ทำไมเงินที่สั่งจ่ายจากเวปต่างๆ ไม่เข้า e-gold ซักทีครับ

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
anat_mari

ทำไมเงินที่สั่งจ่ายจากเวปต่างๆ ไม่เข้า e-gold ซักทีครับ

โพสต์โดย anat_mari » จันทร์ 30 ต.ค. 2006 4:58 pm

เป็นเพราะอะไรเหรอครับ หรือว่าโดนแฮ็กเงินไปหมดแล้วครับ หรือว่าต้องรอดูต่อไปเรื่อยๆ ครับนี่ก็นานแล้วน่ะครับน่าจะเดือนได้แล้วน่ะครับ 
ท่านใดพอจะรู้ช่วยอธิบายให้ผมเข้าใจหน่อยครับ

DemonIT_05
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

Re: ทำไมเงินที่สั่งจ่ายจากเวปต่างๆ ไม่เข้า e-gold ซักทีครับ

โพสต์โดย DemonIT_05 » จันทร์ 30 ต.ค. 2006 7:18 pm

สั้งจากเว็บอะไรหระครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ

nonalignment
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

Re: ทำไมเงินที่สั่งจ่ายจากเวปต่างๆ ไม่เข้า e-gold ซักทีครับ

โพสต์โดย nonalignment » จันทร์ 30 ต.ค. 2006 9:20 pm

บอกชื่อเว็บมา เพื่อจะได้บอกได้น่ะครับ เพราะเดือนหนึ่งนี้ก็นานแล้วน่ะ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

RealCursed

โพสต์โดย RealCursed » อังคาร 07 พ.ย. 2006 3:57 pm

แล้วแต่ว่าเป็นเว็บไหนนะครับ อาจมีช่วงเวลาได้ตั้งแต่ วัน สองวัน ไปจนถึงประมาณ 2 อาทิตย์ครับ แต่ถ้าเดือนนึงแล้วยังไม่ได้ ก็เตรียมทำใจได้เลยครับ ว่าเว็บเค้าไม่จ่าย แต่จะถูกแฮ็กรึปล่าวให้คุณเลือกหัวข้อแท็ป History พอเข้าไปแล้ว ในหัวส่วนหัวข้อ Quick Date Select ให้เลือก All และให้เลือก checkbox อีกสองอัน อันแรก Payments Received (เป็นรายการเงินเข้า), Payments Made (เป็นรายการเงินออก) ถ้าหากเกิดรายการเงินออกโดนที่คุณยังไม่ได้สั่งจ่ายออกไป ก็คงเป็นไปได้ว่าที่คุณคาดไว้ถูกต้องแล้วหละครับ(ถูกแฮ็ก) ส่วนรายการเงินเข้า ก็เป็นตัวบอกได้ว่าเว็บไหนจ่ายจริง(แต่ทางที่ดีทำยอดถึง minimum payout ก็ request เลยก็ดีครับ เพราะบางทีเยอะๆ ก็ไม่ยอมจ่ายเอาดื้อๆได้เหมือนกัน) แนะนำให้อีกนิดนึง สำหรับเว็บที่คุณเข้าไปทำ เค้าไม่ควรให้ผลตอบแทนต่อแต่ละ PTC หรือ email ไม่เกิน 2 - 5 เซ็นต์ นะครับ ถ้าให้มากกว่านี้ คงเป็นพวก SCAM website(เว็บโกง หลอกลวง พวกเว็บที่บอกจ่ายผลตอบแทนเยอะๆ)

avppmppy
Full Member
Full Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย avppmppy » พุธ 22 พ.ย. 2006 10:08 pm

เวปรายจ๊ะ จะได้ช่วยดู

ย้อนกลับไปยัง