มีใครเคยลองทำ ธุรกิจ Domain จาก Global Domain International (GDI) ป่าวอ่ะคับ

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
absolute
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

มีใครเคยลองทำ ธุรกิจ Domain จาก Global Domain International (GDI) ป่าวอ่ะคับ

โพสต์โดย absolute » พุธ 11 มิ.ย. 2008 9:56 pm

เคยได้ยินมาว่า 

มันได้ผลตอบแทนดีมากเลยอ่ะคับ

ใครเคยทำหรือทำอยู่ช่วยบอกด้วยนะคับ

Poknang
Nb Member
Nb Member

Re: มีใครเคยลองทำ ธุรกิจ Domain จาก Global Domain International (GDI) ป่าวอ่ะคับ

โพสต์โดย Poknang » พุธ 11 มิ.ย. 2008 10:26 pm

นายเจอปากทางนรกแล้ว  จะเข้าไปหรือไม่อยู่ที่นายแล้วล่ะ O0 O0
รูปภาพ

Cantaloop
Sr. Member
Sr. Member

Re: มีใครเคยลองทำ ธุรกิจ Domain จาก Global Domain International (GDI) ป่าวอ่ะคับ

โพสต์โดย Cantaloop » พุธ 11 มิ.ย. 2008 11:20 pm

Poknang เขียน:นายเจอปากทางนรกแล้ว  จะเข้าไปหรือไม่อยู่ที่นายแล้วล่ะ O0 O0

ทำไมไปว่าธุรกิจเขาอย่างนั้นอ่ะครับ

ทำได้ไม่ได้มันอยู่ที่คนมากกว่าครับ

Suk13.com
VIP Member
VIP Member

โพสต์โดย Suk13.com » พุธ 11 มิ.ย. 2008 11:45 pm

เคยทำครับ แต่ผมหาไลน์ไม่เก่งก้อเจ๊งกันไปครับ

ถ้าเปงคนชักชวนคนเก่งหรือหาไลน์เก่งๆ สบายครับ  ;D ;D

ลองทำดูก้อได้นะครับ ถ้ามีทุนสักนิดนึงครับ

2524
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

โพสต์โดย 2524 » พุธ 11 มิ.ย. 2008 11:53 pm

อย่าเสี่ยงดีกว่านะครับ มันไม่ค่อยคุ้มกันเลยครับ จริงๆ
สู้ทำ Buxto ดีกว่าครับ ได้เงินจริง
อัพรูปได้ตังค์คับ สมัครต่อได้ 1 Usd  >>http://sharedimages.org/signup.php?ref=129522
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Cantaloop
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย Cantaloop » พฤหัสฯ. 12 มิ.ย. 2008 12:10 am

ผมก็เคยทำนะครับ

แต่เลิกทำมาได้ปีหนึ่งละมั้ง

เพราะปีก่อนไม่มีคอมใช้

ก็เลยแคนเซิลแอคเค้าไป

เพราะไม่มีเวลาดูแลดาวไลน์

รูปภาพ

*-*

absolute
Hero Member
Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย absolute » พฤหัสฯ. 12 มิ.ย. 2008 12:17 am

ใครช่วยอธิบาย เพิ่มเติมอีกนิดได้มั้ยคับ

เท่าที่ผมเข้าใจนะ

ก็คือ เราต้องจ่ายให้มัน 10$/เดือน แล้วถ้าเราชวนคนมาสมัครได้ 1 คน เราจะได้ 1$ ทุก 1 เดือน ตลอดไป ผมเข้าใจถูกมั้ยอ่ะ ใครรู้ช่วยทีคับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ *0*

Cantaloop
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย Cantaloop » พฤหัสฯ. 12 มิ.ย. 2008 12:31 am

absolute เขียน:ใครช่วยอธิบาย เพิ่มเติมอีกนิดได้มั้ยคับ

เท่าที่ผมเข้าใจนะ

ก็คือ เราต้องจ่ายให้มัน 10$/เดือน แล้วถ้าเราชวนคนมาสมัครได้ 1 คน เราจะได้ 1$ ทุก 1 เดือน ตลอดไป ผมเข้าใจถูกมั้ยอ่ะ ใครรู้ช่วยทีคับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ *0*

