เท่าไหร่ค่ะ ถ้าเรานั่งรถโดยสารจากจังหวัดชัยภูมิ ปลายทางที่จังหวัดตราด

ชัยภูมิ ตั้งอยู่บนสันขอบที่ราบสูงอีสาน ซึ่งมีพื้นที่ติดต่อกับภาคกลางและภาคเหนือ เป็นดินแดนแห่งทุ่งดอกกระเจียวแสนงาม และสายน้ำตกชุ่มฉ่ำยามหน้าฝน ชัยภูมิอยู่ห่างจากกรุงเทพฯ ประมาณ 342 กิโลเมตร มีเนื้อที่ประมาณ 12,778 ตารางกิโลเมตร
เอเอ

เท่าไหร่ค่ะ ถ้าเรานั่งรถโดยสารจากจังหวัดชัยภูมิ ปลายทางที่จังหวัดตราด

โพสต์โดย เอเอ » พุธ 25 ม.ค. 2017 10:06 pm

ถ้าเรานั่งรถโดยสารจากจังหวัดชัยภูมิ ปลายทางที่จังหวัดตราด เราต้องนั่งรถหลายต่อมั้ยค่ะ ค่าโดยสารประมานเท่าไหร่ ระหว่านั่งเครื่องกะนั่งทัวว์อันไหนประหยัดกว่ากันค่ะ

ย้อนกลับไปยัง