ทำไม กระโดดไป เว็บ Linkbucks ครับ

ตอบข้อสงสัยการใช้งาน บอร์ด รับความคิดเห็น จากเพื่อนสมาชิก เพื่อการปรับปรุง การทำงานร่วมกันของเพื่อน สมาชิก เราอยากได้ยินความเห็นของท่าน

Moderator: ลุงหนวด

SFI
Super Member
ติดต่อ:

ทำไม กระโดดไป เว็บ Linkbucks ครับ

โพสต์โดย SFI » จันทร์ 16 มิ.ย. 2008 5:38 pm

วันนี้ เป็นหลายรอบ แล้วครับ
พอเข้ามันกระโดดไปเฉยๆเลย
หรือพอเปลี่ยนหน้า หรือเปลี่ยนหัวข้อก็กระโดดไปเช่นกัน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Nath
Super Hero Member
ติดต่อ:

Re: ทำไม กระโดดไป เว็บ Linkbucks ครับ

โพสต์โดย Nath » จันทร์ 16 มิ.ย. 2008 5:40 pm

เข้าบอร์ดนี้เหรอคะ
หรือที่ไหน

SFI
ติดต่อ:

Re: ทำไม กระโดดไป เว็บ Linkbucks ครับ

โพสต์โดย SFI » จันทร์ 16 มิ.ย. 2008 5:43 pm

ครับ เข้ามาที่บอร์ด นี้แหละครับ
เข้ามาตอบคำถามเพื่อนๆ ที่ เกียวกับ paypal  การรับจ่าย ฯลฯ
มันก็กระโดดไปเฉยๆ เลย
ยังมีบางครั้งขึ้นบน หัวของบอร์ดอีกนะครับ
เลยสงสัยนะครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Nath
ติดต่อ:

โพสต์โดย Nath » จันทร์ 16 มิ.ย. 2008 5:55 pm

แปลกจัง  ??? ??? ???

Kanikapu
ติดต่อ:

โพสต์โดย Kanikapu » จันทร์ 16 มิ.ย. 2008 6:30 pm

ถ้ากดที่พื้นตรงชื่อบอร์ดข้างบนถึงจะเป็นค่ะ  (ตรงนี้น่ะค่ะ)

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย Kanikapu เมื่อ จันทร์ 16 มิ.ย. 2008 9:11 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

โพสต์โดย ลุงหนวด » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 12:01 am

Kanikapu เขียน:ถ้ากดที่พื้นตรงชื่อบอร์ดข้างบนถึงจะเป็นค่ะ  (ตรงนี้น่ะค่ะ)

รูปภาพ

ตามนี้ ครับ ทดสอบระบบ
คือผมมีแนวคิดว่า จะเอาโฆษณามาลงที่บอร์ด เพิ่ม กำลังทดสอบว่าจะเอา โฆษณา ที่ไหนดี ช่วงนี้จะทดสอบ ระบบ linkbucks ท่านใดมีระบบอื่น ที่ คิดว่าดีกว่านี้ เสนอ ได้นะครับ รางวัลนี้ จะนำมาเพิ่ม ให้กับ รายการส่งเสริมการใช้เว็บบอร์ด ครับ ....

SFI
ติดต่อ:

โพสต์โดย SFI » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 2:34 am

ครับ ค่อยสบายใจหน่อย
ผมก็ไม่รู้ ว่ามีการทศสอบระบบ
เลย มาถาม

โฆษณาตัวนี้ หรือครับ
ถ้าเป็นใจผมนะ ต้องเอา ตัวที่เป็นหลักที่สุด
คือ ที่ผ่านมาดี และต่อไปก็ดี และแน่นอน ทั่วโลกยอมรับ
พูดง่ายๆ ว่า เป็นหลัก การันตีได้ ไม่ล้ม ไม่เลิก ไม่ปิดเว็บนี้
แต่ไม่รู้ว่าจะเหมาะสมหรือเปล่า ที่จะบอกตรงนี้ทั้งหมด
ขอส่งให้ทาง pm แล้วกันครับ ป้องกันคนไม่เข้าใจ หรือ ครหา
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

SBuY
Full Member
Full Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย SBuY » พฤหัสฯ. 19 มิ.ย. 2008 12:18 am

SFI เขียน:ครับ ค่อยสบายใจหน่อย
ผมก็ไม่รู้ ว่ามีการทศสอบระบบ
เลย มาถาม

โฆษณาตัวนี้ หรือครับ
ถ้าเป็นใจผมนะ ต้องเอา ตัวที่เป็นหลักที่สุด
คือ ที่ผ่านมาดี และต่อไปก็ดี และแน่นอน ทั่วโลกยอมรับ
พูดง่ายๆ ว่า เป็นหลัก การันตีได้ ไม่ล้ม ไม่เลิก ไม่ปิดเว็บนี้
แต่ไม่รู้ว่าจะเหมาะสมหรือเปล่า ที่จะบอกตรงนี้ทั้งหมด
ขอส่งให้ทาง pm แล้วกันครับ ป้องกันคนไม่เข้าใจ หรือ ครหา

โฆษณาอะไรครับ แบบว่า "อยากรู้"
PM มาก็ได้ครับ "อยากรู้จริงๆ"
[url=http://www.moneyday.ob.tc]Moneyday
เว็บสอน และแนะนำการหาเงิน หารายได้เสริมผ่านเน็ต
[/url]

sassy
Extra Membership
Extra Membership

โพสต์โดย sassy » พุธ 25 มิ.ย. 2008 2:19 am

ด้วยความอยากรู้เลยลองคลิกไปมั่งเลย
แหะๆ  ;D

อากาศดีๆ

โพสต์โดย อากาศดีๆ » พุธ 13 มิ.ย. 2012 6:17 am

sassy เขียน:ด้วยความอยากรู้เลยลองคลิกไปมั่งเลย
แหะๆ  ;D

:-*

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พุธ 13 มิ.ย. 2012 6:17 am.

ย้อนกลับไปยัง