สายรถใน กาญจนบุรี ไปที่ต่างๆ ในจังหวัด เช่น ด่านมะขามเตี้ย, สังขละบุรี, ด่านเจดีย์สามองค์
โพสต์แล้ว: อาทิตย์ 01 ม.ค. 2017 2:44 pm
สายที่ 1722 กาญจนบุรี - ลาดหญ้า บริษัทสุชาติพัฒนาจำกัด ราคาค่าโดยสาร 10
สายที่ 1724 ท่าเรือ - พนมทวน บริษัทพระแท่นขนส่งจำกัด ราคาค่าโดยสาร 15
สายที่ 1726 กาญจนบุรี - บ้านลำทราย บริษัทสุชาติพัฒนาจำกัด ราคาค่าโดยสาร 27
สายที่ 6179 ตลาดเขต - บ้านหนองปรือ สหกรณ์เลาขวัญเดินรถจำกัด ราคาค่าโดยสาร 51
สายที่ 6180 บ้านเขาวงพระจันทร์ - บ้านสระกระโจม สหกรณ์เลาขวัญเดินรถจำกัด ราคาค่าโดยสาร 23 บาท
สายที่ 6181 บ้านหนองโพธิ์ – บ้านหนองมะสังข์ สหกรณ์เลาขวัญเดินรถจำกัด ราคาค่าโดยสาร 28บาท
สายที่ 6183 กาญจนบุรี - บ้านพังตรุ บริษัทเวสเทอร์นทัวร์จำกัด ราคาค่าโดยสาร 23
สายที่ 6192 ท่าม่วง – บ้านหนองตากยา สหกรณ์รถยนต์โดยสารกาญจนบุรี ราคาค่าโดยสาร 27 บาท
สายที่ 8170 กาญจนบุรี – ศรีสวัสดิ์ บริษัทภานุขนส่งจำกัด ราคาค่าโดยสาร 73 บาท
สายที่ 8171 กาญจนบุรี – วังสิงห์ บริษัทภานุขนส่งจำกัด ราคาค่าโดยสาร 28 บาท
สายที่ 8172 กาญจนบุรี – บ้านห้วยน้ำขาว บริษัทภานุขนส่งจำกัด ราคาค่าโดยสาร 33 บาท
สายที่ 8190 ท่ามะกา – ด่านมะขามเตี้ย บริษัทสุชาติพัฒนาจำกัด ราคาค่าโดยสาร30 บาท
สายที่ 8191 กาญจนบุรี – บ้านตะเคียนงาม บริษัทสุชาติพัฒนาจำกัด ราคาค่าโดยสาร 40 บาท
สายที่ 8203 กาญจนบุรี - สังขละบุรี บริษัทเอเซียไทรโยคเดินรถจำกัด ราคาค่าโดยสาร 172 บาท
สายที่ 8204 กาญจนบุรี - ลุ่มสุ่ม บริษัทไทรโยคพัฒนาจำกัด ราคาค่าโดยสาร 29 บาท
สายที่ 1724 ท่าเรือ - พนมทวน บริษัทพระแท่นขนส่งจำกัด ราคาค่าโดยสาร 15
สายที่ 1726 กาญจนบุรี - บ้านลำทราย บริษัทสุชาติพัฒนาจำกัด ราคาค่าโดยสาร 27
สายที่ 6179 ตลาดเขต - บ้านหนองปรือ สหกรณ์เลาขวัญเดินรถจำกัด ราคาค่าโดยสาร 51
สายที่ 6180 บ้านเขาวงพระจันทร์ - บ้านสระกระโจม สหกรณ์เลาขวัญเดินรถจำกัด ราคาค่าโดยสาร 23 บาท
สายที่ 6181 บ้านหนองโพธิ์ – บ้านหนองมะสังข์ สหกรณ์เลาขวัญเดินรถจำกัด ราคาค่าโดยสาร 28บาท
สายที่ 6183 กาญจนบุรี - บ้านพังตรุ บริษัทเวสเทอร์นทัวร์จำกัด ราคาค่าโดยสาร 23
สายที่ 6192 ท่าม่วง – บ้านหนองตากยา สหกรณ์รถยนต์โดยสารกาญจนบุรี ราคาค่าโดยสาร 27 บาท
สายที่ 8170 กาญจนบุรี – ศรีสวัสดิ์ บริษัทภานุขนส่งจำกัด ราคาค่าโดยสาร 73 บาท
สายที่ 8171 กาญจนบุรี – วังสิงห์ บริษัทภานุขนส่งจำกัด ราคาค่าโดยสาร 28 บาท
สายที่ 8172 กาญจนบุรี – บ้านห้วยน้ำขาว บริษัทภานุขนส่งจำกัด ราคาค่าโดยสาร 33 บาท
สายที่ 8190 ท่ามะกา – ด่านมะขามเตี้ย บริษัทสุชาติพัฒนาจำกัด ราคาค่าโดยสาร30 บาท
สายที่ 8191 กาญจนบุรี – บ้านตะเคียนงาม บริษัทสุชาติพัฒนาจำกัด ราคาค่าโดยสาร 40 บาท
สายที่ 8203 กาญจนบุรี - สังขละบุรี บริษัทเอเซียไทรโยคเดินรถจำกัด ราคาค่าโดยสาร 172 บาท
สายที่ 8204 กาญจนบุรี - ลุ่มสุ่ม บริษัทไทรโยคพัฒนาจำกัด ราคาค่าโดยสาร 29 บาท