รายชื่อคณะกรรมการหมู่บ้านชั่วคราว คลอด แล้ว

ชุมชนของหมู่บ้านซื้อตรง เสนา หมู่บ้านนี้เป็น ลักษณะ ทาวน์โฮม สามร้อยกว่ายูนิต ใก้ล ศูนย์การค้า ม.เกษตร

Moderator: ลุงหนวด

กรรมการหมู่บ้าน

รายชื่อคณะกรรมการหมู่บ้านชั่วคราว คลอด แล้ว

โพสต์โดย กรรมการหมู่บ้าน » พฤหัสฯ. 24 ม.ค. 2013 10:11 pm

กรรมการหมู่บ้าน ชั่วคราว
รูปภาพ
รายนามคณะกรรมการครับป๋ม ซอย 14 คับคั่งจิงๆ ^ ^

ข้อมูลจากคุณ
โกรธคือโง่โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่าแก้ผ้าขึ้นเตียง

บุคคลทั่วไป

Re: รายชื่อคณะกรรมการหมู่บ้านชั่วคราว คลอด แล้ว

โพสต์โดย บุคคลทั่วไป » พุธ 30 ม.ค. 2013 11:21 am

ผมมีเรื่องสอบถามครับ
คือผมได้แจ้งซ่อมเรื่องน้ำรั่วภายในบ้าน ไปตั้งแต่วันที่ประชุมใหญ่
ปรากฎว่าจนปัจจุบันยังไม่ได้รับการแก้ไข
ครั้งแรกนัดจะเข้ามาดูวันที่ 12 ม.ค. ปรากฎว่าช่างติดธุระไม่ว่าง
นัดอีกครั้งวันที่ 19 ซึ่งทางผมไม่สะดวก จึงต้องเลื่อนไป ต่อรองเป็นวันที่ 20 ก็ไม่ได้เห็นบอกว่าช่างติดเรียน
แล้วก็เงียบไป วันที่ 30 ได้ไปตามเรื่อง ได้รับคำตอบว่ามีแจ้งซ่อมแค่ 2 -3 ราย ช่างไม่เข้ามาดู
เลยสงสัยว่าถ้าไม่มีใครมีปัญหาเพิ่มบ้านผมคงไม่ได้ซ่อมใช่ไหมครับ คงต้องรอให้แจ้งซ่อมอีกสัก 10 - 20 รายถึงจะมาซ่อมให้
ผมไม่ทราบว่าต้องทำยังไงถึงจะมีช่างมาซ่อมให้ เพราะไปตามเรื่องพนักงานก็ตอบแบบให้ผ่านๆไป
แล้วที่นัดจะเข้ามาในตอนแรกนั้นก็บอกว่าจะต้องเข้ามาดูก่อนว่าเป็นอะไร แล้วถึงจะมาซ่อมอีกที
นี่ขนาดจะเข้ามาดูยังนานขนาดนี้เลย แล้วจะซ่อมเมื่อไหร่เนี่ย
ไม่รู้จะทำยังไงจิงๆ

บ้านใหม่
Hero Member
Hero Member

Re: รายชื่อคณะกรรมการหมู่บ้านชั่วคราว คลอด แล้ว

โพสต์โดย บ้านใหม่ » พุธ 30 ม.ค. 2013 1:55 pm

โดนกันถ้วนหน้า ครับ แนวเดียวกันเลย
เค้าอ้างจนไม่รู้จะเอาอะไรมาอ้างแล้วครับ ทำทีเหมือนจะรับสุดท้ายก็ไม่ทำให้
- ของผม แจ้งซ่อมก่อนโอน ยังแก้ให้ไม่หมด เลยครับ
รับปากแค่เพียงผ่านนะครับ

ของผมมีขนาดเข้ามาดูแล้วนัดวันเราก็ลางาน เพื่อจะได้เครียร์ ให้จบๆ ปรากฏว่าเข้ามาดูแล้ว หาย...ครับ
ลองดูกระทู้เก่าๆ ของผม ครับ

รวงข้าว
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย รวงข้าว » จันทร์ 04 ก.พ. 2013 3:50 pm

หวังว่าวันหยุดนี้ ช่างจะเข้ามาทำให้เรียบร้อยแล้วนะคะ
เท่าที่ทราบ ช่วงนี้ช่างยังอยู่ที่โครงการค่ะ (เร่งทำหลังท้ายหมู่บ้าน)
ใครจะซ่อมอะไร รีบเลยนะคะ เพราะช่างจะอยู่แค่ก่อนสงกรานต์นี้เท่านั้น!!!!
และคาดว่า ทีมซื่อตรงน่าจะย้ายตาม หากเลยนี้ ตามยาก แน่นอนจ้า

บ้านใหม่
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย บ้านใหม่ » อังคาร 12 มี.ค. 2013 2:56 pm

อีกกระทู้เพื่อนบ้านโพสเรื่องซ่อม น่าสนใจ ดีครับคุณ รวงข้าว
viewtopic.php?f=125&t=75473

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร 12 มี.ค. 2013 2:56 pm.

ย้อนกลับไปยัง