อยากได้คอนโดราคาไม่แพง แถวปิ่นเกล้า บางพลัด พอมีไหมคะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

ใบข้าว
Newbie
Newbie

อยากได้คอนโดราคาไม่แพง แถวปิ่นเกล้า บางพลัด พอมีไหมคะ

โพสต์โดย ใบข้าว » ศุกร์ 28 เม.ย. 2017 11:26 pm

พอดีหนูกำลังหาคอนโดราคาไม่แพงมาก แถว ปิ่นเกล้า หรือบางพลัดหก็ได้ค่ะ ขอไม่เกิน 1.8 ล้านนี่ พอจะหาได้ไหมเอ่ย ใครเห็นช่องทางลองเสนอมาที ขอบคุณค่า

hommy
Newbie
Newbie

Re: อยากได้คอนโดราคาไม่แพง แถวปิ่นเกล้า บางพลัด พอมีไหมคะ

โพสต์โดย hommy » เสาร์ 06 พ.ค. 2017 10:22 am

ปิ่นเกล้าทำเลกำลังมาแน่ๆเลย คนเริ่มเทไปทางนั้นเยอะ ผมว่า ตรงจรัญน่าเล่นกว่าแถวๆบางยี่ขัน บางพลัดน่ะครับ ราคา 2 ล้านนี่เอาอยู่เลย อนาคตมีรถไฟฟ้ามาคือตอบโจทย์แน่นอน แต่ถามปิ่นเกล้าสำหรับผมผมว่ามันอึดอัดไปนิดนึง ราคาก็สูงนิดๆในใจนะครับ นี่ส่วนตัว

puffy2533
Newbie
Newbie

Re: อยากได้คอนโดราคาไม่แพง แถวปิ่นเกล้า บางพลัด พอมีไหมคะ

โพสต์โดย puffy2533 » เสาร์ 06 พ.ค. 2017 10:54 pm

เห็นกระทู้พอดี อยากรู้ด้วยคนค่ะ เพราะหาตามเนตแล้ว ก็ไม่ค่อยเจอ หรือมีโปรขายหน้างานที่ไหนบอกกันทีค่ะ หาอยู่เหมือนกัน

tendama
Newbie
Newbie

โพสต์โดย tendama » อาทิตย์ 07 พ.ค. 2017 9:52 pm

เราเห็นที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า เค้ามีงานของ คอนโด ธนา แอสโทเรีย ปิ่นเกล้า เห็นว่าน่าสนนะครับ ลองไปดูก่อนดีกว่า วันที่ 8 นี้วันสุดท้ายน่าจะมีอะไรน่าสนใจตบท้ายนะครับ ถ้าอยากได้ก็น่าไปดูสักหน่อย คาบข่าวมาบอกครับ อ่อไปชั้น 1 เลยนะครับ ใกล้ๆร้านอาหารญี่ปุ่นฟูจิ บูธงานตั้งแถวๆนั้นแหละ พอดีผมพึ่งพาครอบครัวไปกินข้าวที่นั่นมาเลยเอาข่าวมาบอกครับ

tan10
Newbie
Newbie

โพสต์โดย tan10 » พุธ 31 พ.ค. 2017 2:33 pm

ลองเข้าไปดูเว็บนี้ครับ มีหลากหลายราคาเลยครับ
https://www.livingjoin.com/condo

ย้อนกลับไปยัง