หารถตู้จากกรุงเทพไปเขาน้อย อ.ลำสนธิ จ.ลพบุรี

เมืองลพบุรีเป็นศูนย์กลางสำคัญทางยุทธศาสตร์เมืองหนึ่งในปัจจุบันนี้ ลพบุรีอยู่ห่างจากกรุงเทพฯ 153 กิโลเมตร มีเนื้อที่ทั้งหมด 6,586.67 ตารางกิโลเมตร
ละโว้
Ncah

หารถตู้จากกรุงเทพไปเขาน้อย อ.ลำสนธิ จ.ลพบุรี

โพสต์โดย Ncah » ศุกร์ 21 มี.ค. 2014 12:17 pm

อยากทราบว่ามีรถตู้สายไหนบ้างค่ะที่ไปเขาน้อยหรือห้วยบง ที่วิ่งผ่านหน้า รง.เบทาโกร บ้างค่ะ เคยเห็นรถตู้กรุงเทพ-เขาน้อยแต่หาเบอร์โทรไม่ได้นะค่ะ

ถ้าใครพอทราบช่วยทีนะค่ะ :)

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ 21 มี.ค. 2014 12:17 pm.

ย้อนกลับไปยัง