อยากได้บ้านสำหรับสมาชิกในบ้าน 6 คนในงบ 3.5 ล้าน พอเป็นไปได้ไหม?

เจ้าของโครงการแนะนำโครงการ บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม บ้านจัดสรร บ้านเดียว โครงการใหม่ โครงการเก่าแนะนำได้ที่นี่ ท่านเป็น ลูกค้าโครงการไหนรายงานตัวในกระทู้ได้เลย Estate in Thailand

Moderator: ลุงหนวด

TitanX
Newbie
Newbie

อยากได้บ้านสำหรับสมาชิกในบ้าน 6 คนในงบ 3.5 ล้าน พอเป็นไปได้ไหม?

โพสต์โดย TitanX » พุธ 01 พ.ย. 2017 8:46 pm

อยากได้บ้านสำหรับสมาชิกในบ้าน 6 คนในงบ 3.5 ล้าน พอเป็นไปได้ไหมครับ พอดีว่าตอนแรกอยู่กันเป็นครอบครัวใหญ่
แต่ตอนนี้มีปัญหากับทางญาติ เลยอยากจะพาครอวครัวตัวเอง ซึ่งมีสมาชิก 6 คน หาบ้านอยู่เป็นของตัวเอง แต่่วนตัวผมมีงบประมาณ 3.5 ล้าน
พอจะเป็นไปได้ไหมครับ ถ้าอยู่ที่ กทม. แนะนำทีครับ

จักรกฤษณ์

Re: อยากได้บ้านสำหรับสมาชิกในบ้าน 6 คนในงบ 3.5 ล้าน พอเป็นไปได้ไหม?

โพสต์โดย จักรกฤษณ์ » ศุกร์ 10 พ.ย. 2017 6:18 pm

ใน กทม. เราว่ายากนะ งบเท่านี้ แต่ถ้าออกไปหน่อยโซนชานเมืองหน่อย ก็น่าจะพอได้อยู่แหละ

gangbang

Re: อยากได้บ้านสำหรับสมาชิกในบ้าน 6 คนในงบ 3.5 ล้าน พอเป็นไปได้ไหม?

โพสต์โดย gangbang » อาทิตย์ 26 พ.ย. 2017 6:59 am

สะดวกชานเมืองไหมครับ เห็นแถวปิ่นเกล้า - จรัญ มีโครงการของ Golden Town
เป็นทาวน์โฮม 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 3 ชั้น ราคาเริ่มต้นไม่ถึง 4 m เลย

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อาทิตย์ 26 พ.ย. 2017 6:59 am.

ย้อนกลับไปยัง