Re: โดนhackกระทู้ครับ มีใครโดนบ้าง

ตอบข้อสงสัยการใช้งาน บอร์ด รับความคิดเห็น จากเพื่อนสมาชิก เพื่อการปรับปรุง การทำงานร่วมกันของเพื่อน สมาชิก เราอยากได้ยินความเห็นของท่าน

Moderator: ลุงหนวด

ลุงไอซ์
Genius Membership
Genius Membership

Re: โดนhackกระทู้ครับ มีใครโดนบ้าง

โพสต์โดย ลุงไอซ์ » อังคาร 02 มี.ค. 2010 9:38 pm

Kanikapu เขียน:
REALPTC เขียน:~DragonForce~

ฝังสคริปที่ลายเซ็นต์ เช็คแล้วเมื่อกี้
http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/i ... le;u=13032 อันนี้คือลิ้งค์ที่คลิกตรงชื่อเขา...
จะเด้งไปเวปนั้นเหมือนกัน

เพราะในทั้งสองกระทู้ มีคนเดียวที่โพสในหน้านั้น ทั้งของท่านโบนัส และหน้านั้นของผม
คือ ~DragonForce~ สังเกตที่ลายเซนต์ครับ

ไม่อยู่ให้เห็นแล้วอ่า  :D :D

ไม่มีรายละเอียดของผู้ใช้งานที่คุณต้องการดู 
Paradise เขียน:
Kanikapu เขียน:
REALPTC เขียน:~DragonForce~

ฝังสคริปที่ลายเซ็นต์ เช็คแล้วเมื่อกี้
http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/i ... le;u=13032 อันนี้คือลิ้งค์ที่คลิกตรงชื่อเขา...
จะเด้งไปเวปนั้นเหมือนกัน

เพราะในทั้งสองกระทู้ มีคนเดียวที่โพสในหน้านั้น ทั้งของท่านโบนัส และหน้านั้นของผม
คือ ~DragonForce~ สังเกตที่ลายเซนต์ครับ

ไม่อยู่ให้เห็นแล้วอ่า  :D :D

ไม่มีรายละเอียดของผู้ใช้งานที่คุณต้องการดู 

สงสัยรู้ตัวแล้ว โดนจับได้ เลยไปก่อนเลย
มาเร็ว เคลมเร็วจริงๆ :-\
ท่านไอซีคงลบไปแล้วนะ :D

AliceZ
Super Member

โพสต์โดย AliceZ » อังคาร 02 มี.ค. 2010 9:55 pm

หืม มียังงี้ด้วย  ทำไปได้เนอะคนเรา

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

โพสต์โดย ลุงหนวด » อังคาร 02 มี.ค. 2010 11:55 pm

ขอบคุณที่ช่วยรานงานกันนะครับ
แนะนำให้ ลบ cookies ของเครื่องตัวเองด้วยนะครับ

K_Money

โพสต์โดย K_Money » ศุกร์ 26 มี.ค. 2010 5:37 pm

ไม่น่าทำยังงั้นเลยนะครับ

sesonsam

โพสต์โดย sesonsam » พฤหัสฯ. 08 เม.ย. 2010 2:21 pm

เวรกรรมตามทัน

ทำไปได้
"แล้วจะมีประโยชน์อะไรที่จะทะนงตัวว่าชนะ เวลาอยู่บนกองซากปรักหักพัง " (พระบรมราโชวาท)

"ถ้าใครเกลียดพ่อ ไม่รักพ่อแล้ว จงออกไปจากที่นี่ซะ เพราะที่นี่คือบ้านของพ่อ
เพราะที่นี่คือแผ่นดินของ พ่อ" ศีรษะนี้ มอบให้พระเจ้าแผ่นดิน"(จาก...อ๊อฟ พงพัฒษ์)

รูปภาพ
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง