Re: เปิดห้อง peer.gomez.com พูดคุยกัน

คุยกันได้ แวะมาทักทาย ทุกเรื่อง จับฉ่าย รวมมิตร บ้านเล็กบ้านน้อย
พูดคุยเรื่องนอกบ้าน
Mr.T-za
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

เปิดห้อง peer.gomez.com พูดคุยกัน

โพสต์โดย Mr.T-za » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 8:23 pm

มีอะไรสงสัยกะถามได้เลย หรือ ค้นๆดูหน้าอื่นๆก่อนถามกะดีนะ
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ พฤหัสฯ. 09 เม.ย. 2009 1:19 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
งดแสดงลายเซ็น

ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน
VIP Member
VIP Member

Re: เปิดห้อง peer.gomez.com พูดคุยกัน

โพสต์โดย ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 8:55 pm

ผมก็ไม่แน่ใจนะ ผมก็เปิดมันทิ้งไว้ทั้งวันทั้งคน ไม่ได้สนใจอะไร 55

ดาวไลน์มาสมัครอ่ะ ถ้าแอคทีพเมื่อไหร่ ได้2$ รู้แค่นี้หงะ

แต่ผมเปดทั้งวันขึ้นประมาณ3-4เซนมั้ง

Mr.T-za
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Mr.T-za » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 9:09 pm

ตรงนี้ต้องเลือกอะไรรึคับ Network Connection

บ้านผมใช้เน็ต hi-speed ของทรู อะคับ -*-  ( ผมเลือก DSL ไปถูกปะหว่า )

pangg
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย pangg » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 9:40 pm

เลิกเถอะครับ
กว่าจะได้ โคตระนานมากๆ นอกจากมีไลน์เยอะ
แต่ไลน์ต้องแอลทีพอย่างเดียวนะ
ไม่งั้นอด ;D

ลุงหมู
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย ลุงหมู » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 10:48 pm

ของป๋มเคยทำ 2 เดือน ไม่  Active เลยก็เลยเลยเลิก  :-\ :-\ :-\
แต่ก็เห็นพูดกันว่าระบบ Active มานเจี๋ย  :D :D :D
แต่ก็ไม่ได้กลับไปทำอีกเพราะถ้ายอดไม่ถึง 5$ ใน 1 เดือน มานจา reset โหม๊ดดดดดดดดดดดด    :'( :'( :'(
แต่มาเห็น ท่าน nick มาโพสใหม่คราวนี้ก็เลยกะจากลับไปลองใหม่  :D :D :D
แต่เพื่อฟามแน่ใจก็เลย on M ปายถามพี่ที่เขาเพิ่งเริ่มทำได้ 1 เดือน  :D :D :D :D
พี่เขาบอกว่า 1 เดือนเต็ม ยังไม่ Active เลย แล้วยอดก็ reset ปายโหม๊ดดดดดดดดดแล้วต้องเริ่มใหม่  :-[ :-[ :-[ :-[
ก็เลยไม่เอาแล้วอ่ะ    >:( >:( >:(
ปล. ทุกคนต่อที่บอร์ดจ่ายจริงแล้ว load โปรแกรมไปติดตั้งอาจจะ work ก็ได้นะ  >:D >:D >:D >:D >:D
ลงทะเบียนรับสิทธิ "ชาชุดทดลอง"  ลดน้ำหนัก
เห็นการเปลี่ยนแปลงภายใน 7 วัน
ด่วน!!!  จำนวนจำกัด  ไม่มีเงือนไขผูกมัดใดๆ Click
รูปภาพ

ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน
VIP Member
VIP Member

โพสต์โดย ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 11:06 pm

ลุงหมู เขียน:ของป๋มเคยทำ 2 เดือน ไม่  Active เลยก็เลยเลยเลิก  :-\ :-\ :-\
แต่ก็เห็นพูดกันว่าระบบ Active มานเจี๋ย   :D :D :D
แต่ก็ไม่ได้กลับไปทำอีกเพราะถ้ายอดไม่ถึง 5$ ใน 1 เดือน มานจา reset โหม๊ดดดดดดดดดดดด    :'( :'( :'(
แต่มาเห็น ท่าน nick มาโพสใหม่คราวนี้ก็เลยกะจากลับไปลองใหม่   :D :D :D
แต่เพื่อฟามแน่ใจก็เลย on M ปายถามพี่ที่เขาเพิ่งเริ่มทำได้ 1 เดือน   :D :D :D :D
พี่เขาบอกว่า 1 เดือนเต็ม ยังไม่ Active เลย แล้วยอดก็ reset ปายโหม๊ดดดดดดดดดแล้วต้องเริ่มใหม่   :-[ :-[ :-[ :-[
ก็เลยไม่เอาแล้วอ่ะ    >:( >:( >:(
ปล. ทุกคนต่อที่บอร์ดจ่ายจริงแล้ว load โปรแกรมไปติดตั้งอาจจะ work ก็ได้นะ   >:D >:D >:D >:D >:D

มันไม่ได้รีเซตนะลุงหมู  มันเอาเก้บไว้พอถึง5ดอลมันก็จ่ายมาครับ

บิ๊กพึ่งได้มะวาน เห็นยอดนับใหม่ ตอนแรกก็นึกว่ารีเหมือนกัน แต่มันจะนับใหม่ทุกเดือนครับป๋ม

kwanchanok
Super Member
Super Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย kwanchanok » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 11:29 pm

ใครทำ peer.gomez.com มาแชร์ความคิดเห็นกันหน่อย ว่าน่าจะทำต่อมั้ย ::)
มีวันใช้งานของระบบ 1-2-call ขาย

เติมเงินมือถือออนไลน์ที่คุณก็เติมเองได้ ง่ายนิดเดียว
http://www.siamtopup.com/refercheck.php?r=kon_k18

แนะนำการหารายได้ทางเน็ต ที่ได้รับเงินมาแล้วด้วยตัวเอง
http://money1008.blogspot.com/

เซิฟ 35 หน้า/0.02 $ จ่ายขั้นต่ำ 10$
http://topsurfer.com/newuser.cgi?referer=kwanchanok

VIP Member
VIP Member

โพสต์โดย ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 11:35 pm

kwanchanok เขียน:ใครทำ peer.gomez.com มาแชร์ความคิดเห็นกันหน่อย ว่าน่าจะทำต่อมั้ย ::)

ไม่รู้สิครับ ส่วนตัวมันจ่ายผมแล้วผมก็ทำไปเรื่อยๆอ่ะแหละ แหะๆ  แต่ว่ามันก็ไม่ได้เสีหายอะไรหนิ คอมผมก็เปิดตลอดอยู่แล้วอ่ะ

Mr.T-za
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Mr.T-za » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 11:55 pm

ก็ว่าจะลองทำดูสักละยะอะงับ -*- มีข้อมูลไรมาชี้แนะด้วยนะคัฟ

Mr.T-za
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Mr.T-za » อังคาร 17 มิ.ย. 2008 11:58 pm

แล้วอันนี้มันดู ดาวไลน์ไงอะคับ -*- หาม่ายเจอง่า

ลุงหมู
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย ลุงหมู » พุธ 18 มิ.ย. 2008 12:34 am

Mr.T-za เขียน:แล้วอันนี้มันดู ดาวไลน์ไงอะคับ -*- หาม่ายเจอง่า

ดูที่รูปนะ
จะมีช่อง Life Time
ด้านล่างจะมีคำว่า  CLICK HERE TO SEE YOUR REFERRALS
คลิ๊กเข้าไปจะเห็น referral ที่เรามี

รูปภาพ

มันไม่ได้รีเซตนะลุงหมู  มันเอาเก้บไว้พอถึง5ดอลมันก็จ่ายมาครับ

ไหนบอกว่าไม่รีอ่ะไมของพี่ต้อมันไม่มียอดเงินเลยล่ะบิ๊ก  :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
ดูเวลา online ดิ่  :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
ลงทะเบียนรับสิทธิ "ชาชุดทดลอง"  ลดน้ำหนัก
เห็นการเปลี่ยนแปลงภายใน 7 วัน
ด่วน!!!  จำนวนจำกัด  ไม่มีเงือนไขผูกมัดใดๆ Click
รูปภาพ

Mr.T-za
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Mr.T-za » พุธ 18 มิ.ย. 2008 1:29 am

อะขอบคุณครับ

เวลาออนไลน์ 41505.0  นี้กี่ชม. คับนิ -*-

whiteroad
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย whiteroad » พุธ 18 มิ.ย. 2008 1:44 am

