รถประจำทาง ต.หินตั้ง อ.บ้านไผ่ จ.บุรีรัมย์ ไหมค่ะ

ขอนแก่นไม่เพียงจะเป็นศูนย์กลางของภาคอีสานโดยเหตุผลทางภูมิศาสตร์เท่านั้น แต่ยังเป็นศูนย์กลางทางการศึกษาและเทคโนโลยี ขอนแก่นมีพื้นที่ประมาณ 10,885 ตารางกิโลเมตร
นิศารัตน์

รถประจำทาง ต.หินตั้ง อ.บ้านไผ่ จ.บุรีรัมย์ ไหมค่ะ

โพสต์โดย นิศารัตน์ » อังคาร 07 มี.ค. 2017 10:04 am

อย่กทราบว่าจากบุรีรัมย์ไป ต.หินตั้ง อ.บ้านไผ่ จ.บุรีรัมย์ ไหมค่ะ...หรือเราต้องต่อรถตรงไหนได้บ้าง

ย้อนกลับไปยัง