ปัญหาการถ่ายรูปหลักฐานการจ่ายค่ะ

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
Peach

ปัญหาการถ่ายรูปหลักฐานการจ่ายค่ะ

โพสต์โดย Peach » จันทร์ 07 ส.ค. 2006 2:23 am

สวัสดีค่ะ  :D
คือว่า ถ้าจะถ่ายภาพเอาหลักฐานจาก e-gold มาโพสต์น่ะค่ะ จะถ่ายยังไงหรอคะ งงมากๆ ???  แบบว่าถ่ายไม่เป็นค่ะ  :-[  รบกวนช่วยแนะนำทีนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ...

garamgzz

Re: ปัญหาการถ่ายรูปหลักฐานการจ่ายค่ะ

โพสต์โดย garamgzz » จันทร์ 07 ส.ค. 2006 2:35 am

กด Print Screen คับ

เเล้วเข้าโปรเเกรม Print กด Paste

เเล้วเซฟไฟล์เป็นสกุลอะไรก้อได้เข้า

เข้าเวบมาก้อ Browse ขึ้นมา ก้อได้เเล้วละคับ

Peach

Re: ปัญหาการถ่ายรูปหลักฐานการจ่ายค่ะ

โพสต์โดย Peach » จันทร์ 07 ส.ค. 2006 2:37 am

อ้อ :o เข้าใจแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะคะ  :D

ย้อนกลับไปยัง