สอบถาม เส้นทางรถโดยสาร อยู่ที่เขาคันทรงจะเดินทางไป กทม.

จังหวัดชลบุรี เรียกกันสั้น ๆ ว่า “เมืองชล” เป็นจังหวัดท่องเที่ยวชายทะเลตะวันออกที่มีชื่อเสียงมาช้านาน เป็นแหล่งเกษตรกรรมปลูกพืชเศรษฐกิจได้แก่ อ้อย มันสำปะหลัง และยางพารา รวมทั้งเป็นที่ตั้งท่าเรือน้ำลึกแหลมฉบัง และแหล่งอุตสาหกรรมโรงงานที่สำคัญ
เมืองชล
Oratai45

สอบถาม เส้นทางรถโดยสาร อยู่ที่เขาคันทรงจะเดินทางไป กทม.

โพสต์โดย Oratai45 » พฤหัสฯ. 06 เม.ย. 2017 10:10 am

สอบถามหน่อยค่ะ อยู่ที่เขาคันทรงจะเดินทางไปกทม. มีรถตู้ผ่านหรือเปล่าค่ะ มีวินไหนบ้าง ขอเบอร์วินรถตู้ด้วยค่ะ
:-\ แต่ถ้าไม่มีรถตู้จะต้องเดินทางไปยังงัยได้บ้าง เพิ่งย้ายมาอยู่ใหม่ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ :) :)

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

Re: สอบถาม เส้นทางรถโดยสาร อยู่ที่เขาคันทรงจะเดินทางไป กทม.

โพสต์โดย ลุงหนวด » เสาร์ 08 เม.ย. 2017 9:22 pm

สายรถตูดูที่หน้า หมวดเลยครับ
viewforum.php?f=55

ย้อนกลับไปยัง