ช่ายครับ

จ่ายให้เค้า10ดอลทุกเดือนเราก็ได้จากดาวไลน์1ดอลต่อ1คนทุกเดือน(ถ้าดาวไลน์เรายังอยู่นะ)
ช่วงแรกๆก็ไม่มีครายได้ตังกันหลอกครับ

แต่ตอนนั้นที่ผมทำมันมีให้ทำโบนัส100ดอลด้วย

ไม่รู้ตอนนี้มันมีอยู่ป่าว

มันก็ยากเหมือนกันนะครับ

ลองคิดดีๆก่อนทำละกัน

เพื่ออะไร (+?)
Super Member

โพสต์โดย เพื่ออะไร (+?) » อังคาร 16 ก.ย. 2008 6:26 am

ผมกำลัง คิดจะทำ Project อยู่ครับ ผมอ่านๆดูแล้ว มันอ้างว่า ถ้าเรา หา downline ได้ 5 คน และ ใน 5 คนนั้น หาสมาชิกเพิ่มได้อีกคนละ 5 คน เราก้อจาได้ 100000บาท+ อ่ะ

แนว คิดผมคือว่า แทนที่เราจะหา downline ให้เหนื่อย เรา แค่ ต้องลงทุน ก่อน 30,000 บาท

30,000 บาท นั้นเอาไปทำอะไร รู้มั้ย ? ก้อเอา ไปจ้างให้คนมาสมมัครไงครับ เพราะ ค่าสมัคร ตกคนละ 1000 บาท ก้อ 30 คน ก้อ 30000 ไงหล่ะ เราเอาเงิน ใส่ในบัญชีให้เค้า เรา ขอแค่ บัญชีเค้าเฉยๆ และ แน่นอน เค้าไม่ได้ให้เราฟรีๆ ถ้า มีผลรายได้อะไร ที่เข้าบัญชีเค้า เราก้อจะให้ เค้าไปเลย โดย ที่เรา รอเงิน ตอบแทน 100000+ แทน . . เหอๆ เมื่อมาได้เงิน ตอบแทนมา เราก้อเอา เงิน 100000+ นั่น หัก ไป 30000 แล้ว นำมาใส่บัญชี downline แบบนี้ไปเรื่อยๆ ไม่มีที่สิ้นสุด เราก้อจาได้เงินทุกเดือน

แต่มันติดตรงว่า เรา ต้องมีเงินทุน.... 30000 บาท ซึ่งคิดว่า หา ไม่ยาก ถ้าหาครบเมื่อไหร่ ผม จะเริ่ม project ทันที ซึงผม ก้อจามาถาม จากคนในเว็บนี่แหล่ะ  ;D
[align=center]ความรักไร้สูตรคำนวณ[/align]
[align=center]รูปภาพ[url=http://bit.ly/cbEPem]รูปภาพ[/align]
[align=center]เว็บในดวงใจถึงจะเหลือเพียงชื่อแต่เราก็ไม่เคยลืม [/align]
[align=center]TrafficThaiSurf[/align]
[align=center]รูปภาพ[/align]

nottna
Full Member
Full Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย nottna » อังคาร 16 ก.ย. 2008 7:47 am

zapperzero เขียน:ผมกำลัง คิดจะทำ Project อยู่ครับ ผมอ่านๆดูแล้ว มันอ้างว่า ถ้าเรา หา downline ได้ 5 คน และ ใน 5 คนนั้น หาสมาชิกเพิ่มได้อีกคนละ 5 คน เราก้อจาได้ 100000บาท+ อ่ะ

แนว คิดผมคือว่า แทนที่เราจะหา downline ให้เหนื่อย เรา แค่ ต้องลงทุน ก่อน 30,000 บาท

30,000 บาท นั้นเอาไปทำอะไร รู้มั้ย ? ก้อเอา ไปจ้างให้คนมาสมมัครไงครับ เพราะ ค่าสมัคร ตกคนละ 1000 บาท ก้อ 30 คน ก้อ 30000 ไงหล่ะ เราเอาเงิน ใส่ในบัญชีให้เค้า เรา ขอแค่ บัญชีเค้าเฉยๆ และ แน่นอน เค้าไม่ได้ให้เราฟรีๆ ถ้า มีผลรายได้อะไร ที่เข้าบัญชีเค้า เราก้อจะให้ เค้าไปเลย โดย ที่เรา รอเงิน ตอบแทน 100000+ แทน . . เหอๆ เมื่อมาได้เงิน ตอบแทนมา เราก้อเอา เงิน 100000+ นั่น หัก ไป 30000 แล้ว นำมาใส่บัญชี downline แบบนี้ไปเรื่อยๆ ไม่มีที่สิ้นสุด เราก้อจาได้เงินทุกเดือน

แต่มันติดตรงว่า เรา ต้องมีเงินทุน.... 30000 บาท ซึ่งคิดว่า หา ไม่ยาก ถ้าหาครบเมื่อไหร่ ผม จะเริ่ม project ทันที ซึงผม ก้อจามาถาม จากคนในเว็บนี่แหล่ะ  ;D

ผมว่ามันไม่ได้นะ คิดดูดีๆๆครับ แค่ 10 คน คุณไม่ได้ถึง 100000 หรอกครับ
--- เว็บผม ลองทำเล่นๆ ---
http://nott.madoo.com
http://entertainment-news-news.blogspot.com

Snop
ติดต่อ:

โพสต์โดย Snop » อังคาร 16 ก.ย. 2008 7:55 am

zapperzero เขียน:ผมกำลัง คิดจะทำ Project อยู่ครับ ผมอ่านๆดูแล้ว มันอ้างว่า ถ้าเรา หา downline ได้ 5 คน และ ใน 5 คนนั้น หาสมาชิกเพิ่มได้อีกคนละ 5 คน เราก้อจาได้ 100000บาท+ อ่ะ

อ่านดูคร่าวๆ... ได้แต่ขอบอกว่า... อย่าหวังน้ำบ่อหน้าเกินไปคับ

ผมเป็นคนหนึ่งที่เคยทำ GDI มาด้วย... ตอนนั้นกำลังไปได้สวย
ได้เงินในบัญชีตอนนั้นประมาณ $20 กว่า แต่แอคเค้าผมโดนแบนซะงั้น...ไม่รู้คัยหมั่นไซ้ส่งข้อความที่ผมโพสตามเว็บบอร์ดไปฟ้อง
มันเลยหาว่าผมสแปม... ต้องเสียค่าปรับ 100 กว่าดอล...มันถึงจะให้แอคเค้าเราคืน...

แล้วผมจะเอา..แมวที่ไหนไปเสียละคับ...

อันนี้ก็อยู่ที่ว่า...คัยคิดจะทำคับ... แต่ถ้าหาสมาชิกในไทยตอนนี้ คงจะยากมากแล้ว

LB
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย LB » อังคาร 16 ก.ย. 2008 4:32 pm

เรากำลังทำอยู่ค่ะ

ไปได้ค่อนข้างสวย แต่เราต้องสอนเค้าให้ทำงานให้เป็น

แต่ก็คุ้มค่านะคะ อัพไลน์เก่งอ่ะ

หาคนมาให้เพียบเลย อิอิ ;)

e20cup
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย e20cup » อังคาร 15 ธ.ค. 2009 2:33 pm

สมาชิกใหม่  สมัครแล้วต้องอ่านกฏก่อนนะครับ
ท่านขุดกระทู้ขึ้นมา  จะด้วยเหตุใดก็ตาม  มันมีกฏข้อนี้อยู่

1.3 บอร์ด ปัญหา หารายได้ ผ่านเน็ต แนะนำวิธี

ท่านสามารถสอบถามปัญหาทั่วไป การหารายได้และแนะนำวิธีหารายได้แบบต่างๆ
แต่ในบอร์ดนี้ห้ามลงลิงค์หาดาวน์ไลน์หรือโปรโมทเว็บ

ฉะนั้น เมื่อท่านทราบแล้ว  กรุณาไปลบ ลิงก์ ของท่าน ออกด้วยนะครับ

ดูแล้วมันเป็นการแอบแฝง โฆษณา โปรโมทเวบ  ไม่สมควรครับ
[font=Verdana]คำว่า [color=blue]" พอเพียง "  พอเพียงนี้ อาจจะมี มีมาก อาจจะมี
ของหรูหรา ก็ได้ แต่ว่า ต้องไม่ ไปเบียดเบียนคนอื่น[/color]
[/font]

