Re: ไม่โกง!!จ่ายเเล้ว!!โปรพลีชีพ!!คืนค่าคอม100%งานตอบแบบสอบถามมาใหม่ชุดล่ะ40บาท ^ ^

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
YOUYOU
Jr. Member
Jr. Member
ติดต่อ:

Re: พักงานไม่รับดาวไลน์เพิ่ม!! ช่วงสอบค่ะ งานตอบแบบสอบถามมาใหม่ชุดล่ะ40บาท ^ ^

โพสต์โดย YOUYOU » เสาร์ 25 ก.ย. 2010 1:05 am

สำหรับดาวไลน์ทุกคนขอบคุณมากนะจ๊ะที่มายืนยันการรับค่าคอมม

น่ารักกันทุกคนเล๊ยยยย  :D
ดาวไลน์ ดูการจ่ายค่าคอมมิชชั่นได้ที่นี่จ้า

http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/i ... ic=59402.0

Spy_I-I
Subper Genius Membership
ติดต่อ:

Re: พักงานไม่รับดาวไลน์เพิ่ม!! ช่วงสอบค่ะ งานตอบแบบสอบถามมาใหม่ชุดล่ะ40บาท ^ ^

โพสต์โดย Spy_I-I » เสาร์ 25 ก.ย. 2010 2:19 am

เจ้าของทู้ก้อน่ารัก

reddertools
Full Member
Full Member

โพสต์โดย reddertools » เสาร์ 25 ก.ย. 2010 9:18 am

ใครได้งานแล้วบ้างครับ
[align=center]รูปภาพรูปภาพ[/align]

sanookd
Newbie
Newbie

Re: ไม่ทำเเล้วค่ะ ขอโทษทุกคนด้วยนะค่ะ

โพสต์โดย sanookd » อาทิตย์ 26 ก.ย. 2010 7:21 am

???
เค้าส่งแบบแนวนี้มาหั๊ย.....เอ...จาไปหาข้อมูลจากใครดีล่ะเนี่ย!? >>>>>
ข้อกำหนด
โดยให้สมาชิกคีย์ข้อมูลประวัติบุคคลตามที่แบบฟอร์มกำหนด
คำสั่ง : คีย์ข้อมูลบุคคลที่มีรายได้ตั้งแต่ 15,000 บาท / เดือนขึ้นไป ให้ครบถ้วน

--------------------------------------------------------------------------------

ชื่อนำหน้า

ชื่อ - สกุล

เลขบัตรประจำตัวประชาชน

สัญชาติ

เชื้อชาติ

เบอร์โทรศัพท์

ที่อยู่ปัจจุบัน

มีครอบครัวหรือไม่

สถานะ

มีบุตรกี่คน

จบการศึกษาระดับ

ประกอบอาชีพ

รายได้เฉลี่ย / เดือน

ที่ตั้งที่ทำงาน

ก่อนที่จะทำงานปัจจุบันนี้ เคยทำงานใดมาก่อน

คิดอย่างไรกับงานที่ทำอยู่ปัจจุบัน

พอใจกับงานที่ทำอยู่หรือไม่ เพราะเหตุใด

คุณคิดว่าจะทำงานที่ทำอยู่ปัจจุบันอีกกี่ปี

งานที่ทำอยู่เป็นงานที่ใฝ่ฝันไว้หรือไม่

แต่ละเดือนคุณมีภาระผ่อนสินค้าหรือไม่ ถ้ามีเท่าไรต่อเดือน

คุณมีหนี้สินหรือไม่

กรุณาส่งหลักฐานแสดงถึงรายได้ต่อเดือน เช่น ใบรับรองเงินเดือน เป็นไฟล์ภาพมาที่อีเมล์ [email protected]
-----------------------------------------------------------------------
สำคัญตรง "กรุณาส่งหลักฐานแสดงถึงรายได้ต่อเดือน เช่น ใบรับรองเงินเดือน".....รู้สึกว่าไม่ง่ายนะเนี่ย!
แก้ไขล่าสุดโดย sanookd เมื่อ อาทิตย์ 26 ก.ย. 2010 7:26 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Spy_I-I
ติดต่อ:

Re: ไม่ทำเเล้วค่ะ ขอโทษทุกคนด้วยนะค่ะ

โพสต์โดย Spy_I-I » อาทิตย์ 26 ก.ย. 2010 7:58 am

อย่าส่ง

อี่เจ้าของแบบสอบถามมันเจ่าเล่ >:D >:D >:D >:D >:D >:D

REINA GBP/JPY
Extra Membership
Extra Membership

โพสต์โดย REINA GBP/JPY » อาทิตย์ 26 ก.ย. 2010 8:00 am

Spy_I-I เขียน:อย่าส่ง

อี่นี้มันเจ่าเล่ >:D >:D >:D >:D >:D >:D

ถูก ข้อมูลส่วนตัว ที่จำเป็นต่อการหลอกลวง ทั้งนั้นเลย หาใส่ไป เราอาจเป็นบาปได้  >:D

นายโอ๊ต
Super Hero Member

โพสต์โดย นายโอ๊ต » อาทิตย์ 26 ก.ย. 2010 10:51 am

ผมส่งไปแล้วทำไงดี ไม่ทันมาเอาในบอร์ดที พอดีรีบไปดูงานไม่ได้สนไรอ่ะ ๅTT

YOUYOU
Jr. Member
Jr. Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย YOUYOU » อาทิตย์ 26 ก.ย. 2010 12:00 pm

อันนี้เราไม่ทราบจริงๆค่ะว่าทำยังไง เเต่เมื่อวานได้คุยในบอร์ดกันเเล้ว ว่าบางส่วนเค้าก็ไม่ไว้วางใจเว็บนี้อะคะ
เราก็เลยยุติการทำดีกว่า เพราะไม่อยากให้คนอื่นต้องเสียหายมากกว่านี้ คุณ นายโอ๊ตส่งไปกี่ ฉบับคะ
ดาวไลน์ ดูการจ่ายค่าคอมมิชชั่นได้ที่นี่จ้า

http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/i ... ic=59402.0

นายโอ๊ต

โพสต์โดย นายโอ๊ต » อาทิตย์ 26 ก.ย. 2010 12:21 pm

YOUYOU เขียน:
อันนี้เราไม่ทราบจริงๆค่ะว่าทำยังไง เเต่เมื่อวานได้คุยในบอร์ดกันเเล้ว ว่าบางส่วนเค้าก็ไม่ไว้วางใจเว็บนี้อะคะ
เราก็เลยยุติการทำดีกว่า เพราะไม่อยากให้คนอื่นต้องเสียหายมากกว่านี้ คุณ นายโอ๊ตส่งไปกี่ ฉบับคะ

1ครับ

ย้อนกลับไปยัง