ช่วยผมหน่อยคับเกี่ยวกับ donkeymail.com

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
bigjon27

ช่วยผมหน่อยคับเกี่ยวกับ donkeymail.com

โพสต์โดย bigjon27 » อังคาร 09 พ.ค. 2006 4:18 pm

ผมไม่เข้าใจเกี่ยวกับ point แล้วก็ยอดที่เราจะเบิกเงินได้อ่าคับว่าต้องได้เท่าไรจึงเบิกได้หรือช่วยอธิบายเกี่ยวกับเวบนี้หน่อยนะคับ 
      ขอบคุณมากคับที่ตอบคำถามมือไหม่อย่างผม 

leisurefunwork
Full Member
Full Member

Re: ช่วยผมหน่อยคับเกี่ยวกับ donkeymail.com

โพสต์โดย leisurefunwork » เสาร์ 13 พ.ค. 2006 8:56 pm

pointในDonkey ใช้ redeem เป็นโฆษณาไว้ทำลงหน้าเว็บของคุณ หรือ ถ้าคุณไม่มีเว็บก็อาจใช้ทำ ptpให้กับเว็บอื่นที่คุณเป็นสมาชิกอยู่ได้ครับ ซึ่งก็จะเปลี่ยนกลับมาเป็นเงินอีกทีหนึ่ง วนเวียนกันอยู่อย่างงี้แหละ  ส่วนรายได้ที่เป็นเงินทางเว็บจะจ่ายให้ทุกอาทิตย์(อ้างจากหน้าโฮมเพจ) ไม่ว่าคุณจะมีรายได้มากหรือน้อยขนาดไหน หรือถ้าจะได้ไม่ต้องกังวลมาก เมื่อคลิกที่ลิงค์ Earnings Stats แล้วก็คอยสังเกตดูคำว่า Request Payment เมื่อไหร่ก็ตามที่เปลี่ยนจากสีดำเป็นแดง (บางครั้งก็เป็นสีอื่น) คุณก็คลิกเบิกได้เลยครับ
แนบไฟล์
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง