Re: Ucash หรือ Linkbucks หรือ Bnlink อันไหนดีที่สุด

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
sealant
Extra Membership
Extra Membership
ติดต่อ:

Re: Ucash หรือ Linkbucks หรือ Bnlink อันไหนดีที่สุด

โพสต์โดย sealant » ศุกร์ 30 พ.ค. 2008 1:48 am

hot777 เขียน:Ucash ไม่จ่ายผมมา 2 เดือนแล้วครับ

เลิกไปเถอะครับ เวปนี้มันไม่จ่าย
ส่วน Linkbucks หรือ Bnlink  จ่ายแล้ว และได้แล้วครับ
[align=center]รูปภาพ[/align]
[align=center]สนใจ ---> คลิกตรงนี้สอบถามได้ครับ[/align]

leisurefunwork
Full Member
Full Member

โพสต์โดย leisurefunwork » จันทร์ 07 ก.ค. 2008 5:24 pm

ใครได้ตังจาก ucash ก็ยินดีด้วยครับ ผมทำมา 3 เดือนกว่าแล้ว ใช้เวลาเดือนกว่าๆ ก็ถึงยอดเบิก และใช้เวลาอีกเดือนกว่าๆ เกือบจะถึงสองเดือนแล้วในการทวงเงิน แต่ก็ยังไม่ได้อยู่วันยังค่ำ  เข้าไปที่แท็บ Earnings ก็จะเห็นแต่ข้อความข้างล่างตลอด

The earnings report and payments are being processed and will be
available as soon as possible.

Thank you for your patience. Ucash Staff =)

ก็ไม่รู้ทำไมกระบวนการจ่ายมันถึงช้าขนาดล่อเป็นเดือนๆ  เซ็งเป็ด...  ตอนนี้หยุดทำครับ รอให้ได้เงินก่อนค่อยว่ากันไหม แต่ ucash ส่อเค้าเบี้ยวมากกว่า ก็เลยทำใจแล้ว
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง