เข้า Donkeymail ไม่ได้อ่ะ

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
suwatchu

เข้า Donkeymail ไม่ได้อ่ะ

โพสต์โดย suwatchu » พุธ 05 ก.ค. 2006 12:32 am

วันนี้ผม Log In เข้า donkeymail ไม่ได้อ่ะครับ
เขาบอกว่า Error  พอลองใส่ e-mail ให้เขา password ให้ใหม่
ก็มีข้อความบอกว่าไม่มี e-mail อยู่ในฐานข้อมูลน่ะครับ
แสดงว่าผมโดนลบข้อมูลทิ้งแล้วหรือยังครับ
แล้วต้องทำไงต่อครับ ช่วยบอกหน่อยครับผม

non2730

Re: เข้า Donkeymail ไม่ได้อ่ะ

โพสต์โดย non2730 » พฤหัสฯ. 06 ก.ค. 2006 3:44 am

เข้าไม่ได้เหมือนกัน  เป็นเหมือนกันเลย
เพราะอะไรหรอครับ

smog

Re: เข้า Donkeymail ไม่ได้อ่ะ

โพสต์โดย smog » พุธ 12 ก.ค. 2006 5:45 pm

เราก็เข้าไม่ได้นะ...ก็เลยสมัครใหม่เลย..รู้สึกว่ามานจะโดนลบไปแล้ว

ย้อนกลับไปยัง