ขอเวลารถไฟ กำแพงเพชร อุตรดิตถ์หน่อยค่ะ

กำแพงเพชร อยู่ทางภาคเหนือตอนล่างของประเทศไทย ทางทิศเหนือและทิศใต้ของจังหวัดเป็นที่ราบ ทางทิศตะวันตกเป็นภูเขาสลับซับซ้อนและเป็นต้นน้ำของลำธารต่าง ๆ
ชากังราว
thanamon

ขอเวลารถไฟ กำแพงเพชร อุตรดิตถ์หน่อยค่ะ

โพสต์โดย thanamon » จันทร์ 03 มี.ค. 2014 9:23 am

ขอตารางรถไฟ จากกำแพงเพชรมาอุตรดิตถ์หน่อยได้ไม๊ค่ะ พอดีว่าหาผ่านออนไลน์ไม่ได้เลยมาถามค่ะ ^^

บ้านใหม่
Hero Member
Hero Member

Re: ขอเวลารถไฟ กำแพงเพชร อุตรดิตถ์หน่อยค่ะ

โพสต์โดย บ้านใหม่ » จันทร์ 17 มี.ค. 2014 5:50 am

กำแพงเพชรมา อุตรดิตถ์
สถานีไหนครับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ 17 มี.ค. 2014 5:50 am.

ย้อนกลับไปยัง