เชียงใหม่ ลำพูน มีรถตู้ไหมครับ ขอ ที่จอด ราคา และเวลาหน่อย

จังหวัดลำพูนมีแม่น้ำสำคัญไหลผ่าน 4 สาย คือ แม่น้ำปิง แม่น้ำกวง แม่น้ำทาและแม่น้ำลี้ แบ่งการปกครองออกเป็น 8 อำเภอ คือ อำเภอเมือง อำเภอป่าซาง อำเภอบ้านโฮ่ง อำเภอแม่ทา อำเภอลี้ อำเภอทุ่งหัวช้าง อำเภอบ้านธิ และอำเภอเวียงหนองล่อง
หริภุญชัย
pantip
Sr. Member
Sr. Member
ติดต่อ:

เชียงใหม่ ลำพูน มีรถตู้ไหมครับ ขอ ที่จอด ราคา และเวลาหน่อย

โพสต์โดย pantip » จันทร์ 02 ม.ค. 2017 3:15 pm

ย้อนกลับไปยัง