Re: กระทู้ติดตามข่าวสาร TTS เรื่องเงินชดเชย ตั้งอย่างเป็นทางการแล้ว

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
ป๋ารักหนูนะ
Super Member

Re: กระทู้ติดตามข่าวสาร TTS เรื่องเงินชดเชย ตั้งอย่างเป็นทางการแล้ว

โพสต์โดย ป๋ารักหนูนะ » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 8:10 pm

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ เขียน:พี่สอนไม่เป็นนะ555+  เอาไว้ก่อน  ไว้ย่าพี่หายก่อนเดี่ยวจะดูอีกทีนะ  แล้วก้อพี่สอบเดือนตุลาด้วยอ่ะ

ครับผม
อยากเห็นพี่เทรด เผื่อจะปรับเป็นแนวทางได้
แล้วจะรอนะครับ

K_Money

โพสต์โดย K_Money » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 8:11 pm

พี่พริกรับจ้างเทรดด้วยไหมครับตอนนี้  :D

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ
Genius Membership
ติดต่อ:

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 8:17 pm

ป๋ารักหนูนะ เขียน:
เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ เขียน:พี่สอนไม่เป็นนะ555+  เอาไว้ก่อน  ไว้ย่าพี่หายก่อนเดี่ยวจะดูอีกทีนะ  แล้วก้อพี่สอบเดือนตุลาด้วยอ่ะ

ครับผม
อยากเห็นพี่เทรด เผื่อจะปรับเป็นแนวทางได้
แล้วจะรอนะครับ
จ้า

K_Money เขียน:พี่พริกรับจ้างเทรดด้วยไหมครับตอนนี้  :D
รับค่ะ  แล้วแต่คนแล้วแต่ข้อเสนอนะจ้า

ป๋ารักหนูนะ

Re: กระทู้ติดตามข่าวสาร TTS เรื่องเงินชดเชย ต

โพสต์โดย ป๋ารักหนูนะ » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 8:27 pm

ฝากพี่เทรดอ่ะ
อยากรู้จริงๆ ขอเสนอ ที่ควรเป็นไปได้ เป็นแบบไหน?

Kanikapu
ติดต่อ:

โพสต์โดย Kanikapu » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 8:30 pm

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ เขียน:ซุ่มดูไรกันเพียบเลย555+

นั่นสิ

ปล.ตอบเรฟบนด้วยพี่อยากรู้  ;D ;D

ติดต่อ:

Re: กระทู้ติดตามข่าวสาร TTS เรื่องเงินชดเชย ต

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 8:32 pm

ป๋ารักหนูนะ เขียน:ฝากพี่เทรดอ่ะ
อยากรู้จริงๆ ขอเสนอ ที่ควรเป็นไปได้ เป็นแบบไหน?
ก้อหลักๆของพี่ก้อคงเหมือนพี่เคยจะรับครั้งก่อนล่ะ
พี่คิดขั้นต่ำ 40 เปอของกำไรที่ได้ ระยะเวลาให้เทรดขั้นต่ำ 1เดือน  ที่เหลือแล้วแต่ตกลงจ้า

Kanikapu เขียน:
เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ เขียน:ซุ่มดูไรกันเพียบเลย555+

นั่นสิ

ปล.ตอบเรฟบนด้วยพี่อยากรู้  ;D ;D
อยากรู้ไปทามมายอิอิ

R0ckz-
ติดต่อ:

โพสต์โดย R0ckz- » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 8:47 pm

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ เขียน:
ป๋ารักหนูนะ เขียน:ฝากพี่เทรดอ่ะ
ก้อหลักๆของพี่ก้อคงเหมือนพี่เคยจะรับครั้งก่อนล่ะ
พี่คิดขั้นต่ำ 40 เปอของกำไรที่ได้ ระยะเวลาให้เทรดขั้นต่ำ 1เดือน  ที่เหลือแล้วแต่ตกลงจ้า

Kanikapu เขียน:

นั่นสิ

น่าสนแหะ :)
Filesonic สมัครต่อรับ bookmark บอร์ดไทย + นอก แนวทาง 6-7$ ต่อวัน PM เลยครับ
รูปภาพ
รูปภาพ

Shareflare วิธี+บอร์ด 5-10$/วัน รับแล้วกว่า 500$
รูปภาพ

Kanikapu
ติดต่อ:

โพสต์โดย Kanikapu » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 8:49 pm

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ เขียน:
Kanikapu เขียน:ปล.ตอบเรฟบนด้วยพี่อยากรู้  ;D ;D

เอาไปบอกเจโน  ;D ;D ;D

ติดต่อ:

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » จันทร์ 20 ก.ย. 2010 8:50 pm

เรื่องเทรดของหลังไมค์นะคะเพราะมันม่ะเกี่ยวก่ะทู้นี้งิ  จะแอดเอ็มมาคุยเลยก้อได้นะคร้า

21 Guns

โพสต์โดย 21 Guns » พฤหัสฯ. 23 ก.ย. 2010 3:19 pm

ทำมาเล่นๆ ถ้าจ่ายฝั่งละ 1000
อันนี้เป็นฝั่งยังไม่ได้กำไรนะครับ
https://spreadsheets.google.com/pub?key ... utput=html
เป็นของที่จะจ่ายรอบแรกนะครับ

ติดต่อ:

โพสต์โดย เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ » จันทร์ 27 ก.ย. 2010 11:37 pm

