กลอนประตูดิจิตอลน่าติดมั้ยคะ มันเซฟเราได้แค่ไหนอะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

wangphoy
Newbie
Newbie

กลอนประตูดิจิตอลน่าติดมั้ยคะ มันเซฟเราได้แค่ไหนอะ

โพสต์โดย wangphoy » จันทร์ 27 มี.ค. 2017 3:39 pm

เราอยู่คอนโดกับน้องสาว2คน น้องเป็นนักศึกษาจะกลับมาก่อนเราเสมอ แต่เรากลับมาห้องไม่เป็นเวลาทำงานเป็นแอร์ บางไฟลท์ก็ต้องค้าง ตปท เลยแอบๆเป็นห่วงน้องอยู่ บางครั้งต้องอยู่คนเดียว ก็เลยเล็งๆกลอนประตูดิจิตอลไว้ แต่สงสัยว่าถ้าเกิดมันโดนทุบขึ้นมามันจะเสียแล้วเปิดเข้ามาเลยได้ไหม เรื่องความปลอดภัยนี้เซฟเราแค่ไหน ใครติดแบบไหนช่วยแชร์ด้วยก็ดีค่ะ

sisnatun
Newbie
Newbie

Re: กลอนประตูดิจิตอลน่าติดมั้ยคะ มันเซฟเราได้แค่ไหนอะ

โพสต์โดย sisnatun » อังคาร 28 มี.ค. 2017 12:32 pm

หนูว่าไม่มีที่ไหนเซฟแล้วพี่ถ้าไม่เซฟตัวเอง ขนาดหนูอยู่หอสตรียังโดนเลย จนแม่ให้ย้ายมาอยู่คอนโดแทนแบบพี่เลย ซื้อกลอนประตูมาติดช่วยหนูได้เยอะ ก่อนติดแม่ก็ถามคนขายให้ว่าโดนทุบแล้วมันจะเข้ามาข้างในได้เลยเปล่า เค้าบอกว่าส่วนข้างนอกที่ติดหน้าประตูกับข้างในอยู่คนละที่ทุบเสียไปก็เข้าไม่ได้อยู่ดี รุ่นนี้มีกริ่งในตัวด้วยพร้อมดังเสมอค่ะ แบบนี้ สบม มากๆ ยิ่งโก๊ะๆขี้ลืมแบบหนูก็ใส่รหัสเอาไม่ต้องพกกุญแจ ว่าแล้วหนูก็ช่วยโปรโมทไปเลย
ของvecoค่ะ

รูปภาพ

wangphoy
Newbie
Newbie

Re: กลอนประตูดิจิตอลน่าติดมั้ยคะ มันเซฟเราได้แค่ไหนอะ

โพสต์โดย wangphoy » พุธ 29 มี.ค. 2017 11:12 am

หนูซื้อที่ไหนหรอคะ มีเบอร์หรือลิ้งค์ให้ติดต่อไหม

sisnatun
Newbie
Newbie

โพสต์โดย sisnatun » พฤหัสฯ. 30 มี.ค. 2017 2:53 pm

wangphoy เขียน:หนูซื้อที่ไหนหรอคะ มีเบอร์หรือลิ้งค์ให้ติดต่อไหม

แม่บอกไปเดินดูที่โฮมโปรค่ะ สาขา พระราม2 อันนี้เป็นเบอร์ติดต่อค่ะ call center 092-469-3000 โทรได้ทั้งวันเลย

ningza
Newbie
Newbie

โพสต์โดย ningza » เสาร์ 01 เม.ย. 2017 11:54 am

แบบนีราคาเท่าไหรหรอค่ะ
พอดีสนใจอะคะ มันน่าจะเซฟเราได้ดี

ย้อนกลับไปยัง