บ้านติดรถไฟฟ้าแถวปิ้นเกล้างบประมาณ 2 ล้านแนะนำทีค่ะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

Godal
Newbie
Newbie

บ้านติดรถไฟฟ้าแถวปิ้นเกล้างบประมาณ 2 ล้านแนะนำทีค่ะ

โพสต์โดย Godal » อาทิตย์ 22 ต.ค. 2017 8:43 pm

อยากได้บ้านดูแถวปิ่นเกล้าไว้อยยากได้เดินทางสะดวกใกล้ๆรถไฟฟ้าและห้าง
มีงบประมาณ 2 ล้านรบกวนแนะนำให้หน่อยค่ะ

ย้อนกลับไปยัง