มีปัญหาเรื่องหนี้บัตรครับ จ่ายไม่ไหว ทำไงดี

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

app1234

มีปัญหาเรื่องหนี้บัตรครับ จ่ายไม่ไหว ทำไงดี

โพสต์โดย app1234 » อังคาร 28 พ.ย. 2017 10:42 am

ตอนนี้เป็นหนี้บัตรเครดิตอยู่ประมาณ 3 ใบ แถมยังมีภาระเรื่องค่าใช้จ่ายรักษาคุณแม่ด้วย เลยจ่ายค่าบัตรไม่ไหวเลยครับ ทำยังไงดี คนรอบตัวก็ไม่มีใครช่วยได้เลย ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???

แม่น้องพิมพ์
Newbie
Newbie

Re: มีปัญหาเรื่องหนี้บัตรครับ จ่ายไม่ไหว ทำไงดี

โพสต์โดย แม่น้องพิมพ์ » พุธ 26 ก.พ. 2020 3:45 am

ตามปกติระยะเวลาในการดำเนินการฟ้องคดีจะประมาณ 6 เดือน ถึง 1 ปี หรืออาจจะมากกว่านั้นค่ะ ยังพอมีเวลาคิดค่ะ ถ้าคนรอบตัวไม่ช่วยเหลือ ดิฉันแนะนำลองหายืมเงินผ่านแอปดู ถ้าไม่เคยใช้บริการ ลองเข้าไปที่ มีข้อมูลรายละเอียดที่มีประโยชน์สำหรับการยืมเงินผ่านแอปค่ะ

คุณน้ำเชื่อม
Newbie
Newbie

Re: มีปัญหาเรื่องหนี้บัตรครับ จ่ายไม่ไหว ทำไงดี

โพสต์โดย คุณน้ำเชื่อม » อังคาร 30 มิ.ย. 2020 11:45 am

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้

ย้อนกลับไปยัง