Re: Adsense มีแบบนับเป็น View ไหมครับ ?

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
mookrob
Full Member
Full Member

Adsense มีแบบนับเป็น View ไหมครับ ?

โพสต์โดย mookrob » พุธ 05 พ.ค. 2010 1:35 am

Adsense มีแบบนับเป็น View ไหมครับ ?

แบบจ่าย วิว : ดอลล่า แบบนี้อะครับ เหมือนพวกเว็บแปลงลิงค์

พอดีบล็อคเก่าท่องเที่ยวไม่ค่อยมีคนคลิก มีแต่ยอดชมอะครับ

SumoDesign
Sr. Member
Sr. Member
ติดต่อ:

Re: Adsense มีแบบนับเป็น View ไหมครับ ?

โพสต์โดย SumoDesign » เสาร์ 08 พ.ค. 2010 12:21 pm

นับ view ไม่แน่ใจว่ายังมีอยู่หรือเปล่าครับ
แต่อันนี้ก็ไม่เลว สำหรับคนชมเยอะ

Adsense For Content  มันมีให้เลือก3แบบใช่ป่ะครับ  (Googleจะจ่ายแบบไม่ต้องมีการคลิกก็ต่อเมื่อเป็นAdsภาพ)

1.แสดงแบบข้อความและรูปภาพ =  ถ้าไม่เลือกมันจะSetอันนี้ให้  มันเลยอาจจะมีเงินโดยที่ไม่มีคลิกให้เห็น
2.แสดงแบบข้อความเท่านั้น    =  จ่ายเมื่อคลิกเท่านั้น  คอนเฟิม 
3.แสดงแบบรูปภาพเท่านั้น    =  จ่ายเมื่อคลิกและจ่ายเมื่อแสดงAdsเฉยๆโดยไม่ต้องคลิกด้วย

:D

-[E]xplore[R]-
Jr. Member
Jr. Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย -[E]xplore[R]- » จันทร์ 10 พ.ค. 2010 7:23 am

ผมใช้แต่ BumQ กับ Admin
Google ไม่ผ่านอ่า

MinZaA
Newbie
Newbie

โพสต์โดย MinZaA » จันทร์ 10 พ.ค. 2010 11:54 am

-[E]xplore[R]- เขียน:ผมใช้แต่ BumQ กับ Admin
Google ไม่ผ่านอ่า

ทำไมถึงไม่ผ่านหรอครับ ...  ???

javastory
Jr. Member
Jr. Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย javastory » พฤหัสฯ. 13 พ.ค. 2010 7:26 pm

หุหุผมก็ไม่ผ่าน
แชร์ดาวน์ไลน์ หาดาวน์ไลน์ งานพิเศษ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ

อัพโหลดได้ตังครับจ่ายเร็ว 1$ ทำง่าย

http://www.cashnhits.com/refapi.

ย้อนกลับไปยัง