อยากดัง อยากขาว อยากเก่ง

ปัตตานี เป็นจังหวัดที่ตั้งอยู่ริมฝั่งทะเลตะวันออกของภาคใต้ติดกับทะเลจีนใต้ หรืออ่าวไทย มีพื้นที่ประมาณ 1,940.356 ตารางกิโลเมตรมีแม่น้ำที่สำคัญ 2 สาย คือ แม่น้ำตานี และ แม่น้ำสายบุรี
lutfeeml

อยากดัง อยากขาว อยากเก่ง

โพสต์โดย lutfeeml » ศุกร์ 19 ก.ย. 2014 1:37 am

สำหรับบุคคลใดที่อยากดัวน่ะครับ แนะนำวิธีแรกปั้มติดตาม วิธีที่2 แลกแชร์เฟส และวิธีที่3 ยากแต่เห็นผลจริงคือ เต้นกลางเมืองหรือใส่กางเกงในเดินเล่นเต้น และสำหรับใครอยากรู้อะไรเพิ่มเติมติดต่อได้ทางเฟสบุ๊ค @Lut'fee Morlor หรือ https://www.ecitepage.com/#?*.morlor.narak

และสำหรับใครที่อยากขาว อยากหล่อ อยากสวย อยากน่ารักๆตลอดผมขอแนะนำน่ะครับสำสำหรับผู้หญิงกินกลูต้ฟรอสต้า และ สำหรับผู้ชายกินกลูต้าแม๊คน่ะครับและอย่าลืมต้องกิาอาหารเสริม วิทตามินซีหรือคอลลาเจนน่ะครับ ถึงกินอย่างเดียวก็ไม่ได้น่ะครับต้องบำรุงผิวด้วย เช่น ทาโลชั่นกันแดดSPF 30+ โลชั่นต่างๆน่ะครับ และอย่าลืมกินน้ำเยอะๆและผักผลไม้ กินอาหารครบ 5 หมู่ หม่ำล่างหหน้า&~อาบน้ำ และถ้าที่ดีต้องกินน้ำมะเขือเทศสดๆด้วยน่ะคับทำตามนี้แล้วจะรู้ ขอบคุณครับ ::)

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ 19 ก.ย. 2014 1:37 am.

ย้อนกลับไปยัง