ขอนแก่นไปอำเภอพระยืนไปยังไงครับ

ขอนแก่นไม่เพียงจะเป็นศูนย์กลางของภาคอีสานโดยเหตุผลทางภูมิศาสตร์เท่านั้น แต่ยังเป็นศูนย์กลางทางการศึกษาและเทคโนโลยี ขอนแก่นมีพื้นที่ประมาณ 10,885 ตารางกิโลเมตร
Papeegaa

ขอนแก่นไปอำเภอพระยืนไปยังไงครับ

โพสต์โดย Papeegaa » เสาร์ 21 ก.พ. 2015 10:47 pm

อยากทราบว่าจาก บขส3 ขอนแก่น ไปพระยืนต้องไปยังไงครับ

ขึ้นรถตรงไหน สายอะไร ครับ

ขอบคุณมากครับ

บุคคลทั่วไป

Re: ขอนแก่นไปอำเภอพระยืนไปยังไงครับ

โพสต์โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ 23 มี.ค. 2015 5:21 pm

?

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ 23 มี.ค. 2015 5:21 pm.

ย้อนกลับไปยัง