เอา 60 หารจิ

Mr.T-za
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Mr.T-za » พุธ 18 มิ.ย. 2008 2:03 am

อืมขอถามหน่อยนะคับ      สถานนะ  PENDING  เห็นเค้าบอกว่า
รอประมาณ 14 วันจะเปลี่ยนเป็น ACTIVE และถ้าใน 14 วันนี้
ผมไม่ออนเลย มันจะเปลี่ยนให้ไหมอะคับ
หรือยังไงคับ มีใครเข้าใจตรงนี้ช่วยอธิบายที -*-

crusederpu
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย crusederpu » พุธ 18 มิ.ย. 2008 2:45 am

ของผมนะครับสมัครวันที่31ธันวาคม 2550 ปีที่แล้วอะนะ  ผมก็เฝ้ารอให้มันแอคทีฟมาตลอด 2เดือนผ่านไปก็ยังไม่แอคทีฟจน
ท้อคิดว่ามันไม่แอคทีฟแล้วก็ไม่ค่อยได้ดูเลยจนมาประมาณ  4-5เดือนได้ที่เข้าไปดูใหม่ปรากฎแอคทีฟเรียบร้อยแล้ว
แต่เดือนๆนึงก็ได้น้อยมากๆ  ลองๆคิดเดือนนึงยากมากเลยที่จะถึง 5ดอล ถ้ามันนับทุกๆเดือนรวมๆกันก็คงจะดี

VIP Member
VIP Member

โพสต์โดย ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน » พุธ 18 มิ.ย. 2008 3:04 am

crusederpu เขียน:ของผมนะครับสมัครวันที่31ธันวาคม 2550 ปีที่แล้วอะนะ  ผมก็เฝ้ารอให้มันแอคทีฟมาตลอด 2เดือนผ่านไปก็ยังไม่แอคทีฟจน
ท้อคิดว่ามันไม่แอคทีฟแล้วก็ไม่ค่อยได้ดูเลยจนมาประมาณ  4-5เดือนได้ที่เข้าไปดูใหม่ปรากฎแอคทีฟเรียบร้อยแล้ว
แต่เดือนๆนึงก็ได้น้อยมากๆ   ลองๆคิดเดือนนึงยากมากเลยที่จะถึง 5ดอล ถ้ามันนับทุกๆเดือนรวมๆกันก็คงจะดี

รวมสิครับ ของผมก็รวมกัน

VIP Member
VIP Member

โพสต์โดย ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน » พุธ 18 มิ.ย. 2008 3:06 am

Mr.T-za เขียน:อืมขอถามหน่อยนะคับ      สถานนะ  PENDING  เห็นเค้าบอกว่า
รอประมาณ 14 วันจะเปลี่ยนเป็น ACTIVE และถ้าใน 14 วันนี้
ผมไม่ออนเลย มันจะเปลี่ยนให้ไหมอะคับ
หรือยังไงคับ มีใครเข้าใจตรงนี้ช่วยอธิบายที -*-

เค้าหมายถึงออนไลน์ประมาณ14วันครับ อิอิไม่ออนก็ไม่แอคทีพจิ

Mr.T-za
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย Mr.T-za » พุธ 18 มิ.ย. 2008 3:40 am

หือ ออนไลน์ 300-400 ชม.เลย กว่าจะแอทให้ -*-

แหะๆ เข้าใจละคับผม  ;D ;D

sealant
Extra Membership
Extra Membership
ติดต่อ:

โพสต์โดย sealant » พุธ 18 มิ.ย. 2008 4:40 am

ต้องมี ดาว์นเยอะๆครับ หากแอคทีพ ถึงจะได้ ไม่งั้นรอไปเถอะ555 หว่าจะได้ ;D
[align=center]รูปภาพ[/align]
[align=center]สนใจ ---> คลิกตรงนี้สอบถามได้ครับ[/align]

Suk13.com
VIP Member
VIP Member

โพสต์โดย Suk13.com » พุธ 18 มิ.ย. 2008 5:12 am

ปะหนึ่ง yuwie นี้เอง เอายอดแต่ละเดือนรวมกันเปง 1 เหอๆ เพิ่งกลับมาลองเล่นเหมือนกัน ยังไงก้อเปิดทิ้ง5-12ช.ม.ต่อวันอยู่แหละ  ;D ;D

ย้อนกลับไปยัง