เห็นมีพวกหนุ่มเมนเฮล ดาราโปรโมตแคมเปญ big deal ไม่ทราบว่ามีใครไปงานนี้มาบ้างค่ะ

เจ้าของโครงการแนะนำโครงการ บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม บ้านจัดสรร บ้านเดียว โครงการใหม่ โครงการเก่าแนะนำได้ที่นี่ ท่านเป็น ลูกค้าโครงการไหนรายงานตัวในกระทู้ได้เลย Estate in Thailand

Moderator: ลุงหนวด

nalM
Newbie
Newbie

เห็นมีพวกหนุ่มเมนเฮล ดาราโปรโมตแคมเปญ big deal ไม่ทราบว่ามีใครไปงานนี้มาบ้างค่ะ

โพสต์โดย nalM » อาทิตย์ 22 มี.ค. 2015 6:50 pm

เห็นมาโปรโมทแถวหน้าออฟฟิศเมื่ออากทิตย์ก่อน แต่ดันติดไปตจว.อะเลยไม่ได้ไป อยากรู้ว่าในงานมีโครงการอะไรน่าสนใจบ้างค่ะ แล้วราคาประมาณเท่าไรเอ่ย ใครไปมาแล้ว รบกวนโพสตารางราคากับพวกรายละเอียดของแต่ละโครงการให้ด้วยนะคะ จะขอบคุณมากๆ เลยคร้าาา

MooTum
Newbie
Newbie

Re: เห็นมีพวกหนุ่มเมนเฮล ดาราโปรโมตแคมเปญ big deal ไม่ทราบว่ามีใครไปงานนี้มาบ้างค่ะ

โพสต์โดย MooTum » อาทิตย์ 22 มี.ค. 2015 7:12 pm

เค้าไป เค้าจะไปดูบ้าน เป็นของขวัญวันเกิดแม่ อ่ะ ^^

panger
Newbie
Newbie

Re: เห็นมีพวกหนุ่มเมนเฮล ดาราโปรโมตแคมเปญ big deal ไม่ทราบว่ามีใครไปงานนี้มาบ้างค่ะ

โพสต์โดย panger » อาทิตย์ 22 มี.ค. 2015 7:45 pm

อื้อหือ ขนาดงานเค้าจัดผ่านมาแล้ว ยังถามหาข่าวคราวเลยเนอะ สงสัย ?? จะสนใจโครงการเค้าจริงๆ ฮ่าๆ

RBMam
Newbie
Newbie

โพสต์โดย RBMam » อาทิตย์ 22 มี.ค. 2015 8:19 pm

มีหลายโครงการเลยนะ ถ้าถามตารางราคาผมก็จำไม่ได้ทุกโครงการ แต่คอนโดที่แน่ๆ ผ่อนเดือน 999 บาท แต่ตอนนี้มันหมดงานมันละ แต่ก็ยังซื้อได้อยู่นะครับจนถึงวันที่ 31 มีนาคม เออแต่ต้องไปสอบถามที่โครงการนะครับเพราะงานเค้าหมดไปละแต่เค้าต่อวันให้

sasawan
Newbie
Newbie

โพสต์โดย sasawan » อาทิตย์ 22 มี.ค. 2015 8:53 pm

อันนี้อะป่าวตัวเองง มีหลายโครงการที่น่าสนใจมาก เค้ามี 9 โครงการพร้อมอยู่ ทั้งคอนโดติดรถไฟฟ้าและบ้านเดี่ยวสไตล์รีสอร์ท สวยๆทั้งนั้นเลยจ้าา เค้าก็ไปซื้อมาที่โครงการ ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ มาค่ะ

รูปภาพ

konfee
Newbie
Newbie

โพสต์โดย konfee » อาทิตย์ 22 มี.ค. 2015 9:18 pm

ไม่ได้ไปงานอ่ะแแต่พี่ชายเราไปมาเค้าบอกโครงการบ้านสวยมากๆน่าอยู่สภาพแวดล้อมดี คอมโดก็ราคาผ่อนถูก เอโทล บาหลี บีช อ่ะ ลองศึกษากันดู แอบดีใจนิดๆที่พี่ชายไปดูเพราะพี่เค้ากำลังหาคอนโดให้เราอยู่ตอนเราไปเรียนที่กทม พี่เค้าก็เลยไปงานนี้มา

ย้อนกลับไปยัง