สมัคร e-gold ไม่ได้ค่ะ งงมากมาย

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
ningza

สมัคร e-gold ไม่ได้ค่ะ งงมากมาย

โพสต์โดย ningza » อังคาร 03 ต.ค. 2006 1:03 pm

สมัคร e-gold ไม่ได้ค่ะ ทำตามที่เว็บบอกหมดอ่ะแต่ก็สมัครไม่ได้ค่ะ

ตอนนี้เซงมากๆ สมัครหลายครั้งมากแล้วตอนนี้ไม่รู้จะถามใครเพราะเป็นครั้งแรกไม่เคยทำค่ะ
แต่ก็อยากมีรายได้เสริมบางบอกหน่อยน่ะค่ะ

ใจดีก็ช่วยแอด mail มาบอกหน่อยน่ะค่ะ
ที่ [email protected]
แก้ไขล่าสุดโดย ningza เมื่อ อังคาร 03 ต.ค. 2006 1:07 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

nonalignment
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

Re: สมัคร e-gold ไม่ได้ค่ะ งงมากมาย

โพสต์โดย nonalignment » อังคาร 03 ต.ค. 2006 4:41 pm

อยากรู้ว่ามันขึ้นว่าไรอ่ะ ที่สมัครไม่ได้อ่ะ ผมก็เห็นคนอื่นเขาสมัครกันได้น่ะไม่ยากน่ะ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง