Re: urlcash.net เปลี่ยนลิงค์ให้เป็นเงินตัวใหม่ ขั้นต่ำ 5$ ผ่าน paypal e-gold

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
tee_kom
Full Member
Full Member

urlcash.net เปลี่ยนลิงค์ให้เป็นเงินตัวใหม่ ขั้นต่ำ 5$ พร้อมหลักฐานการรับเงิน

โพสต์โดย tee_kom » พุธ 13 ก.พ. 2008 10:22 pm

urlcash.net เปลี่ยนลิงค์ให้เป็นเงินตัวใหม่ ขั้นต่ำ 5$ ผ่าน paypal , e - gold , money bookers

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

How often do you pay me?
When every month has ended we scan every account for thier revenue, and if you have reached a total of $5 or more ($20 for E-Gold) of pending revenue we will pay you within the first 10 days of the following month. If didn't reach minimum payment the earnings will roll over to next month.

ใครสนใจก็ต่อได้เลยนะคับ  http://www.urlcash.net/?ref=8694  ไม่ยากหรอกครับ  สมัครเสร็จรับโบนัสฟรี 0.50$

http://www.urlcash.net/?ref=8694

สมัครที่ลิงค์นี้เลยคับ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ อังคาร 04 มี.ค. 2008 6:41 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

tee_kom
Full Member
Full Member

Re: urlcash.net เปลี่ยนลิงค์ให้เป็นเงินตัวใหม่ ขั้นต่ำ 5$ ผ่าน paypal e-gold

โพสต์โดย tee_kom » พุธ 13 ก.พ. 2008 10:25 pm

ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน เขียน:จะไม่บอกหน่อยหรอครับ ว่าทำอะไร อิอิ

เปลี่ยนลิงค์เก่าให้เป็นลิงค์ใหม่ไงคับ อุตสาห์บอกแล้วว่าเปลี่ยนลิงค์ให้เป็นเงิน  แค่เอาลิงค์ที่เรามีอยู่แล้วไปอัพกับ urlcash อีกทีนึงแล้วก็เอาไปโพสตามที่ต่าง ๆ แค่นี้เองคับ อิอิ  ;D ;D

ลุงหมู
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย ลุงหมู » พุธ 13 ก.พ. 2008 10:27 pm

ก็เหมือนเก่าเหมือนวันแรกที่เราเจอกัน เขียน:จะไม่บอกหน่อยหรอครับ ว่าทำอะไร อิอิ

สงสัยจะร้อนเงินมาก ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Hopeless Heart
Super Member

โพสต์โดย Hopeless Heart » พุธ 13 ก.พ. 2008 10:30 pm

ืัืืื่ืัืัอันนี้กับอันที่แล้วอันไหนดีกว่า  ???
ทำหลายอันไม่ได้นี่นา มันไม่ให้เปลี่ยน 2 ลิ้ง

tee_kom
Full Member
Full Member

โพสต์โดย tee_kom » พุธ 13 ก.พ. 2008 10:39 pm

Angelic Legendary Saint Valkyrias เขียน:ืัืืื่ืัืัอันนี้กับอันที่แล้วอันไหนดีกว่า  ???
ทำหลายอันไม่ได้นี่นา มันไม่ให้เปลี่ยน 2 ลิ้ง

อันที่แล้วหมายถึงตัวไหนคับ ucash หรือว่า usercash    มันต่างกันคับ  ถ้า  ucash  มันจะตัดให้เรา 20% จากยอดที่เราทำได้ ขั้นต่ำ 15$ ถึงทำการเบิกได้  ส่วน  usercash  มันทำการตัดให้เรา  15%  คับ ส่วนขั้นต่ำนั้น  5$   

แต่ urlcash  มันทำการตัดยอดให้เรา 45% คับ    ขั้นต่ำในการจ่ายออก ก็ 5$ เหมือนกันคับ    อันนี้ก็อยู่ที่จะเลือกแล้วคับว่าต้องการตัวไหน     

ส่วนตัวแล้วผมทำหมดทุกตัวคับ  เพราะสลับกันใช้    เพราะว่า  ucash  ตัดยอดจ่ายวันที่ 15 ของทุกเดือน  แต่ urlcash กับ  usercash  ตัดยอดทุกสิ้นเดือนคับ   

ลองตัดสินใจดูละกันนะคับ

โพสต์โดย Hopeless Heart » พุธ 13 ก.พ. 2008 10:46 pm

ปล่อยวางบ้างก็ดี เขียน:
Angelic Legendary Saint Valkyrias เขียน:ืัืืื่ืัืัอันนี้กับอันที่แล้วอันไหนดีกว่า  ???

อันที่แล้วหมายถึงตัวไหนคับ ucash หรือว่า usercash    มันต่างกันคับ  ถ้า  ucash  มันจะตัดให้เรา 20% จากยอดที่เราทำได้ ขั้นต่ำ 15$ ถึงทำการเบิกได้  ส่วน  usercash  มันทำการตัดให้เรา  15%  คับ ส่วนขั้นต่ำนั้น  5$   

แต่ urlcash  มันทำการตัดยอดให้เรา 45% คับ    ขั้นต่ำในการจ่ายออก ก็ 5$ เหมือนกันคับ    อันนี้ก็อยู่ที่จะเลือกแล้วคับว่าต้องการตัวไหน     

ส่วนตัวแล้วผมทำหมดทุกตัวคับ  เพราะสลับกันใช้    เพราะว่า  ucash  ตัดยอดจ่ายวันที่ 15 ของทุกเดือน  แต่ urlcash กับ  usercash  ตัดยอดทุกสิ้นเดือนคับ   

ดูราคาและขั้นต่ำแล้วอันนี้จะดูดีกว่าแฮะ ที่สงสัยคือมันเปลี่ยนลิ้งซ้อนกันไม่ได้ใช่ป่ะล่า
เช่นใช้ usercash เปลี่ยนลิ้ง 1 ครั้งได้ลิ้งใหม่
ทีนี้จะเปลี่ยนลิ้งใหม่นั้นด้วย urlcash ก็ไม่ได้ยังงี้ถูกมั้ย  ???

tee_kom
Full Member
Full Member

โพสต์โดย tee_kom » พุธ 13 ก.พ. 2008 10:48 pm

ใช่แล้วคับ มันเปลี่ยนลิงค์ซ้อนกันไม่ได้แน่ ๆ  คับ  :-\

pyou
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย pyou » พุธ 13 ก.พ. 2008 11:00 pm

ใครเคยได้แล้วบ้างครับ จ่ายจริงหรือป่าวครับ
รูปภาพ

tee_kom
Full Member
Full Member

โพสต์โดย tee_kom » พุธ 13 ก.พ. 2008 11:02 pm

pyou เขียน:ใครเคยได้แล้วบ้างครับ จ่ายจริงหรือป่าวครับ

ทำอยู่คับ  จ่ายจริงมั้ยเนี่ย ผมก็ลองอยู่เหมือนกัน เพราะประยุกต์ใช้กับ อีซี่แชร์ แล้วก็ ziddu เหมือนซ่อนลิงค์ไปในตัว ได้แล้วจะมาบอกนะคับ  ;D

pyou
Jr. Member
Jr. Member

โพสต์โดย pyou » พุธ 13 ก.พ. 2008 11:30 pm

pyou เขียน:ใครเคยได้แล้วบ้างครับ จ่ายจริงหรือป่าวครับ

ทำอยู่คับ  จ่ายจริงมั้ยเนี่ย ผมก็ลองอยู่เหมือนกัน เพราะประยุกต์ใช้กับ อีซี่แชร์ แล้วก็ ziddu เหมือนซ่อนลิงค์ไปในตัว ได้แล้วจะมาบอกนะคับ   ;D
ครับ  ;D
รูปภาพ

โพสต์โดย Hopeless Heart » เสาร์ 16 ก.พ. 2008 8:36 pm

มันไม่ได้ให้ 45% ทั้งหมดนะครับ
เอเชียให้แค่ 10%เองน้อยมากๆ

ดูนะของ urlcash
Payout per country
71% - USA and Canada
60% - UK
45% - France, Germany, Netherlands, Italy and Ireland
40% - Austria, Denmark, Sweden, Norway, Finland, Australia and Belgium
35% - All other European countries not listed
25% - Australia
15% - Brazil, Mexico, Russia and India
10% - Japan, China, Taiwan and all other countries.

เมื่อเทียบกับ usercash
# country (cut)
1. Thailand (15%)
2. Unknown (15%)
3. United States (60%)
4. Anonymous Proxy (15%)
5. China (15%)
6. Japan (15%)
7. Canada (40%)
8. Cambodia (15%)
9. France (40%)
10. Australia (25%)
11. Lao Peoples Democratic Republic (15%) 0
12. Morocco (15%)
13. Malaysia (15%)
14. Germany (40%)
15. Taiwan (15%)
16. Belgium (40%)

tee_kom
Full Member
Full Member

โพสต์โดย tee_kom » เสาร์ 16 ก.พ. 2008 11:51 pm

???

สงสัยผมคงเข้าใจผิด  โทษทีนะคับ  ขอบคุณมากคับ ที่มาช่วยบอก

ตอนนี้ผมกดเบิกไปแล้วคับ  เดี๋ยวได้แล้วจะเอายอดมาให้ดูคับ

Total pending: $10.5

You have requested a payout of the above amount. This amount will be paid within 10 days from your request.

;D

leisurefunwork
Full Member
Full Member

โพสต์โดย leisurefunwork » พฤหัสฯ. 05 มิ.ย. 2008 4:22 pm

ปล่อยวางบ้างก็ดี เขียน: ???

สงสัยผมคงเข้าใจผิด  โทษทีนะคับ  ขอบคุณมากคับ ที่มาช่วยบอก

ตอนนี้ผมกดเบิกไปแล้วคับ  เดี๋ยวได้แล้วจะเอายอดมาให้ดูคับ

Total pending: $10.5

You have requested a payout of the above amount. This amount will be paid within 10 days from your request.

;D
ผมทำ ucash และกำลังรู้สึกเซ็งๆ กับการแจ้งยอดรายได้ของเว็บนี้อยู่ เพราะสังเกตแล้วน่าจะแจ้งยอดต่ำกว่าความจริง  เลยคิดมองหาเว็บเปลี่ยนลิ้งค์เป็นเงินใหม่ๆ มาลองทำดู  เจอ linkbucks ผมก็สมัครและทำแล้ว ก็เข้าอีหรอบเดิมอีก คือ โกงยอด  ตอนนี้มาเจอกระทู้นี้เข้า เลยเกิดความหวัง  ตอนนี้เจ้ากระทู้คงไปเงินแล้วซิคับ  นำมาแสดงให้ชมกันหน่อยเป็นไร
รูปภาพ

yuwieclub
Newbie
Newbie

Re: urlcash.net เปลี่ยนลิงค์ให้เป็นเงินตัวใหม่ ขั้นต่ำ 5$ พร้อมหลักฐานการรับเงิน

โพสต์โดย yuwieclub » อังคาร 17 ก.พ. 2009 2:01 pm

ผมทำ  linkbee  อยู่ครับแบ่งตัดให้เรา  50%  คือเราอยู่ที่level 0คือสมมุติเราได้ยอด 5ดอล เราได้2.5ดอลครับ
และมีดาวน์ไลน์1-5ได้เปอร์เซนต์ตามนี้ครับ
level0      50%  (ตัวเรา)
level1    15%
level2    10%
level3      5%
level4      5%
level5      5%
จ่ายให้เราเมื่อยอดครบ15ดอล
เข้าไปดูก่อนได้ครับ
http://linkbee.igetweb.com
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง