การสมัครบัญชีของ paypal จะต้องใช้ธนาคาร

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
B-Boy-JR
Nb Member
Nb Member

การสมัครบัญชีของ paypal จะต้องใช้ธนาคาร

โพสต์โดย B-Boy-JR » ศุกร์ 24 ก.ค. 2009 8:45 am

การสมัครของ paypal จะต้องใช้ธนาคาร กรุงเทพ  เพียงอย่างเดียวรึป่าวครับ

เพราะผมใช้ ธนาคาร กสิกรไทย ไม่ได้ครับ พอใช้ ของ กรุงเทพ ได้

และใช้ธนาคารไหนได้บ้างครับ 
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง