ถ้าข้อความเราเต็ม 1oo% มันจะเกิดอะไรขึ้นครับ

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
zamiolakung
Super Hero Member
Super Hero Member
ติดต่อ:

ถ้าข้อความเราเต็ม 1oo% มันจะเกิดอะไรขึ้นครับ

โพสต์โดย zamiolakung » จันทร์ 13 ก.ย. 2010 6:14 am

วอนผู้รู้ช่วยตอบที (ตอนแรกก็นึกว่าแสดงความสามารถ เห็นเขียนไว้ว่าความสามารถ)
กรุณาคลายความเขลาให้ผมที  ;D

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ
Genius Membership
Genius Membership
ติดต่อ:

Re: ถ้าข้อความเราเต็ม 1oo% มันจะเกิดอะไรขึ้นครับ

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » จันทร์ 13 ก.ย. 2010 7:50 am

ก้อรับข้อความไม่ได้อ่ะค่ะ  จนกว่าจะลบอันเก่าๆออก

ย้อนกลับไปยัง