รอบนี้จ่ายน้อยนะคะ  มาบอกก่อนเลยจะได้ไม่ต้องรอหรือลุ้น  ประมาน 500 ดอลนะคะ 
สาเหตุที่ให้ได้แค่นี้  เพราะเดือนนี้พริกจ่ายไปแล้วรอบนึงเมื่อวันที่ 15  และ ย่าไม่สสบายน่ะค่ะต้องเข้าโรงบาลไปอยู่โรงบาลลเป็นอาทิตย์แล้วใช้เนทไม่ได้  เลยไม่มีเวลาเทรดด้วยเมื่อช่วงกลางเดือน  อีกอย่างค่ารักษาเอาเรื่องเหมือนกัน เข้าหลักหมื่นค่ะ  แล้วหมอนัดอีกที่เดือนหน้าวันที่ 12  พริกเลยต้องเก็บตังไว้ด้วยก้อครึ่งๆค่ะเอามาจ่าย 500 ดอล  เก็บไว้อีกประมาน 500 ดอล  พริกเองก้อไม่ได้อยากให้มันเกิดเรื่องแบบนี้แต่นี่เหตุสุดวิศัยจริงๆค่ะ ขอโทดที่ทำให้หลายๆท่านผิดหวังนะคะ แต่ตอนนี้สถานะการทางนี้ก้อแย่สุดๆแล้วเหมือนกัน

ย่าเป็นนิ่วในไตค่ะ  ถ้าใครพอรู้รายละเอียดหรือมีวิธีรักษาที่ได้ผลก้อช่วยแนะนำมาทีนะคะ  ขอบคุณค่ะที่เข้าใจและขอโทดที่รอบนี้ทำให้หลายๆท่านผิดหวังจริงๆ

เวลานาที
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย เวลานาที » จันทร์ 27 ก.ย. 2010 11:43 pm

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ เขียน:รอบนี้จ่ายน้อยนะคะ  มาบอกก่อนเลยจะได้ไม่ต้องรอหรือลุ้น  ประมาน 500 ดอลนะคะ 
สาเหตุที่ให้ได้แค่นี้   เพราะเดือนนี้พริกจ่ายไปแล้วรอบนึงเมื่อวันที่ 15  และ ย่าไม่สสบายน่ะค่ะต้องเข้าโรงบาลไปอยู่โรงบาลลเป็นอาทิตย์แล้วใช้เนทไม่ได้  เลยไม่มีเวลาเทรดด้วยเมื่อช่วงกลางเดือน  อีกอย่างค่ารักษาเอาเรื่องเหมือนกัน เข้าหลักหมื่นค่ะ  แล้วหมอนัดอีกที่เดือนหน้าวันที่ 12  พริกเลยต้องเก็บตังไว้ด้วยก้อครึ่งๆค่ะเอามาจ่าย 500 ดอล  เก็บไว้อีกประมาน 500 ดอล  พริกเองก้อไม่ได้อยากให้มันเกิดเรื่องแบบนี้แต่นี่เหตุสุดวิศัยจริงๆค่ะ ขอโทดที่ทำให้หลายๆท่านผิดหวังนะคะ แต่ตอนนี้สถานะการทางนี้ก้อแย่สุดๆแล้วเหมือนกัน

ย่าเป็นนิ่วในไตค่ะ   ถ้าใครพอรู้รายละเอียดหรือมีวิธีรักษาที่ได้ผลก้อช่วยแนะนำมาทีนะคะ  ขอบคุณค่ะที่เข้าใจและขอโทดที่รอบนี้ทำให้หลายๆท่านผิดหวังจริงๆ

เอาใจช่วยนะคับ ทุกคนก้อต้องมีเหตุสุดวิจัยกัน  :)

suchart
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย suchart » จันทร์ 27 ก.ย. 2010 11:51 pm

เงินไหลมาเทมาเฮงๆรวยๆ เขียน:รอบนี้จ่ายน้อยนะคะ  มาบอกก่อนเลยจะได้ไม่ต้องรอหรือลุ้น  ประมาน 500 ดอลนะคะ 
สาเหตุที่ให้ได้แค่นี้   เพราะเดือนนี้พริกจ่ายไปแล้วรอบนึงเมื่อวันที่ 15  และ ย่าไม่สสบายน่ะค่ะต้องเข้าโรงบาลไปอยู่โรงบาลลเป็นอาทิตย์แล้วใช้เนทไม่ได้  เลยไม่มีเวลาเทรดด้วยเมื่อช่วงกลางเดือน  อีกอย่างค่ารักษาเอาเรื่องเหมือนกัน เข้าหลักหมื่นค่ะ  แล้วหมอนัดอีกที่เดือนหน้าวันที่ 12  พริกเลยต้องเก็บตังไว้ด้วยก้อครึ่งๆค่ะเอามาจ่าย 500 ดอล  เก็บไว้อีกประมาน 500 ดอล  พริกเองก้อไม่ได้อยากให้มันเกิดเรื่องแบบนี้แต่นี่เหตุสุดวิศัยจริงๆค่ะ ขอโทดที่ทำให้หลายๆท่านผิดหวังนะคะ แต่ตอนนี้สถานะการทางนี้ก้อแย่สุดๆแล้วเหมือนกัน

ย่าเป็นนิ่วในไตค่ะ   ถ้าใครพอรู้รายละเอียดหรือมีวิธีรักษาที่ได้ผลก้อช่วยแนะนำมาทีนะคะ  ขอบคุณค่ะที่เข้าใจและขอโทดที่รอบนี้ทำให้หลายๆท่านผิดหวังจริงๆ

เอาใจช่วยนะครับคุณพริก ขอให้คุณย่าหายไวๆนะครับ

ย้อนกลับไปยัง