ช่วยทีคับ e-gold-omnipay

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
xeasxearxeart

ช่วยทีคับ e-gold-omnipay

โพสต์โดย xeasxearxeart » พฤหัสฯ. 11 ต.ค. 2007 2:01 pm

ตอนนี้ผมได้รับจดหมายยืนยันจาก omnipay แล้ว ต่อไปผมก็สามารถส่งเงินจาก e-gold เข้า omnipay แล้วให้ omnipay ส่งเช็คมาตามที่อยู่ที่เคยส่งจดหมายยืนยันมา ผมเข้าใจถูกต้องมั้ยครับ แล้วจะทำไงครับถึงจาโอนจากe-goldไปomnipayได้ ใครรู้ช่วยบอกที่คับ

kobana
Subper Genius Membership
Subper Genius Membership

Re: ช่วยทีคับ e-gold-omnipay

โพสต์โดย kobana » ศุกร์ 09 ก.ย. 2011 6:45 pm

xeasxearxeart เขียน:ตอนนี้ผมได้รับจดหมายยืนยันจาก omnipay แล้ว ต่อไปผมก็สามารถส่งเงินจาก e-gold เข้า omnipay แล้วให้ omnipay ส่งเช็คมาตามที่อยู่ที่เคยส่งจดหมายยืนยันมา ผมเข้าใจถูกต้องมั้ยครับ แล้วจะทำไงครับถึงจาโอนจากe-goldไปomnipayได้ ใครรู้ช่วยบอกที่คับ

เท่าที่เคยอ่านเจอ  เห็นบอกว่า เว็บนี้ มิได้ส่งเช็คแล้วน่ะค่ะ  หากมียอดในอีโกลด์แนะนำให้ ขาย ให้กับทางเว็บที่เป็นตัวกลาง รับซื้อ-ขาย อีโกลด์ จะดีกว่านะคะ มีอยู่หลายแห่งเลยค่ะ  :)

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ 09 ก.ย. 2011 6:45 pm.

ย้อนกลับไปยัง