ทาวน์โฮมโซนจรัญสนิทวงศ์ เรทประมาณเท่าไหร่คะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

vivivivi
Newbie
Newbie

ทาวน์โฮมโซนจรัญสนิทวงศ์ เรทประมาณเท่าไหร่คะ

โพสต์โดย vivivivi » พุธ 25 ต.ค. 2017 3:52 pm

เป็นจรัญสนิทวงศ์เชื่อมปิ่นเกล้าก็ได้คะแต่อยากได้ไม่เกินโซนนี้ งบที่มีประมาณ2ล้านกว่า
อยู่กัน3คนพ่อแม่ลูก มีโครงการใหนน่าสนใจบ้างคะ

uthaimeme
Newbie
Newbie

Re: ทาวน์โฮมโซนจรัญสนิทวงศ์ เรทประมาณเท่าไหร่คะ

โพสต์โดย uthaimeme » เสาร์ 28 ต.ค. 2017 3:23 pm

dreamland = 2.79 M
scasset = 6 M up
โกลเด้น ทาวน์ ๒ ปิ่นเกล้า-จรัญสนิทวงศ์ = 2M up

Teerapon1993

Re: ทาวน์โฮมโซนจรัญสนิทวงศ์ เรทประมาณเท่าไหร่คะ

โพสต์โดย Teerapon1993 » จันทร์ 27 พ.ย. 2017 5:18 pm

ลองเข้าไปค้นหาข้อมูลในลิงค์นี่ >><< ดูนะครับ มีข้อมูลบ้านกับคอนโดเยอะดี ผมเข้าประจำเวลาหาข้อมูลให้เพื่อนครับ

ย้อนกลับไปยัง