ห่วยแตกมากค่ะ บ้านสวยแต่เซลแย่มาก เซลพูดจาดีแต่หลักการไม่ได้เรื่องเลย

ร้องเรียน ไกล่เกลี่ย ระงับข้อพิพาทปัญหา เรื่องที่อยู่อาศัย ซื้อแล้วได้บ้านไม่ตรงแบบ ส่งงานไม่ตรงเวลา หมู่บ้านสร้างเสร็จมีปัญหา น้ำไฟ คอนโด โดนคิดค่าส่วนกลางไม่เป็น ธรรม

Moderator: ลุงหนวด

หนึ่งในผู้เจอปัญหา

ห่วยแตกมากค่ะ บ้านสวยแต่เซลแย่มาก เซลพูดจาดีแต่หลักการไม่ได้เรื่องเลย

โพสต์โดย หนึ่งในผู้เจอปัญหา » ศุกร์ 09 ส.ค. 2013 12:38 am

เจอมากะตัวเองเลยค่ะ เซลพูดจาดีแต่หลักการไม่ได้เรื่องเลย พูดไม่ป็นคำพูด ไม่สนใจติดตามบ้านให้เลย ยังกะไปขออยู่ฟรี คือซื้อบ้านเกือบสองล้านนะคะเข้าใจไว้ด้วย ไม่ได้ขออยู่ฟรี ไปดูโครงการอื่นบ้างนะคะว่าเค้าบริการยังไง ห่วยแตกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ย้อนกลับไปยัง