โพสต์ โดย ลุงหนวด » ศุกร์ 01 มิ.ย. 2018 4:29 pm
รถตู้ สาย 522 ระยอง-จันทบุรี-ตลาดโรงเกลือ ผู้ประกอบการ หจก.เพชรพระกาฬขนส่ง (รถร่วม บขส.)
เส้นทางผ่าน : บขส.ใหม่ระยอง - ตะพง - แยกบ้านเพ - กะเฉด - สองสลึง - ห้วยยาง - วังหว้า - สามย่าน - โพธิ์ทอง - เขาดิน - ประแสร์ - กองดิน - สุขไพรวัน - นายายอาม - หนองแหวน - หนองสีงา - หนองคล้า - ห้วยสะท้อน - ท่าจุ้ย - เนินสูง - เขาไร่ยา - จันทบุรี - พลับพลา - มะขาม - ทับไทร - ตาเรือง - สอยดาว - ตามูล - เขาแก้ว - ทับช้าง - แม่น้ำ - เขาแหลม - วังสมบูรณ์ - วังใหม่ - วังน้ำเย็น - เขาฉกรรจ์ - แยกสระขวัญ - สระแก้ว - ท่าเกษม - ห้วยโจด - วัฒนานคร - บ้านด่าน - อรัญประเทศ (ตลาดรถไฟ) - ตลาดโรงเกลือ (ตลาดเทศบาล 2 อรัญประเทศ)
เวลาเดินรถ :
ตลาดโรงเกลือไประยอง 8.30,12.30,15.00 น.
ตลาดโรงเกลือไปจันทบุรี 10.30 น.
ระยอง 8.00,10.00,14.30 น.
จันทบุรี 14.30 น.
ค่าโดยสาร
จันทบุรี-อรัญประเทศ 220 บาท
ติดต่อสอบถาม :
ระยอง-จันทบุรี 085-6666416
ตลาดโรงเกลือ 080-6244446
ตลาดรถไฟอรัญ 084-5444469
ร้องเรียนบริการ 093-9495451
รถตู้ สาย 522 ระยอง-จันทบุรี-ตลาดโรงเกลือ ผู้ประกอบการ หจก.เพชรพระกาฬขนส่ง (รถร่วม บขส.)
เส้นทางผ่าน : บขส.ใหม่ระยอง - ตะพง - แยกบ้านเพ - กะเฉด - สองสลึง - ห้วยยาง - วังหว้า - สามย่าน - โพธิ์ทอง - เขาดิน - ประแสร์ - กองดิน - สุขไพรวัน - นายายอาม - หนองแหวน - หนองสีงา - หนองคล้า - ห้วยสะท้อน - ท่าจุ้ย - เนินสูง - เขาไร่ยา - จันทบุรี - พลับพลา - มะขาม - ทับไทร - ตาเรือง - สอยดาว - ตามูล - เขาแก้ว - ทับช้าง - แม่น้ำ - เขาแหลม - วังสมบูรณ์ - วังใหม่ - วังน้ำเย็น - เขาฉกรรจ์ - แยกสระขวัญ - สระแก้ว - ท่าเกษม - ห้วยโจด - วัฒนานคร - บ้านด่าน - อรัญประเทศ (ตลาดรถไฟ) - ตลาดโรงเกลือ (ตลาดเทศบาล 2 อรัญประเทศ)
เวลาเดินรถ :
ตลาดโรงเกลือไประยอง 8.30,12.30,15.00 น.
ตลาดโรงเกลือไปจันทบุรี 10.30 น.
ระยอง 8.00,10.00,14.30 น.
จันทบุรี 14.30 น.
ค่าโดยสาร
จันทบุรี-อรัญประเทศ 220 บาท
ติดต่อสอบถาม :
ระยอง-จันทบุรี 085-6666416
ตลาดโรงเกลือ 080-6244446
ตลาดรถไฟอรัญ 084-5444469
ร้องเรียนบริการ 093-9495451