[font=Verdana]ข้อแนะนำ การใช้บอร์ด ptc.icphysics.com[/font]         

รูปภาพ

ดงบังชิมกะปิ
Sr. Member
Sr. Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย ดงบังชิมกะปิ » พุธ 16 ธ.ค. 2009 4:19 am

ถ้าแยกคำว่าเชิญชวญกับหลอกลวงได้แล้ว ท่านสามารถทำธุรกิจนี้ได้ประสบผลสำเร็จแน่นอน (เอาใจเค้ามาใส่ใจเรา)

sorrowbutterfly
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

โพสต์โดย sorrowbutterfly » จันทร์ 12 เม.ย. 2010 6:14 pm

สวัสดีค่ะ..เราชื่อ  อารีย์  รัตนิน
ไม่มีเหตุผลอะไรที่เราต้องมานั่ง โพสให้ธุรกิจที่มันหลอกลวง 
ไม่มีเหตุผลอะไรที่เราต้องหลอกคน อื่นให้มาสมัครทำงานกับบริษัทที่มันไม่จ่ายเงินให้เรา
ไม่มีเหุตผลอะไรที่เราต้องยอมโดน ให้ใครต่อใครมาหาว่าหลอกลวงไปด้วย
นั่นน่ะสิ..แล้วที่เราทำเพื่ออะไร และเพราะอะไร

เพราะธุรกิจ GDI  เป็น ธุรกิจที่ได้เงินจริงๆ น่ะสิ..เราถึงอยากบอกต่อ  ให้เพื่อนที่ยังไม่เคยได้รับรู้ว่ามันเป็นยังไง 
ได้ลองศึกษากันดู  เผื่อว่าจะเกิดถูกใจ  เจอทางที่ใช่ซะที

แค่ศึกษาดูก่อนเท่านั้น  แค่ให้โอกาสเราได้พิสูจน์ว่ามันไม่ใช่เรื่องไร้สาระ  ไม่ได้ยากอย่างที่คิด
ไม่ได้หลอกให้สมัคร  แล้วรีบเก็บเงิน  เรามีข้อมูลให้คุณได้ศึกษา มากมาย  เมื่อคุณเข้าใจระบบ และพร้อมที่จะเริ่มเมื่อไหร่  คุณค่อยสมัคร..ไม่มีการบังคับใดๆทั้งสิ้น  การตัดสินใจทั้งหมดอยู่ที่คุณ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

ทำไมคุณไม่ลองเปิดโอกาสให้ตัวเองดูล่ะ
.
.
.
.
.
.
.
.
.

เอาล่ะ..
เราเริ่มศึกษาข้อมูลเบื้องต้นกัน ก่อน เข้าไปที่  www.green4dream.ws
อ่านข้อมูลให้หนำใจ  และกรอก email ตรงด้านล่างสุดของเวบเพจ  เพื่อรับข้อมูลเพิ่มเติมที่ละเอียดกว่าอีกครั้ง

สำหรับท่านที่มีข้อสงสัยเกี่ยวกับการทำงาน  ลองเข้าไปอ่านที่เวบไซต์ด้านล่างนี้ดูนะคะ
http://gdi-support.21millionaire.com/faq.htm#2
[align=center]ดอลล่าร์ผ่านหน้าจอ ไม่คลิ๊ก ไม่ง้อครับ[/align]
[align=center][url=http://www.โดเมนของคุณ.ws/]รูปภาพ[/url][/align]

Absolute Zero
ติดต่อ:

โพสต์โดย Absolute Zero » จันทร์ 12 เม.ย. 2010 6:16 pm

จะขุดมาทำไมหรอครับ

?  เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 09:56:42 pm ?
หาคนโพสเว็บบอร์ด ผมครับ เพ่งทำใหม่เป็นแนว สิบแปดบวก น่ะ

รับจำนวนมากๆเลยครับกำลังจะบูมบอร์ด

โทนี่_ขาดทุนคือการเริ่มต้น

โพสต์โดย โทนี่_ขาดทุนคือการเริ่มต้น » จันทร์ 12 เม.ย. 2010 10:24 pm

555 ขุดขั้นเทพ อิอิ คล้ายแซ ลูกโซ่ เลย
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง