Re: แนะนำเว็บ Upload File สำหรับคนมี Google Adsense

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
pluster
Newbie
Newbie

แนะนำเว็บ Upload File สำหรับคนมี Google Adsense

โพสต์โดย pluster » เสาร์ 31 ม.ค. 2009 3:59 pm

ขออภัยด้วยครับ ขอลบลิ้งเว็บออก  :-[
แก้ไขล่าสุดโดย pluster เมื่อ เสาร์ 07 ก.พ. 2009 7:52 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

SumoDesign
Sr. Member
Sr. Member
ติดต่อ:

Re: แนะนำเว็บ Upload File สำหรับคนมี Google Adsense

โพสต์โดย SumoDesign » เสาร์ 31 ม.ค. 2009 6:45 pm

ง่ะ ปลอดภัยป่ะเนี่ย  :o

pluster
Newbie
Newbie

โพสต์โดย pluster » อาทิตย์ 01 ก.พ. 2009 12:26 am

ตั้งแต่ใช้มาก็ยังไม่มีปัญหาอะไรครับ  :)

arcura
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย arcura » อาทิตย์ 01 ก.พ. 2009 5:39 am

เป็นกำลังใจให้ครับ แต่ถ้ามี Multiple upload หรือ อัพด้วย ftp ด้วยจะดีมากๆๆๆๆๆๆๆ ครับ >:D

PhenomX3
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย PhenomX3 » อาทิตย์ 01 ก.พ. 2009 9:05 am

ต้องสมัครสมาชิกมะคับ ???
[align=center][url=http://www.marketiva.com/?gid=23733 target="marketiva"]รูปภาพ[/url]

รูปภาพ[/align]

midmid
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

โพสต์โดย midmid » อาทิตย์ 01 ก.พ. 2009 1:18 pm

น่าลองดู

pluster
Newbie
Newbie

โพสต์โดย pluster » อาทิตย์ 01 ก.พ. 2009 9:16 pm

ไม่ต้องสมัครสมาชิกครับ ใส่ pub-id เข้าไปได้เลย แล้วครั้งต่อไปจะอัพมันจะขึ้น pub ที่เราเคยใส่ไว้ให้เลยครับ มันเก็บเป็นค่า cookie ในเครื่องเราเอง

ถ้าต้องการลบค่า pub-id ออก ไม่ให้มันจำ (กรณีไปอัพที่อื่นที่ไม่ใช่บ้าน) ให้ลบ pub เราออก แล้วกดอัพโหลดเลย ไม่ต้องเลือกไฟล์

เท่านี้ก็ลบค่า pub ของเราที่จำเป็น cookie ออกแล้วครับ  :)

ToNaRo
Full Member
Full Member

โพสต์โดย ToNaRo » พฤหัสฯ. 05 ก.พ. 2009 12:57 am

อัพแล้วจะเกิดอะไรขึ้นหรอครับ??

สำหรับคนมี GA ??

คือ โฆษณา ของเราจะไปขึ้นหน้าที่ไว้ให้คนอื่นโหลดไฟล์หรอครับ?
http://twitter.com/Turtonz

http:/turtonz.flixya.com

pluster
Newbie
Newbie

โพสต์โดย pluster » พฤหัสฯ. 05 ก.พ. 2009 5:55 am

ToNaRo เขียน:อัพแล้วจะเกิดอะไรขึ้นหรอครับ??

คือ โฆษณา ของเราจะไปขึ้นหน้าที่ไว้ให้คนอื่นโหลดไฟล์หรอครับ?

ใช่ครับ เสมือนกับเราเปิดเว็บ file hosting เลย
ads ของคุณจะติดกับไฟล์ที่คุณอัพโหลด
เมื่อมีคนเข้ามาโหลดไฟล์ของคุณ ระบบจะนำโฆษณาของคุณมาแสดง

arcura
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย arcura » พฤหัสฯ. 05 ก.พ. 2009 7:06 am

pluster เขียน:
ToNaRo เขียน:อัพแล้วจะเกิดอะไรขึ้นหรอครับ??

ใช่ครับ เสมือนกับเราเปิดเว็บ file hosting เลย
ads ของคุณจะติดกับไฟล์ที่คุณอัพโหลด
เมื่อมีคนเข้ามาโหลดไฟล์ของคุณ ระบบจะนำโฆษณาของคุณมาแสดง

เอ่อผมขอทราบอัตราส่วนการแสดงโฆษณาระหว่าง Adsของเจ้าของเว็บกับผู้ใช้หน่อยครับผม(แต่เรตการโฆษณาตอนนี้ก็ยอดเยี่ยมเลยครับ) อยู่กันนานๆนะครับผม  ;D

ปล. มีโครการทำเว็บRedirection หรือเว็บทำ ShortUrl ไหมครับทำเมือไหร่Pm มาเลยนะครับท่าน  >:D
แก้ไขล่าสุดโดย arcura เมื่อ พฤหัสฯ. 05 ก.พ. 2009 7:12 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

immaginare
Super Member
Super Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย immaginare » พฤหัสฯ. 05 ก.พ. 2009 10:05 am

แล้วมันจะผิดกฎของ google หรือเปล่าครับเนี้ย กลัวโดนแบนอ่ะ ทำมาตั้งนาน

pluster
Newbie
Newbie

โพสต์โดย pluster » พฤหัสฯ. 05 ก.พ. 2009 6:50 pm

arcura เขียน:
pluster เขียน:

เอ่อผมขอทราบอัตราส่วนการแสดงโฆษณาระหว่าง Adsของเจ้าของเว็บกับผู้ใช้หน่อยครับผม(แต่เรตการโฆษณาตอนนี้ก็ยอดเยี่ยมเลยครับ) อยู่กันนานๆนะครับผม  ;D

ปล. มีโครการทำเว็บRedirection หรือเว็บทำ ShortUrl ไหมครับทำเมือไหร่Pm มาเลยนะครับท่าน  >:D

[อัตราส่วน 9:1] user 9 host 1 ครับ
ส่วนโครงการอื่น ถ้ามีเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

immaginare เขียน:แล้วมันจะผิดกฎของ google หรือเปล่าครับเนี้ย กลัวโดนแบนอ่ะ ทำมาตั้งนาน

คือว่าก็ใช้อยู่อ่ะครับ เช็คที่ถึงเดือนกุมภาก็ได้รับเรียบร้อย  >:D

gamara3
Newbie
Newbie

โพสต์โดย gamara3 » พฤหัสฯ. 05 ก.พ. 2009 7:44 pm

น่าสงสัยนะ

BANNED
Super Hero Member
Super Hero Member

โพสต์โดย BANNED » พฤหัสฯ. 05 ก.พ. 2009 8:11 pm

แนวนี้ทำได้ครับ แต่ให้ระวังไฟส์ 18+ หรือไฟส์ลิขสิทธิ์ เพราะถ้ามีคนแจ้งเข้าไป ID คงโดนแบนแน่นอนครับ โฮสต์วางที่โอทาโร่นี่ครับ  ;D

pluster
Newbie
Newbie

โพสต์โดย pluster » พฤหัสฯ. 05 ก.พ. 2009 9:00 pm

gamara3 เขียน:น่าสงสัยนะ

แค่เอามาแนะนำเฉย ๆ ครับ ใช้ไม่ใช้แล้วแต่เลย

hot777 เขียน:แนวนี้ทำได้ครับ แต่ให้ระวังไฟส์ 18+ หรือไฟส์ลิขสิทธิ์ เพราะถ้ามีคนแจ้งเข้าไป ID คงโดนแบนแน่นอนครับ โฮสต์วางที่โอทาโร่นี่ครับ  ;D

ใช่ครับ ก็ตามที่ whois น่ะแหละ

arcura
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย arcura » เสาร์ 07 ก.พ. 2009 2:42 am

เว็บโดนแฮ็กซะแล้ว สาวกท่านสะเทือนใจอย่างแรงครับ T-T กลับมาเหมือนเดิมเร็วๆนะครับเป็นกำลังใจให้ครับผมสู้ๆ ครับ

pluster
Newbie
Newbie

โพสต์โดย pluster » เสาร์ 07 ก.พ. 2009 7:51 am

arcura เขียน:เว็บโดนแฮ็กซะแล้ว สาวกท่านสะเทือนใจอย่างแรงครับ T-T กลับมาเหมือนเดิมเร็วๆนะครับเป็นกำลังใจให้ครับผมสู้ๆ ครับ

แก้แล้วครับ ผมหละหลวมไปหน่อย ขออภัยด้วยครับ ไม่รู้จะโดนของอีกหรือเปล่า
รู้สึกว่าโพสแล้วล่อเป้ายังไงไม่รู้ ขอลบลิ้งเว็บออกนะครับ ขออภัยท่านที่เพิ่งเปิดมาอ่านด้วยละกัน  :-[

arcura
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย arcura » อังคาร 10 ก.พ. 2009 6:12 pm

เหอๆๆๆ เศร้าครับผมมาเร็วไปเร็ว  :'(

PiTTa
Nb Member
Nb Member

โพสต์โดย PiTTa » พฤหัสฯ. 19 ก.พ. 2009 12:26 pm

ออกตัวให่แล้วไม่ใช่รึเปลี่ยนบ่อยจัง 3 ครั้งแ ล้ว  แต่ก็บริการดี  ต่อคลิกสูง

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง