เก็บตกคำถาม ขึ้นรถไฟ ถ้าจะขึ้น ข.3 ขาก รังสิต ไปลง อยุธยา พนง จะคิดราคาเต็มไหมครับ

สอบถามเส้นทางการเดินทาง ข้อมูลการเดินทางไป จังหวัดต่างๆ สถานที่น่าสนใจแต่ละจังหวัด
pantip
Sr. Member
Sr. Member
ติดต่อ:

เก็บตกคำถาม ขึ้นรถไฟ ถ้าจะขึ้น ข.3 ขาก รังสิต ไปลง อยุธยา พนง จะคิดราคาเต็มไหมครับ

โพสต์โดย pantip » อาทิตย์ 30 ก.ค. 2017 2:22 pm

ถ้าจะขึ้น ข.3 ขาก รังสิต ไปลง อยุธยา พนง จะคิดราคาเต็มไหมครับ ขอคำตอบด่วนๆนะครับพอดี
ปล. ถ้าคิดเต็มจะได้รอไป 209 ครับ

คำถามของ
Saros Aumchou เขียน: ผมเคยนั่งจากอยุธยามาลงสามเสนราคา 300 กว่าบาทคับ

รัชต์ รัตนวิจารณ์ เขียน: ... ขบวน 75 ถ้านั่งพัดลม กรุงเทพ ไม่เกินแก่งคอย 30 บาทครับ ถ้ารถแอร์ โดนราคานั้นแน่นอน...กรณี ถ้าขบวนแอร์นั่งรถด่วน รถนอนทั้งขวน ที่เค้าคิดราคานั้น ...ลองนึกดูว่า มันคือการเสียโอกาส....ผมจะนั่ง...75 แอร์จากดอนเมือง ไปอุดร ...รถแอร์เต็ม...ผมต้องตีตั๋วยืนจากดอนเมือง - อุดร พอถึง อยุธยา...สระบุรี ... รถแอร์มีคนลง... เสียโอกาสที่คนจะเดินทางไกล...ไม่มีที่นั่ง..

Akkharaphop Makanat เขียน: ข.3 อัตราพิเศษ ก็มีแค่ช่วง นว.-ศล. อะครับ

ย้อนกลับไปยัง