราหรือตอบในนี้ก็ได้ค่ะเรากลัวเปิดหาไม่เจอนี่ไลน์ค่ะ zareena111036

ย้อนกลับไปยัง